ਲਉ ਜੀ ਦਿਲਰੋਜ਼ ਦੀ ਕਾ ਤ ਲ ਗੁਆਂਢਣ ਦਾ ਆ ਗਿਆ ਕਬੂਲਨਾਮਾ

Uncategorized

ਬੀਤੇ ਦਿਨੀਂ ਲੁਧਿਆਣਾ ਵਿੱਚ ਇਕ ਦਿਲ ਦਹਿਲਾ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਸੀ ਜਿੱਥੇ ਇੱਕ ਗੁਆਂਢੀ ਮਹਿਲਾ ਤੇ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਮਾ ਰਨ ਦੇ ਇਲਜ਼ਾਮ ਲੱਗੇ ਪੁਲਸ ਨੇ ਬੱਚੀ ਦੀ ਲਾ ਸ਼ ਪੋਸਟਮਾਰਟਮ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਸੌਂਪ ਦਿੱਤੀ ਸੀ ਇਸ ਸਾਲ ਦੀ ਮਾਸੂਮ ਬੱਚੀ ਨਾਲ ਅਜਿਹੀ ਦਰਿੰਦਗੀ ਗੁਆਂਢਣ ਪਿੰਡ ਦੀ ਧੀ ਸੀ ਜਿਸ ਨੂੰ ਬੱਚੀ ਭੂਆ ਕਹਿੰਦੀ ਸੀ ਜਿਹੜੀ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਟੌਫ਼ੀ ਦਿਵਾਉਣ ਦੇ ਬਹਾਨੇ ਆਪਣੀ ਸਕੂਟਰੀ ਦੇ ਅੱਗੇ ਖੜ੍ਹਾ ਕੇ ਉਸ ਮਾਸੂਮ ਦੀ ਮੌ ਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਰੋ ਰੋ ਕੇ ਬੁਰਾ ਹਾਲ ਹੋਇਆ

ਉਸ ਰੂਪੀ ਔਰਤ ਦੀ ਹੋਣੀ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਪੁਲੀਸ ਦੇ ਨਾਲ ਗੱਡੀ ਵਿੱਚ ਬੈਠੀ ਹੋਈ ਅਤੇ ਉਸ ਨੇ ਆਪਣਾ ਜ਼ੁਰਮ ਕਬੂਲ ਕੇ ਉਸ ਦੀ ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਦੁਸ਼ਮਣੀ ਸੀ ਇਸ ਦੀ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਆਰੋਪੀ ਔਰਤ ਪੁਲੀਸ ਨਾਲ ਬੈਠੀ ਹੋਈ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਘਟਨਾ ਸੀ ਕਿ ਲੁਧਿਆਣਾ ਦੇ ਸ਼ਿਮਲਾਪੁਰੀ ਕੁਆਲਿਟੀ ਚੌਕ ਨੇੜੇ ਸਥਿਤ ਗਲੀ ਨੰਬਰ ਅੱਠ ਦੀ ਹੈ

ਦਰਅਸਲ ਜਦੋਂ ਗੁਆਂਢੀ ਹੈੱਡਕਾਂਸਟੇਬਲ ਰੂਪੀ ਔਰਤ ਦੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਗਲੀ ਵਿੱਚ ਖੇਡਣ ਤੋਂ ਰੋਕਦਾ ਸੀ ਔਰਤ ਨੇ ਹੈੱਡ ਕਾਂਸਟੇਬਲ ਦੇ ਨਾਲੇ ਚੋਂ ਕੱਢਣ ਲਈ ਉਸ ਦੀ ਢਾਈ ਸਾਲ ਦੀ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਅਗਵਾ ਕਰਕੇ ਉਸ ਮਾਸੂਮ ਦਾ ਕ ਤ ਲ ਕਰ ਕੇ ਜ਼ਮੀਨ ਵਿੱਚ ਦਖ਼ਲ ਦਿੱਤਾ ਸੀ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਖੁਲਾਸਾ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਸੀ ਜੇਕਰ ਉਹ ਇਲਾਕੇ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਕੈਮਰਿਆਂ ਵਿੱਚ ਪਰਚੀ ਨੂੰ ਲਿਜਾਂਦੀ ਕੈਦ ਨਾ ਹੁੰਦੀ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.