ਰੇਂਜਰੋਵਰ ਵਾਲੇ ਨੇ ਚੱਕਲੀ ਸਕਾਰਪੀਓ ਗੱਡੀ ਤੇ ਬੱਚਾ ਅੱਧੀ ਰਾਤ ਨੂੰ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਉੱਡਗੇ ਹੋਸ਼

Uncategorized

ਅਸੀਂ ਸਾਰੇ ਮਹਿੰਗੀਆਂ ਗੱਡੀਆਂ ਤੇ ਸਫਰ ਕਰਦਿਆਂ ਅਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਮਹਿੰਗੇ ਤੋਂ ਮਹਿੰਗੇ ਵਾਹਨਾਂ ਦੀ ਸਾਫ਼ ਸਫ਼ਾਈ ਲਈ ਬੜੇ ਉਪਰਾਲੇ ਕਰਦਿਆਂ ਅਸੀਂ ਇਹ ਵੀ ਵੇਖਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਸਾਡੀ ਗੱਡੀ ਨੂੰ ਕੋਈ ਝਰੀਟ ਨਾ ਲੱਗੇ ਪਰ ਆਪਣੇ ਵਾਹਨ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਇਸ ਹੱਦ ਤੱਕ ਦਾ ਪਾਗਲਪਣ ਕੀ ਉਸ ਨੂੰ ਜ਼ਰਾ ਜਿਹੀ ਝਰੀਟ ਵੱਜਣ ਤੇ ਅਪ ਰਾਧੀ ਬਣ ਜਾਣਾ ਸਾਡੀ ਮਾਨਸਿਕਤਾ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦਾ ਅਜਿਹਾ ਇਕ ਮਾਮਲਾ ਉਸ ਸਮੇਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ

ਜਦੋਂ ਇਕ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ ਇੱਕ ਸੌ ਬਾਰਾਂ ਤੇ ਫੋਨ ਕਰਕੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸ ਦੀ ਸਕੋਰਪੀਓ ਗੱਡੀ ਨੂੰ ਖੋਹ ਕੇ ਲੁ ਟੇ ਰੇ ਫ਼ਰਾਰ ਪੁਲੀਸ ਤੁਰੰਤ ਹਰਕਤ ਵਿੱਚ ਆਈ ਅਤੇ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕਰਕੇ ਕਾਰਵਾਈ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਫੋਨ ਨੂੰ ਥਾਣੇ ਵਿੱਚ ਬੈਠੇ ਮੁਲਾਜ਼ਮਾਂ ਨੂੰ ਟਰਾਂਸਫਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲਦੇ ਹੀ ਪੁਲਸ ਦੇ ਹੋਸ਼ ਉੱਡ ਗਏ ਅਤੇ ਤੁਰੰਤ ਹੀ ਐਸਐਚਓ ਸੰਜੀਵ ਕਪੂਰ ਆਪਣੀ ਪੁਲਸ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਨਾਲ ਘਟਨਾ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ਤੇ ਪੁੱਜੇ ਇਥੇ ਮੌਜੂਦ ਇਕ ਨੌਜਵਾਨ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਸਦੀ ਗੱਡੀ ਲੁਟੇ ਰਿਆਂ ਨੇ ਖੋਲ੍ਹੀ ਫਲੋਰ ਦੀ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

ਪੀਡ਼ਤ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸ ਦੀ ਗੱਡੀ ਦੇ ਅੱਗੇ ਰੇਂਜ ਰੋਵਰ ਵਾਲੀ ਕਾਰੀ ਚੱਲਦੀ ਸੀ ਕਿ ਅਚਾਨਕ ਉਸਦੀ ਗੱਡੀ ਰੇਂਜ ਰੋਵਰ ਨੂੰ ਹਲਕੀ ਜਿਹੀ ਖਰੋਚ ਲੱਗ ਗਈ ਬਾਅਦ ਰੇਂਜ ਰੋਵਰ ਦੇ ਡਰਾਈਵਰ ਨੇ ਉਸ ਦੇ ਪਹਿਲਾਂ ਤਾਂ ਬੁਰਾ ਵਿਵਹਾਰ ਕੀਤਾ ਫਿਰ ਹੱਥੋਪਾਈ ਹੋਇਆ ਅਤੇ ਮਾਮਲਾ ਇੰਨਾ ਵਧਿਆ ਕਿ ਉਸ ਨੇ ਗੱਡੀ ਦੀ ਜ਼ਬਰਦਸਤੀ ਚਾਬੀ ਕੂਲ ਅਤੇ ਗੱਡੀ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਮੁੰਡੇ ਨੂੰ ਵੀ ਗੱਡੀ ਵਿੱਚ ਲੈ ਗਿਆ ਅਤੇ ਭੁੱਲ ਗਿਆ

ਕਿ ਇਕ ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਗੱਡੀ ਤੇ ਮੁੰਡਾ ਲੈ ਜਾਓ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲੀਸ ਤੁਰੰਤ ਹਰਕਤ ਵਿੱਚ ਆਈ ਤੇ ਗੱਡੀ ਦੀ ਲੋਕੇਸ਼ਨ ਟਰੇਸ ਕਰ ਕੇ ਪੁਲੀਸ ਮੌਕੇ ਤੇ ਪੁੱਜੀ ਅਤੇ ਪੁਲਸ ਨੇ ਸੂਬੇ ਦੇ ਡਰਾਈਵਰ ਨੂੰ ਹਿਰਾਸਤ ਵਿੱਚ ਲੈ ਲਿਆ ਪੀੜਤ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਗੱਡੀ ਵੀ ਬਰਾਮਦ ਕਰ ਲਈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.