ਆਮ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ ਜੇ ਨਾ ਕੀਤਾ ਇਹ ਕੰਮ ਤਾਂ ਬੈਂਕ ਨਹੀਂ ਦੇਵੇਗਾ ਤੁਹਾਨੂੰ PF

Uncategorized

ਨੈਸ਼ਨਲ ਬੈਂਕ ਦੇ ਸਟੇਟ ਬੈਂਕ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੁਣ ਵੱਡੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੀਆਂ ਨੇ ਵੱਡੇ ਬਦਲਾਅ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੇ ਨੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਝਟਕਾ ਲੱਗ ਸਕਦਾ ਕੀ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਨੇ ਕੀ ਬਦਲਾਅ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੇ ਨੇ ਇਸ ਬਾਰੇ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਂਝੀ ਕਰਾਂਗੇ ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਿਆਂ ਕਿ ਕੀ ਪੰਜਾਬ ਨੈਸ਼ਨਲ ਬੈਂਕ ਪੀ ਐੱਨ ਬੀ ਬੈਂਕ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੇ ਗਏ ਨੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦਾ ਵੱਡਾ ਬਦਲਾਅ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

ਐੱਸਬੀਆਈ ਬੈਂਕ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਉਹ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਐਸਬੀਆਈ ਕ੍ਰੈਡਿਟ ਕਾਰਡ ਯੂਸ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਇਹ ਵੱਡੀ ਗੱਲ ਹੈ ਝਟਕਾ ਮਿਲਿਆ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਐਸਬੀਆਈ ਕ੍ਰੈਡਿਟ ਕਾਰਡ ਯੂਜ਼ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤੇ ਆਨਲਾਈਨ ਸ਼ਾਪਿੰਗ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਹੁਣ ਥੋਨੂੰ ਨੜਿੱਨਵੇ ਰੁਪਏ ਚਾਰਜ ਲੱਗਣਗੇ ਜੀ ਹਾਂ ਦੋਸਤੋ ਜਿਹੜਾ ਐੱਸ ਦੇ ਕ੍ਰੈਡਿਟ ਕਾਰਡ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਨੜਿੱਨਵੇ ਰੁਪਏ ਚਾਰਜ ਲਗਾ ਦੀ ਤੇਰੀ ਟੈਕਸੀ ਕਰੀਜ਼ ਕਰ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਨੇ

ਐੱਸ ਬੀ ਆਈ ਬੈਂਕ ਦੇ ਦੁਆਰਾ ਇਹ ਨੜਿੱਨਵੇ ਰੁਪਏ ਫ੍ਰੀਚਾਰਜ ਦੇ ਹਨ ਉਸ ਤੇ ਲੱਗਿਆ ਕਰਨਗੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰੀਕੇ ਦੀ ਸ਼ੌਪਿੰਗ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਕੋਈ ਵੀ ਹੋਰ ਸਾਮਾਨ ਪਰਚੇਜ਼ ਕਰ ਦਿਓ ਉਸ ਦਾ ਦੂਜਾ ਬਦਲਾਅ ਜਿਹੜਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਉਹ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਤੇ ਹੁਣ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਜੋ ਇਨ੍ਹਾਂ ਅਕਾਉਂਟ ਨੰਬਰ ਆਧਾਰ ਕਾਰਡ ਨਾਲ ਲਿੰਕ ਕਰਵਾਉਣਾ ਇਸ ਲਈ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਇਸ ਸਮੇਂ ਸਿਰਫ ਚਾਰ ਤੋਂ ਪੰਜ ਦਿਨ ਦੇ ਗਿਆ ਇੱਕ ਦਸੰਬਰ ਤੋਂ ਸਾਰੀਆਂ ਜਿਹੀਆਂ ਤੋਂ ਨੂੰ ਦੱਸੇ ਨੇ ਇਹ ਬਦਲਾਅ ਲਾਗੂ ਹੋਣਗੇ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.