ਤੇਜ਼ ਰਫਤਾਰ ਕਾਰ ਨੇ ਸੜਕ ਪਾਰ ਕਰਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵੀਹ ਫੁੱਟ ਉਡਾ ਕੇ ਮਾਰਿਆ

Uncategorized

ਤੇਜ਼ ਰਫਤਾਰ ਦਾ ਕਹਿਰ ਵੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਜਿਥੇ ਇਕ ਹਾਦਸੇ ਚ ਚਾਰ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮੌ ਤ ਹੋਈ ਹੈ ਤਸਵੀਰਾਂ ਚ ਤੁਸੀਂ ਵੇਖਿਓ ਸਡ਼ਕ ਤੇ ਖਡ਼੍ਹੇ ਦੋ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਕ ਕਾਰ ਆਉਂਦੀ ਤੇ ਉਹ ਫੁੱਟਪਾਥ ਤੇ ਖੜ੍ਹੇ ਦੋ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਦਰੜ ਕੇ ਅੱਗੇ ਲੰਘ ਜਾਂਦੀਆਂ ਕਰੰੂਬਲ ਫੁੱਟ ਉਡਾ ਕੇ ਮਾਰੇ ਜਾਂਦੇ ਦੋ ਲੇਖਾਂ ਨੂੰ ਦੀ ਫੁੱਟ ਉਡਾ ਦਿੰਦੀਆਂ ਹਵਾ ਦੇ ਵਿੱਚੋਂ ਤੁਸੀਂ ਵੇਖਿਓ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਲੋਕ ਜੋ ਫੁੱਟਪਾਥ ਤੇ ਖੜ੍ਹੇ ਨੇ ਉਹ ਸਡ਼ਕ ਕਰਾਸ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਤੇ ਵੇਚਣੇ ਸੜਕ ਦਾ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰਦੇ ਨੇ

ਉਹ ਸੜਕ ਖਾਲੀ ਹੋਣ ਦਾ ਤੇ ਜਦੋਂ ਸਡ਼ਕ ਕਰਾਸ ਕਰ ਲਵੇਗਾ ਤੇ ਰਫ਼ਤਾਰ ਕਾਰ ਜਿਹਡ਼ੀ ਦੂਰੋਂ ਆਉਂਦਿਆਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੂੰ ਉਡਾ ਕੇ ਵੀਹ ਫੁੱਟ ਦੂਰ ਸਿੱਟ ਦੀ ਹੈ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਜੋ ਕਾਰ ਵਿਚ ਸਵਾਰ ਵਿੱਚੋਂ ਪੰਜ ਲੋਕ ਸੀ ਚੌਵੀ ਦੇ ਲੋਕ ਨੇ ਜਿਹੜੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ ਆਕਾਰ ਵਿੱਚ ਕੁੱਲ ਪੰਜ ਲੋਕ ਸਵਾਰ ਸੀ ਤੇ ਸੜਕ ਪਾਰ ਜੋ ਕਰਦੇ ਸੀ ਉਹ ਦੋ ਲੋਕਾਂ ਤੇ ਦੋ ਲੋਕ ਸੀ ਜਿਹੜੇ ਕਾਰ ਵਿੱਚ ਸਵਾਰ ਸੀ

ਚਾਰ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਵਿਸ਼ਵ ਵਿੱਚ ਮੌ ਤ ਹੋਈ ਹੈ ਇਹ ਹਾਦਸਾ ਜੋ ਘੜੂੰਆਂ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਘੜੂੰਆਂ ਦੇ ਨੇਡ਼ੇ ਵਾਪਰਿਆ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਇਹ ਜੋ ਹਾਦਸਾ ਦੋ ਦਿਨ ਪ੍ਰਾਣ ਹਾਦਸਾ ਪਰਮੀਸ਼ ਦੀ ਜਿਹੜੀ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਅਤੇ ਇਕ ਤੇਜ਼ ਰਫਤਾਰ ਦਾ ਕਹਿਰ ਜੋ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਤਸਵੀਰਾਂ ਚ ਤੁਸੀ ਵੇਖ ਰੋਕੇ ਟਰੱਕ ਤੇਜ਼ ਰਫ਼ਤਾਰ ਕਾਰ ਨੇ ਦੋ ਸੜਕ ਪਾਰ ਕਰਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਉਡਾ ਕੇ ਵੀਹ ਪੱਚੀ ਫੁੱਟ ਕਰੀਬ ਦੂਰੀ ਤੇ ਸੁੱਟਿਆ ਤੇ ਜ਼ਿੱਦ ਨਾਲ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ

ਕਾਰ ਸਵਾਰ ਵੀ ਦੋ ਲੋਕ ਨਿਬੜੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਵੀ ਮੌਤ ਹੋਈ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਵੇਖਿਓ ਕਿ ਹਾਦਸਾ ਇੰਨਾ ਭਿਆਨਕ ਇਕ ਤੇਜ਼ ਰਫ਼ਤਾਰ ਕਾਰ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕਾਰ ਦੀ ਜਿਹਡ਼ੀ ਰਫ਼ਤਾਰ ਸੀ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੀ ਕਾਰ ਡਰਾਈਵਰ ਤੋਂ ਕੰਟਰੋਲ ਨਹੀਂ ਹੋਈ ਤਾਰ ਨੇ ਹਾਦਸਾ ਵਾਪਰਿਆ

Leave a Reply

Your email address will not be published.