ਭਾਰਤ ਤੋਂ ਕੈਨੇਡਾ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਟੂਡੈਂਟਾਂ ਤੇ ਵਰਕ ਪਰਮਿਟ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਫਿਰ ਤੋਂ ਜਾਣਕਾਰੀ

Uncategorized

ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਕੈਨੇਡਾ ਹਾਈ ਕਮਿਸ਼ਨ ਨੇ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਸਟੂਡੈਂਟ ਨਾਲ ਹੀ ਵਰਕ ਪਰਮਿਟ ਵਾਲੀ ਛਿੜੀ ਕਿ ਕੈਨੇਡਾ ਨਿਵਾਸੀ ਟ੍ਰੈਵਲ ਕਰਦੀ ਨੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਜਦੋਂ ਥੋੜ੍ਹਾ ਵੀਜ਼ਾ ਆ ਜਾਂਦਾ ਤਾਂ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜੋ ਵੀ ਤੁਸੀਂ ਟਰੈਵਲ ਕਰਨ ਦੇ ਵਾਸਤੇ ਆਪਣੀ ਟਿਕਟ ਬੁੱਕ ਕਰਵਾਉਂਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਕਿ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਟਰੈਵਲ ਕਰਨਾ ਉਸ ਸਮੇਂ ਤਕ ਤੁਹਾਡਾ ਮੈਡੀਕਲ ਐਕਸਪਾਇਰ ਨਾ ਹੋਇਆ ਵਿਰਸਾ ਬੇਸ਼ੱਕ ਥੋਡਾ ਵੈਲਿਡ ਹੋਵੇ ਪਰ ਫੇਰ ਵੀ ਜੇਕਰ ਮੈਡੀਕਲ ਐਕਸਪਾਇਰ ਹੋ ਗਿਐ ਤਾਂ ਟ੍ਰੈਵਿਲ ਨਹੀਂ ਕਰਨ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਏਅਰਪੋਰਟ ਦਿੱਤੇ

ਕਈ ਵਾਰ ਟ੍ਰੈਵਲ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਘਰ ਨਹੀਂ ਦੱਸਿਆ ਜਾਂਦਾ ਤੇ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਅਧਿਕਾਰੀ ਵਾਪਸ ਭੇਜ ਦਿੰਦੇ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਿਉਂ ਕੈਨੇਡਾ ਵਿਚ ਦਾਖਲ ਹੋਣ ਬਸਤੇ ਯੋਗਤਾ ਨਹੀਂ ਰੱਖਦੇ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਮੈਡੀਕਲ ਕਰਵਾਇਆ ਤਾਂ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵੀਜ਼ਾ ਆਉਣ ਤਕ ਜ਼ਿਕਰ ਬਾਰਾਂ ਮਹੀਨੇ ਲੰਘ ਗਏ ਨੇ ਜਾਂ ਫਿਰ ਜਦੋਂ ਤਕ ਤੁਸੀਂ ਟਿੱਕ ਕਰਵਾਈ ਹੈ ਬਾਰਾਂ ਮਹੀਨੇ ਲੰਘ ਗਏ ਨੇ ਤਾਂ ਥੋੜ੍ਹਾ ਮੈਡੀਕਲ ਐਕਸਪਾਇਰ ਹੋ ਖੜ੍ਹਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ

ਜਿਸ ਕਰਕੇ ਛੋਟੂ ਟ੍ਰੈਵਲ ਕਰਨ ਆਏ ਤਾਂ ਉਸ ਸਮੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੈਨੇਡਾ ਵਿੱਚ ਜਾਣ ਤੋਂ ਰੋਕਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਇਸ ਪੁਸਤਕ ਬਾਰੇ ਕੈਨੇਡਾ ਹਾਈ ਕਮਿਸ਼ਨ ਵੱਲੋਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਕਿ ਜੇਕਰ ਮੈਡੀਕਲ ਐਕਸਪਾਇਰ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਦੁਬਾਰਾ ਤੋਂ ਕਰਵਾ ਲਿਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂਕਿ ਟ੍ਰੈਵਲ ਕਰਨ ਸਮੇਂ ਕੋਈ ਦਿੱਕਤ ਨਾ ਆਵੇ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.