ਕੈਨੇਡਾ ਚ ਪੰਜਾਬੀ ਮੁੰਡੇ ਨਾਲ ਵਾਪਰਿਆ ਦਰਦਨਾਕ ਹਾਦਸਾ ਘਰ ਚ ਮੱਚ ਗਏ ਚੀਕ ਚਿਹਾੜਾ

Uncategorized

ਬ੍ਰਿਟਿਸ਼ ਕੋਲੰਬੀਆ ਦੇ ਪ੍ਰਿੰਸਿਸ ਹਾਈਵੇਅ ਥ੍ਰੀ ਦੇ ਉੱਤੇ ਬੀਤੇ ਦਿਨੀਂ ਜੋ ਸੜਕ ਹਾਦਸਾ ਹੋਇਆ ਸੀ ਇਸ ਸੜਕ ਹਾਦਸੇ ਵਿੱਚ ਤਿੰਨ ਜਣਿਆਂ ਦੀ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ ਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਇਸ ਵਿਚੋਂ ਇਕ ਦੀ ਪਛਾਣ ਜਾਰੀ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਮ੍ਰਿਤਕ ਦਾ ਨਾਂ ਮੁਲਾਜ਼ਮ ਬਲਦੇਵ ਸਿੰਘ ਗਿੱਲ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਮਹਿਜ਼ ਬਾਈ ਸਾਲ ਦਾ ਸੀ ਅਤੇ ਦੋ ਹਜਾਰ ਅਠਾਰਾਂ ਵਿਚ ਕੈਨੇਡਾ ਵਿਚ ਸਟੱਡੀ ਵੀਜ਼ਾ ਤੇ ਆਇਆ ਸੀ ਅਤੇ ਫਿਲਹਾਲ ਉਹ ਆਪਣੀ ਓਪਨ ਵਰਕ ਪਰਮਿਟ ਤੇ ਸੀ

ਪਿੱਛੋਂ ਪੰਜਾਬ ਨਾਲ ਸਬੰਧ ਰੱਖਦੇ ਰਾਜਨਦੀਪ ਅਤੇ ਫਿਲਹਾਲ ਬਰੈਂਪਟਨ ਦੇ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਭਰਾ ਨਾਲ ਰਹਿ ਰਿਹਾ ਸੀ ਬ੍ਰਿਟਿਸ਼ ਕੋਲੰਬੀਆ ਦੇ ਪ੍ਰਿੰਸਟਨ ਹਾਈਵੇ ਤਿੰਨ ਤੇ ਹੋਏ ਸਬਰ ਦਸਤ ਸੜਕ ਹਾਦਸੇ ਵਿੱਚ ਪੰਜਾਬੀ ਨੌਜਵਾਨ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ ਇਸ ਦੀ ਪਛਾਣ ਜਾਰੀ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਦਾ ਸੀ ਕਿ ਇਸ ਹਾਦਸੇ ਵਿੱਚ ਮਰਨ ਵਾਲੇ ਦੀ ਪਛਾਣ ਬਾਈ ਸਾਲਾ ਰਾਜਨਬੀਰ ਸਿੰਘ ਵਜੋਂ ਹੋਈ ਹੈ ਰਾਜਨ ਦੋ ਹਜਾਰ ਅਠਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਵੀਜ਼ਾ ਤੇ ਕੈਨੇਡਾ ਤੇ ਫ਼ਿਲਹਾਲ ਕਿਸੇ ਦੱਸਦੀ

ਕਿ ਪ੍ਰਿੰਸ ਹਾਈਵੇ ਤਿੱਨ ਤੇ ਸਵੇਰੇ ਕਰੀਬ ਛੇ ਵਜੇ ਇਹ ਹਾਦਸਾ ਵਾਪਰਿਆ ਬੀਸੀ ਵਿੱਚ ਖਰਾਬ ਮੌਸਮ ਤੇ ਹਾਈਵੇ ਤੇ ਜੰਮੀ ਬਲੈਕ ਆਈਸ ਦੀ ਕਰਕੇ ਟਰੱਕ ਬੇਕਾਬੂ ਹੋ ਗਈਆਂ ਤੇ ਇਹ ਘਟਨਾ ਵਾਪਰ ਗਈ ਦੋ ਟਰੱਕਾਂ ਦੀ ਹੋਈ ਆਪਸੀ ਟੱਕਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਰਾਜਨ ਦੇ ਟਰੱਕ ਨੂੰ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਅੱ ਗ ਲੱਗ ਗਈ

ਇਹ ਵੀ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਪਿੱਛੋਂ ਆਉਂਦਾ ਇੱਕ ਹੋਰ ਪੱਖ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਟਕਰਾ ਗਿਆ ਪਰ ਉਸ ਦਾ ਡਰਾਈਵਰ ਜ਼ਖ਼ਮੀ ਹੋ ਗਿਆ ਜਿਸ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਭਰਤੀ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਤੇ ਉਸਦੀ ਜਾਨ ਬਚ ਗਈ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇਸ ਹਾਦਸੇ ਵਿੱਚ ਤਿੰਨ ਜਣਿਆਂ ਦੀ ਜਾਨ ਗਈ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.