ਕਿੱਡੀ ਜਾਲਮ ਪਾਪੀ ਗੁਆਂਢਣ ਦੋ ਸਾਲਾ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਐਕਟਿਵਾ ਤੇ ਲਿਜਾ ਕੇ ਮਿੱਟੀ ਚ ਦੱਬਤਾ

Uncategorized

ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਅਸੀਂ ਗਵਾਂਢੀ ਭਾਈਚਾਰੇ ਤੇ ਬੜਾ ਯਕੀਨ ਕਰੋ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਕਦੇ ਘਰੋਂ ਬਾਹਰ ਜਾਣ ਦੀ ਗ਼ੈਰ ਮੌਜੂਦਗੀ ਵਿੱਚ ਅਸੀਂ ਗੁਆਂਢੀਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਘਰ ਦੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਦੀ ਜਾਨੀ ਆਂ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਵੀ ਜਾਣੇ ਪਰ ਇਕ ਦਿਲ ਦਹਿਲਾ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਜਿੱਥੇ ਇਕ ਗੁਆਂਢੀ ਮਹਿਲਾ ਤੇ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਮਾ ਰ ਕੇ ਦਫਨਾਉਣ ਦੇ ਇਲਜ਼ਾਮ ਲੱਗੇ ਨੇ ਦਰਅਸਲ ਜਦੋਂ ਗੁਆਂਢੀ ਹੈੱਡਕਾਂਸਟੇਬਲ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਗਲੀ ਚ ਖੇਡਣ ਤੋਂ ਰੋਕਦਾ ਸੀ

ਤਾਂ ਗੁਆਂਢੀ ਔਰਤ ਦੇ ਹੈੱਡ ਕਾਂਸਟੇਬਲ ਦੀ ਢਾਈ ਸਾਲ ਦੀ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਅਗਵਾ ਕਰਕੇ ਉਸ ਦਾ ਕ ਤ ਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਪੱਚੀ ਨੂੰ ਜ਼ਮੀਨ ਦੇ ਰਕਬੇ ਚ ਦਫਨਾ ਦਿੱਤਾ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਖ਼ੁਲਾਸਾ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਸੀ ਜੇਕਰ ਉਹ ਇਲਾਕੇ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਕੈਮਰਿਆਂ ਵਿੱਚ ਬੱਚੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਜਾਂਦੀ ਹੋਈ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਤੇਤੀ ਸਾਲਾ ਔਰਤ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ ਤਾਰ ਬੱਚੀ ਦੀ ਲਾ ਸ਼ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤਾ ਹੈ ਢਾਈ ਸਾਲ ਦੇ ਰੋਜ਼ ਦੀ ਮਾਰ ਦਾ ਕੰਨਾਂ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਰੋ ਰੋ ਕੇ ਬੁਰਾ ਹਾਲ ਘਟਨਾ ਲੁਧਿਆਣਾ ਦੇ ਸ਼ਿਮਲਾਪੁਰੀ ਕੁਆਲਿਟੀ ਚੌਕ ਨੇੜੇ ਸਥਿਤ ਗਲੀ ਨੰਬਰ ਅੱਠ ਸਕੂਟਰ ਦੇ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਲਿਜਾ ਰਹੀ

ਔਰਤ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਤੇ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਵੀਡੀਓ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਦੇ ਪਿਤਾ ਹਰਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲੀਸ ਵਿੱਚ ਹੈੱਡ ਕਾਂਸਟੇਬਲ ਅਤੇ ਸਰਪੰਚ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਗੱਲ ਦਾਦੀ ਦਿਲਰਾਜ ਕੌਰ ਦੁਪਹਿਰ ਕਰੀਬ ਢਾਈ ਵਜੇ ਘਰ ਦੇ ਬਾਹਰ ਉਹ ਤੇ ਉਸਦੀ ਮਾਂ ਵੀ ਮੌਜੂਦ ਸਨ ਉਹ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਲਈ ਘਰ ਦੇ ਬਾਹਰ ਅੱਜ ਵੇਖਿਆ ਤਾਂ ਗਲੀ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਸੀ

 

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.