ਪੰਜਾਬ ਪੁਲੀਸ ਦੀ ਭਰਤੀ ਵਾਲੀਆਂ ਬੱਚੀਆਂ ਲਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

Uncategorized

ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਜਾਣਦਿਆਂ ਕਿ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਸ ਦੀ ਜਿਹੜਾ ਪੇਪਰ ਹੋਇਆ ਸੀ ਪਿਛਲੇ ਦਿਨਾਂ ਦੇ ਵਿਚ ਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਹੁਣ ਫਿਜ਼ੀਕਲ ਟਰੈਲ ਵੀ ਸ਼ੁਰੂ ਗਿਣੇ ਕੁ ਪੇਪਰ ਦਾ ਕੱਲ੍ਹ ਜਿਹੜਾ ਇਕ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਰਿਜ਼ਲਟ ਵੀ ਆਇਆ ਜਿਸ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਘੱਟ ਆਫ ਲਿਸਟ ਆਊਟ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਤੇ ਇਸ ਵਿੱਚ ਮੈਰਿਟ ਦੇ ਬੀਜ ਉੱਤੇ ਜੁੜਵੇਂ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਗਲਤੀ ਵਹੀਕਲ ਦਿੰਦੀਆਂ ਹਨ ਬੁਲਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਫਿਜ਼ੀਕਲ ਕਿਹੜੇ ਕਿਹੜੇ ਬੱਚੇ ਦੇ ਸਕਦੇ

ਵਿਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਮ ਆਏ ਨੇ ਪਰ ਉੱਥੇ ਇੱਕ ਵੱਡੀ ਗੱਲ ਇਹ ਵੀ ਆਇਆ ਦੇਖਣ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕਈ ਕਈ ਬੱਚੇ ਕਹਿੰਦੇ ਨੇ ਕਿ ਆਲੂ ਸੱਤਰ ਪਚੱਤਰ ਪਚੱਤਰ ਨੰਬਰ ਆਏ ਵੀ ਸਾਨੂੰ ਬੁਲਾਇਆ ਵੀ ਗਿਆ ਪਰ ਘੱਟ ਨੰਬਰ ਵਾਲੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਉੱਥੇ ਬੁਲਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਦਿੱਕਤ ਇਹ ਆਰੀਅਨ ਸਮੇਂ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਦੀ ਬੱਚੇ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲਿਸਟ ਤੇ ਮਤਲਬ ਨਾਮ ਤਾਂ ਮਿਸ਼ਨ ਕੰਪਨੀ ਵੀ ਫਲਾਣੇ ਫਲਾਣੇ ਰੋਲ ਨੰਬਰ ਦੇ ਨਾਲ ਫਲਾਣਾ ਬੱਚਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਰੁੱਖ ਨੰਬਰ ਨਿਵੇਸ਼ ਕੀਤੇ ਗਏ

ਤਾਂ ਇਸ ਕਰਕੇ ਕਈ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਨੇ ਬੱਚੇ ਨੇ ਤੇ ਹੋਰ ਵੀ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਦਿਲ ਵਿੱਚ ਸਵਾਲ ਆਰੇ ਨੇ ਉੱਠਦੇ ਨੇ ਕਿ ਇਹ ਬਹੁਤ ਗਲਤ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਜਿਹੜਾ ਰਿਜ਼ਲਟ ਆਊਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੋਚ ਨੂੰ ਦੱਸਦੀ ਕਿ ਕੈਟਾਗਰੀ ਵਾਈਜ਼ ਹਨ ਮੈਰਿਟ ਲਿਸਟ ਦੇ ਦੀ ਕੱਢੀ ਗਈ ਹੈ

ਤੇ ਮੈਰਿਟ ਲਿਸਟ ਵਿੱਚ ਵੁਮੈਨ ਦੀ ਲੱਗ ਕੈਟਾਗਰੀ ਏ ਤੇ ਉਹ ਰੋਜ਼ ਜਿਹੜੀ ਕੈਟਾਗਰੀ ਉਪਰ ਲੱਗੀ ਦੱਸੀ ਗਈ ਹੈ ਤੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਦੇਰੀ ਬਾਰਬੰਦੀ ਦੀ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨੀ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਯਾਰੀ ਇਕ ਨੰਬਰ ਮਿਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਤੇ ਘੱਟ ਆਫ਼ ਜਿਹੜੀਆਂ ਤੁਸੀਂ ਚੈੱਕ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਸਨੂੰ ਵੱਧ ਤੌ ਵੱਧ ਸੇਅਰ ਕਰੋ

Leave a Reply

Your email address will not be published.