ਆਹ ਲੁ ਟੇ ਰੀ ਦੁਲਹਨ ਬੜੀ ਹੈ ਖ਼ਤਰਨਾਕ ਇੱਕ ਨਹੀਂ ਦੋ ਨਹੀਂ ਕਰਤੇ ਪੂਰੇ ਕਈ ਸ਼ਿਕਾਰ

Uncategorized

ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਵਿੱਚ ਲੁ ਟੇ ਰੀ ਦੁਲਹਨ ਬਾਰੇ ਜ਼ਰੂਰ ਸੁਣਿਆ ਹੋਵੇਗਾ ਜਿਸ ਨੇ ਲੁੱ ਟ ਦੀ ਨੀਅਤ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਇਆ ਹੋਵੇ ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਅਜਿਹੀ ਲੁਟੇ ਰੀ ਦੁਲਹਨ ਬਾਰੇ ਸੁਣਿਆ ਜਿਸਦੇ ਲੁੱ ਟ ਦੀ ਨੀਅਤ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰਵਾਇਆ ਹੋਵੇਗਾ ਪਰ ਉਸ ਤੇ ਇਕ ਵੀ ਐਫਆਈਆਰ ਦਰਜ ਨਾ ਹੋਵੇ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਕ ਅਜਿਹੀ ਲੁ ਟੇ ਰੀ ਦੁਲਹਨ ਬਾਰੇ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਜਿਸ ਨੇ ਲੁੱ ਟ ਕਰਕੇ ਕਈਆਂ ਦੇ ਘਰ ਬਰਬਾਦ ਕੀਤੇ ਨੇ

ਪਰ ਅੱਜ ਤੱਕ ਉਸ ਤੇ ਇਕ ਵੀ ਐਫਆਈਆਰ ਦਰਜ ਨਹੀਂ ਹੋਈ ਡੌਲੀ ਕੀ ਡੋਲੀ ਫ਼ਿਲਮ ਸਭ ਨੂੰ ਯਾਦ ਹੋਵੇਗੀ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਡੋਲੀ ਬਣੀ ਸੋਨਮ ਕਪੂਰ ਮੁੰਡਿਆਂ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦੇ ਲਈ ਫਸਾਉਂਦੀ ਹੈ ਅਦਬੀ ਰਾਤੋ ਰਾਤ ਘਰ ਚੋਂ ਸੋਨੇ ਚਾਂਦੀ ਦੇ ਗਹਿਣੇ ਲੈ ਕੇ ਫਰਾਰ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਬਠਿੰਡਾ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਵਿੱਚ ਵੀ ਇੱਕ ਟੋਲੀ ਦੇ ਚਰਚੇ ਆਮ ਹਨ ਇਹ ਔਰਤ ਨੇ ਕਈ ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਭੋਲ਼ੇ ਭਾਲ਼ੇ ਖਿਡਾਰੀ ਬਠਿੰਡਾ ਵਿੱਚ ਉਸੇ ਚਾਰ ਕਾਰਨਾਮੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਚੁੱਕੇ ਹਨ

ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚ ਲੁ ਟੇ ਰੀ ਦੁਲਹਨ ਬਣੀ ਔਰਤ ਲੱਖਾਂ ਦਾ ਚੂਨਾ ਲਗਾ ਕੇ ਫ਼ਰਾਰ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਪੀਡ਼ਤ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਜਦ ਇਸ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿਚ ਪਤਾ ਚੱਲਿਆ ਤਾਂ ਪੁਲੀਸ ਨੂੰ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਦਿੱਤੀ ਲੇਕਿਨ ਪੁਲੀਸ ਪਿਛਲੇ ਦੋ ਸਾਲ ਤੋਂ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ ਹੁਣ ਤੱਕ ਆਈ ਆਰ ਤੱਕ ਦਰਜ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਪੰਜਾਹ ਸਾਲਾ ਮਨਜੀਤ ਕੌਰ ਦੇ ਚਰਚੇ ਬਠਿੰਡਾ ਵਿੱਚ ਆਮ ਹਨ

ਸਾਹਮਣੇ ਚਾਰ ਲਾੜੇ ਦੇ ਕੋਲ ਲੁ ਟੇਰੀ ਦੁਲਹਨ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਦੇ ਸਾਰੇ ਸਬੂਤ ਹਨ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਆਗੂ ਨੇ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਪ੍ਰੈੱਸ ਕਾਨਫਰੰਸ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਪੁਲੀਸ ਨੂੰ ਚਿਤਾਵਨੀ ਦਿੱਤੀ ਕਿ ਜੇਕਰ ਪੁਲਸ ਨੇ ਦੋਸ਼ੀ ਔਰਤ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਸੱਤ ਦਿਨਾਂ ਚ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕਰਕੇ ਗ੍ਰਿ ਫਤਾਰ ਨਾ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਥਾਣੇ ਦਾ ਘਿਰਾਓ ਕਰਨ ਲਈ ਮਜਬੂਰ ਹੋਣਗੇ

Leave a Reply

Your email address will not be published.