ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਚ ਖੇਡਿਆ ਗਿਆ ਗੁੰਡਾ ਗਰਦੀ ਦਾ ਨੰਗਾ ਨਾਚ ਨੌਜਵਾਨ ਦੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਬੇਰਹਿਮੀ ਨਾਲ ਕੁੱਟ ਮਾਰ

Uncategorized

ਪੰਜਾਬ ਵਿਚ ਗੁੰਡਾ ਗਰਦੀ ਦੇ ਕਈ ਮਾਮਲੇ ਵੇਖਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਪਰ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਇਕ ਅਜਿਹੇ ਮਾਮਲੇ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰਨ ਜਾ ਰਿਹਾ ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਸੁਣ ਕੇ ਤੁਹਾਡੀ ਰੂਹ ਕੰਬ ਜਾਵੇਗੀ ਜੀ ਹਾਂ ਇਹ ਮਾਮਲਾ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਦਾ ਜਿਸ ਵਿਚ ਕੁਝ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੇ ਇਕ ਨੌਜਵਾਨ ਦੇ ਨਾਲ ਅਜਿਹੇ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਕੁੱਟ ਮਾਰ ਕੀਤੀ ਹੈ ਇਨਸਾਨੀਅਤ ਸ਼ਰਮਸਾਰ ਹੋ ਗਈ ਉਹ ਜਲ ਲਿਆ ਪੂਰਾ ਮਾਮਲਾ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਤੋਂ ਇੱਕ ਦਿਲ ਨੂੰ ਦਹਿਲਾ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ

ਜਿੱਥੇ ਕਿ ਪਹਿਲਾਂ ਇਕ ਨੌਜਵਾਨ ਨੂੰ ਅਗਵਾ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਉਸਨੂੰ ਇੱਕ ਸੁੰਨਸਾਨ ਜਗ੍ਹਾ ਤੇ ਲਿਜਾ ਕੇ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਕੁੱਟ ਮਾਰ ਕੀਤੀ ਕੁੱਟ ਮਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਤੇ ਇੰਨਾ ਵਧ ਗਿਆ ਸੀ ਕਿ ਪਹਿਲਾਂ ਨੌਜਵਾਨ ਦੇ ਕੱਪੜੇ ਲਾਹ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਬਸ ਉਸ ਨੂੰ ਕੁੱਟ ਨਹੀਂ ਚਲੇ ਗਏ ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਹੌਸਲਾ ਇੰਨਾ ਵਧ ਗਿਆ ਕਿ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਮਾ ਰ ਨਾ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਬਣਾਈ

ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਵ੍ਹੱਟਸਐਪ ਦੇ ਸੈੱਟ ਤੇ ਅਪਲੋਡ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਜੱਜ ਨਗਰ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਦਾ ਹੋਈ ਜਿਸਦੀ ਉਮਰ ਅਠਾਰਾਂ ਸਾਲ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਤੇ ਪਿਤਾ ਹਰਵਿੰਦਰ ਅਨੁਸਾਰ ਉਹ ਘਰੋਂ ਕੁਝ ਸਾਮਾਨ ਲੈਣ ਲਈ ਬਾਜ਼ਾਰ ਗਿਆ ਸੀ ਕੁਝ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਵੱਲੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਅਗਵਾ ਕਰ ਕੇ ਉਸ ਨਾਲ ਬੇਰਹਿਮੀ ਨਾਲ ਕੁੱਟ ਮਾਰ ਕੀਤੀ ਗਈ ਵੀਡੀਓ ਵਟਸਐਪ ਤੇ ਸਟੇਟਸ ਤੇ ਵੀ ਅਪਲੋਡ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸਟੇਟਸ ਦੇਖ ਕੇ ਕਿਸੇ ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ ਪੁਲੀਸ ਨੂੰ ਸੂਚਨਾ ਦਿੱਤੀ

ਅਤੇ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਮੌਕੇ ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਕੇ ਗੰਭੀਰ ਜ਼ਖ਼ਮੀ ਰਾਹੁਲ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿਚ ਭਰਤੀ ਕਰਵਾਇਆ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਰਾਹੁਲ ਤਿੰਨ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਮੇਂ ਤਕ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਅਤੇ ਮੌ ਤ ਦੀ ਲੜਾਈ ਲੜਦਾ ਰਿਹਾ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਦੀ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਦੀ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਵਿੱਚ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.