ਕੈਨੇਡਾ ਲਾਪਤਾ ਹੋਏ ਇਸ ਨੌਜਵਾਨ ਬਾਰੇ ਅੱਜ ਮੰਦਭਾਗੀ ਖ਼ਬਰ ਆਈ ਸਾਹਮਣੇ

Uncategorized

ਇੱਕੀ ਸਾਲਾ ਨੌਜਵਾਨ ਅਨਮੋਲ ਜਗਤ ਜੋ ਕਿ ਟਾਇਲਟਾਂ ਤੋਂ ਲਾਪਤਾ ਸੀ ਜਿਸ ਨੂੰ ਆਖ਼ਰੀ ਵਾਰ ਇੱਕ ਸੌ ਚੌਦਾਂ ਸਟੀਵ ਕਲਸੀ ਐਵੇਨਿਊੂ ਤੇ ਸਵੇਰੇ ਬਾਰਾਂ ਵੱਜ ਕੇ ਪਨਤਾਲੀ ਮਿੰਟ ਦੇ ਅਤੇ ਅਕਤੂਬਰ ਚੌਵੀ ਤੋਂ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਪਰ ਉਹ ਆਪਣੇ ਘਰ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਿਆ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਨਮੋਲ ਜਗਤ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਨੇ ਨਹੀਂ ਦੇਖਿਆ ਜਿਸ ਦੇ ਬਾਰੇ ਚ ਅੱਜ ਯਾਨੀ ਕਿ ਦਸੰਬਰ ਸੱਤ ਦੀ ਸਵੇਰ ਨੂੰ ਡੈਲਟਾ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਹੈ

ਮੰਦਭਾਗੀ ਖ਼ਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਇਕ ਅਨਮੋਲ ਜਗਤ ਦੀ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ ਹੈ ਜਿਸ ਦੀ ਦੇਹ ਜੋ ਪੁਲੀਸ ਨੂੰ ਮਿਲੀ ਅਜੇ ਇਸ ਬਾਰੇ ਹੋਰ ਵਿਸਥਾਰ ਵਿੱਚ ਪੁਲੀਸ ਨੂੰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ ਇੱਕ ਕਿਹੜੇ ਹਾਲਾਤ ਵਿੱਚ ਅਨਮੋਲ ਜਗਤ ਨੇ ਦਮ ਤੋੜਿਆ ਪਰ ਇਸ ਬਾਰੇ ਫਿਲਹਾਲ ਕੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਕਰੀਏ ਅਨਮੋਲ ਜਗਤ ਬਾਰੇ ਪੁਲੀਸ ਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗ ਗਿਆ ਦਮ ਤੋੜ ਦਿੱਤਾ ਅਨਮੋਲ ਜਗਤ ਬਹਿਸ ਇੱਕੀ ਸਾਲ ਉਮਰ ਸੀ

ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਹ ਚੌਵੀ ਅਕਤੂਬਰ ਨੂੰ ਉਹ ਲਾਪਤਾ ਹੋਇਆ ਸੀ ਦਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸੱਤ ਦਿਨ ਐਤਵਾਰ ਅਨਮੋਲ ਦਾ ਬੈਗ ਪੁਲੀਸ ਤੋਂ ਮਿਲਿਆ ਸੀ ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਨਵੰਬਰ ਨੌੰ ਦੇ ਦਿਨ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਜਨਤਕ ਤੌਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਸੀ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਨਮੋਲ ਦੇ ਬਾਰੇ ਕੁਝ ਵੀ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਕਿ ਅੱਜ ਦਸੰਬਰ ਸੱਤ ਦੇ ਦਿਨ ਪੂਰੇ ਇੱਕ ਮਹੀਨੇ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀਂ ਮੌ ਤ ਹੋਣ ਦੀ ਖਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਅਨਮੋਲ ਜਲ ਤੋਂ ਕਰੀਬ ਇਕ ਮਹੀਨਾ ਪਹਿਲਾਂ ਲਾਪਤਾ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ ਜਿਸ ਦੀ ਪੁਲੀਸ ਨੂੰ ਹੁਣ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਹੈ ਤੇ ਜਿਸ ਵਿਚ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦੀ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ ਹੈ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.