ਬੱਲੇ ਬੱਲੇ ਬਜ਼ੁਰਗ ਪੰਜਾਬੀ ਦਾ ਵਿਆਹ ਦੇਖ ਸਾਰੇ ਹੋਏ ਹੈਰਾਨ

Uncategorized

ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋਈ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਚਰਚਾ ਦਾ ਵਿਸ਼ਾ ਬਣੀ ਹੋਈ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿਚ ਇਕ ਮੁਟਿਆਰ ਅਧੇੜ ਉਮਰ ਦੇ ਇਕ ਸ਼ਖਸ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਦੀਆਂ ਰਸਮਾਂ ਕਰ ਰਹੀਆਂ ਅੱਠ ਨੂੰ ਦੱਸਾਂਗੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦਾ ਸੱਚ ਕੀ ਆਖ਼ਰ ਇਹ ਵਿਆਹ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਇਸ ਸੱਚ ਜਾਂ ਝੂਠ ਕੁਝ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਕਾਫੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਸੀ

ਜਿਸ ਵਿਚ ਇਕ ਮੁਟਿਆਰ ਨਾਲ ਇਕ ਅਧੇੜ ਉਮਰ ਵਿਆਹ ਦੀਆਂ ਰਸਮਾਂ ਅਤੇ ਕੁਝ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਸੀ ਕਿ ਵੀਡਿਓ ਸਿਰਫ਼ ਐਂਟਰਟੇਨਮੇਂਟ ਲਈ ਬਣਾਈ ਹੋਵੇਗੀ ਪਰ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਕਿਸੇ ਫ਼ਿਲਮ ਜਾਂ ਫਿਰ ਕਿਸੇ ਦਾ ਆਪਸੀ ਰਿਸ਼ਤਾ ਪਾਕ ਪਰਸ ਵੀਡੀਓ ਦੀ ਅਸਲ ਸੱਚਾਈ ਕੁਝ ਹੋਰ ਹੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਇੱਕ ਹੋਰ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੀਡੀਓ ਦਿਖਾ ਦਿਓ ਅਤੇ ਬਾਅਦ ਵਿਚ ਦੂਜੀ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰਾਂਗੇ

ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਅਸਲੀ ਜਾਂ ਨਹੀਂ ਇਹ ਚਰਚਾਵਾਂ ਦਾ ਵਿਸ਼ਾ ਬਣਿਆ ਹੋਇਆ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਇਕ ਹੋਰ ਵੀਡੀਓ ਬਾਰੇ ਵੀ ਦੱਸਦੇ ਹਨ ਜਿਸ ਚ ਜੋੜਾਂ ਗਾਨੀ ਖੇਡ ਰਿਹਾ ਹੈ ਵੇਖਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਾਫੀ ਹੱਦ ਤਕ ਇਹ ਤਾਂ ਤੱਕ ਹੋ ਗਿਆ ਕਿ ਵੀਡੀਓ ਅਸਲੀ ਵਿਆਹ ਵਰਗੀਆਂ ਨੇ ਪਰ ਸੱਚ ਕੁੱਝ ਹੋਰ ਤੁਸੀਂ ਅਕਸਰ ਵਿਚ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਅੱਜਕੱਲ੍ਹ ਫੇਮਸ ਹੋਣ ਲਈ ਲੋਕ ਕੁਝ ਵੀ ਕਰ ਜਾਂਦੇ ਅਤੇ ਦੀ ਉਸ ਦਾ ਹੀ ਇੱਕ ਹਿੱਸਾ ਹੈ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਫੇਮਸ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਤੇ ਮਸੂਦ ਲਈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦਾ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.