ਅੱਜ ਰੇਲ ਵਿੱਚ ਔਰਤ ਨੇ ਮਾਰਤੀ ਕ੍ਰਿਸ ਵਾਗ ਛਾਲ ਰੇਲਵੇ ਸਟੇਸ਼ਨ ਤੇ ਮੌਕੇ ਤੇ ਪੈ ਗਿਆ ਗਾਹ

Uncategorized

ਸਿਆਣੇ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਜਲਦੀ ਦਾ ਕੰਮ ਸ਼ੈਤਾਨ ਦਾ ਤੇ ਤਸੱਲੀ ਦਾ ਕੰਮ ਭਗਵਾਨ ਦਾ ਪਰ ਫਿਰ ਵੀ ਅਸੀਂ ਕਾਹਲੀ ਕਾਨੂੰਨੀ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਕਾਰਨ ਕਈ ਹਾਦਸੇ ਵਾਪਰਦੇ ਹਨ ਅੱਗੇ ਨਿਕਲਣ ਦੀ ਕਾਲੀ ਸੀਟ ਲੈ ਕੇ ਬੱਸ ਵਿੱਚ ਬੈਠਣ ਦੀ ਕੰਮ ਤੇ ਪੁੱਜਣ ਦੀ ਕਾਹਲੀ ਕੰਮ ਤੋਂ ਘਰ ਵਾਪਿਸ ਆਉਣ ਦੀ ਗੱਲ ਹੈ ਪਰ ਕਦੇ ਸੋਚਿਆ ਕਿ ਜੇਕਰ ਅਸੀਂ ਇਸ ਕਾਲੀ ਕਾਰਨ ਉਸ ਜਗ੍ਹਾ ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਨਾ ਪਾਈਏ

ਜਿਸ ਲਈ ਅਸੀਂ ਘਰੋਂ ਨਿਕਲ ਕੇ ਕਾਹਲੀ ਕਰਕੇ ਪੁੱਜਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦਿਅਾਂ ਇੱਕ ਵਾਰ ਕਾਹਲੀ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਜ਼ਰੂਰ ਦੇਖਣ ਤਿੰਨ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਸ਼ੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਪੂਰੀ ਇਹ ਤਿੰਨੋਂ ਵੀਡਿਓਜ਼ ਰੇਲਵੇ ਸਟੇਸ਼ਨ ਦੀਆਂ ਨੇ ਪਹਿਲੀ ਵੀਡੀਓ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਉਸ ਵਿੱਚ ਰੇਲ ਗੱਡੀ ਆਪਣੀ ਟਾਈਮ ਤੇ ਚੱਲ ਕੇ ਚੜ੍ਹਨ ਵਾਲੇ ਯਾਤਰੀ ਚੜ੍ਹ ਗਏ ਉਤਰਨ ਵਾਲੇ ਯਾਤਰੀ ਉੱਤਰ ਗਏ ਰੇਲ ਗੱਡੀ ਚੱਲ ਪਈ ਪਰ ਪਤਾ ਨਹੀਂ

ਇਕ ਔਰਤ ਕੀ ਸੋਚ ਕੇ ਚਲਦੀ ਗੱਡੀ ਵਿੱਚੋਂ ਉਤਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੀ ਤੇ ਡਿੱਗ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਇਸ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਦੂਸਰੀ ਡਿੱਗ ਜਾਂਦੀ ਜਿਸ ਨੂੰ ਬਚਾਉਣ ਲਈ ਆਰ ਪੀ ਐਫ ਦਾ ਜਵਾਨ ਭੱਜਦਾ ਆਰਪੀਐਫ਼ ਰੇਲਵੇ ਪ੍ਰੋਟੈਕਸ਼ਨ ਫੋਰਸ ਜਿਹੜੀ ਕਿ ਸਾਡੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਦੇ ਲਈ ਉੱਥੇ ਮੌਜੂਦ ਉਸ ਜ਼ਬਾਨ ਦਾ ਨਾਂ ਬਬਲੂ ਕੁਮਾਰ ਅਤੇ ਭੱਜ ਕੇ ਔਰਤ ਨੂੰ ਪਿੱਛੇ ਕਰਦਾ ਜਿਹੜੀ ਦੀਵੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕਰੀਬ ਇਹ ਘਟਨਾ ਰੇਲਵੇ ਸਟੇਸ਼ਨ ਤੇ ਲੱਗੇ ਕੈਮਰੇ ਵਿਚ ਕੈਦ ਹੋ ਗਈ ਇਹ ਘਟਨਾ ਪੱਛਮੀ ਬੰਗਾਲ ਦੇ ਪੁਰੂਲੀਆ ਦੀਆਂ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.