ਹੁਣ ਪਾੳ ਪੱਚੀ ਹਜਾਰ ਰੁਪਏ ਬਸ ਕਰੋ ਇਹ ਕੰਮ

Uncategorized

ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਕ ਵੱਡੀ ਅਪਡੇਟ ਅਸੀਂ ਲੈ ਕੇ ਆਇਆ ਇਹ ਵੱਡੀ ਅਪਡੇਟ ਦੱਸਦਿਆਂ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੁਣ ਪੱਚੀ ਹਜ਼ਾਰ ਤੇ ਦੇਣ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਐ ਬਸ ਕੀ ਕਰਨੇ ਨੇ ਉਥੋਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਦੱਸਾਂਗੇ ਦੱਸਦਿਆਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਰਕਿਨ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕਿਵੇਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਪੱਚੀ ਪੱਚੀ ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਡਿਪਟੀ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਘਨਸ਼ਿਆਮ ਥੋਰੀ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਦੇ ਹੋਏ

ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਫ਼ੈਸਲੇ ਲਏ ਜਾ ਰਹੇ ਨੇ ਉੱਥੇ ਹੁਣ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਰੇਤ ਦੀਆਂ ਨਿਰਧਾਰਤ ਦਰਾਂ ਤੋਂ ਵੱਧ ਕੀਮਤ ਤੇ ਸ਼ਿਕੰਜਾ ਕੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤੇਹਾਂ ਉੱਥੇ ਹੁਣ ਡਿਪਟੀ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਚਿਤਾਵਨੀ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਕਿ ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਵੀ ਵਿਅਕਤੀ ਨਿਰਧਾਰਿਤ ਕੈਸਟਰੋ ਵਧੇਰੇ ਕੀਮਤ ਵਸੂਲ ਕਰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਸਖਤ ਤੋਂ ਸਖਤ ਜਿਹੜੀ ਕਾਰਵਾਈ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ ਜੋ ਵੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਪਰਦਾਫਾਸ਼ ਕਰੇਗਾ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਦੱਸੇਗਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪੱਚੀ ਪੱਚੀ ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਇਨਾਮ ਵਜੋਂ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਏਦਾਂ ਦੀ ਸੂਹ ਮਿਲਦੀ ਹੈ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲਦੀ ਹੈ

ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਦੱਸੋ ਜਲੰਧਰ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਖ਼ਬਰਾਂ ਕੋਰੂਨਾ ਨੂੰ ਏਦਾਂ ਦੀ ਕੋਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਦੱਸਣ ਹੋ ਆਪਣੇ ਡਿਪਟੀ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਨੂੰ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪੱਚੀ ਹਜ਼ਾਰ ਕੇ ਜਿਹੜਾ ਇਨਾਮ ਮਿਲ ਸਕਦੈ ਵੇਖ ਕੇ ਸਾਰੇ ਫ਼ੈਸਲੇ ਲੈਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲੇ ਕਮੇਟੀ ਬਿਠਾਈ ਗਈ ਸੀ ਜਿਸਦੇ ਵਿਚ ਰੇਤ ਦੀਆਂ ਕੀਮਤਾਂ ਜਿਹਡ਼ੀਆਂ ਨੇ ਤੈਅ ਕਰ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹੋਰ ਵੀਰੇਂਦਰ ਸਮਾਣੂ ਨੀਵੀਆਂ ਕੀਮਤਾਂ ਨੇ ਤੈਅ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਨੇ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.