ਇੱਕ ਵਾਰ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖ ਲੋ ਹਾਈ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਕੁੜੀ ਦਾ ਹਾਲ

Uncategorized

ਚੋ ਰਾਂ ਦੇ ਹੌਸਲੇ ਬੁਲੰਦ ਨੇ ਉਹ ਰਾਹ ਜਾਂਦੀਆਂ ਮਹਿਲਾਵਾਂ ਨੂੰ ਜਾਂ ਘਰ ਦੇ ਬਾਹਰ ਬੈਠੀ ਬਜ਼ੁਰਗ ਮਹਿਲਾ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਬਣਾਉਂਦੇ ਹਨ ਪਰ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਚ ਹੁਣ ਔਰਤਾਂ ਵੀ ਪਿੱਛੇ ਨਹੀਂ ਰਹਿ ਗਈਆਂ ਔਰਤਾਂ ਦਾ ਵੀ ਗੈਂਗ ਚੋ ਰੀਆਂ ਕਰਦੇ ਪਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਤਾਜ਼ਾ ਮਾਮਲਾ ਦੋ ਔਰਤਾਂ ਨੇ ਦਿਨ ਦਿਹਾੜੇ ਇੱਕ ਦੁਕਾਨ ਮਾਲਕ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਬਣਾਇਆ ਤੇ ਚੋ ਰੀ ਕਰ ਕੇ ਰਫੂਚੱਕਰ ਹੋ ਗਈਆਂ ਇਹ ਘਟਨਾ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਵਿੱਚ ਕੈਦ ਹੋ ਗਈ

ਅਤੇ ਹੁਣ ਇਹ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਇਹ ਘਟਨਾ ਅਗਰੇ ਦੀ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਚ ਹਾਈ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਮਹਿਲਾ ਚੋਰਾਂ ਵੱਲੋਂ ਮੋਬਾਇਲ ਦੀ ਦੁਕਾਨ ਤੋਂ ਮਹਿੰਗੇ ਹੈੱਡਫੋਨ ਚੋ ਰੀ ਕਰਨ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਇਹ ਘਟਨਾ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਵਿੱਚ ਕੈਦ ਹੋ ਗਈ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੁਕਾਨ ਮਾਲਕ ਨੇ ਪੁਲੀਸ ਕੋਲ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਦਰਜ ਕਰਵਾਈ ਪੁਲੀਸ ਮਹਿਲਾ ਦੀ ਭਾਲ ਕਰਦੇ ਨੇ ਇਸ ਦਾ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਵਿੱਚ ਸਾਫ਼ ਵਿਖਾਈ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਕਿ ਦੋ ਮਹਿਲਾਵਾਂ ਮੋਬਾਇਲ ਦੀ ਦੁਕਾਨ ਤੇ ਹੈੱਡਫ਼ੋਨ ਦੇਖਦਿਆਂ ਦੁਕਾਨ ਵਿਚ ਦੋ ਹੋਰ ਵਿਅਕਤੀ ਖ਼ਰੀਦਦਾਰੀ ਕਰਦੇ ਨੇ ਅਚਾਨਕ ਹੀ ਜਦੋਂ ਵਿਕਰੇਤਾ ਦੂਸਰੇ ਪਾਸੇ ਜਾਂਦਾ ਇੱਕ ਇੱਕ ਮਹਿਲਾ ਹੈੱਡਫੋਨ ਆਪਣੇ ਕੱਪੜੇ ਵਿਚ ਲੁਕਾ ਲੈਂਦੀ ਹੈ ਤੇ ਦੋਵੇਂ ਮਹਿਲਾਵਾਂ ਉਥੋਂ ਚਲੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਥਾਣਾ ਹਰੀ ਪਰਬਤ ਅਧੀਨ ਪੈਂਦੇ ਸ਼ਾਹ ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਿੱਚ ਸਮੀਰ ਕੁਮਾਰ ਦੀ ਖੂਬ ਵੈਲਿਊ ਮੋਬਾਈਲ ਦੀ ਦੁਕਾਨ ਸਮੀਰ ਅਨੁਸਾਰ ਸ਼ਾਮ ਸਾਢੇ ਚਾਰ ਵਜੇ ਦੇ ਕਰੀਬ ਦੋ ਔਰਤਾਂ ਉਸ ਦੀ ਦੁਕਾਨ ਤੇ ਮੋਬਾਇਲ ਅਤੇ ਹੈੱਡਫੋਨ ਲੈਣ ਆਈਆਂ ਸਨ ਔਰਤਾਂ ਦੇ ਕੱਪੜਿਆਂ ਨਾਲ ਹਾਈ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਪਰਿਵਾਰਾਂ ਦੀ ਲੱਗਦੀਆਂ ਸ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.