ਆਮ ਲੈਵਲ ਕਾਰਡ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਆਉਣਗੇ ਖਾਤਿਆ ਵਿੱਚ ਪੈਸੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਇਹ ਕਾਰਡ ਫਿਰ ਪਾਉ ਤਰੱਨਵੇ ਸੌ ਤਰੱਨਵੇ ਸੌ ਰੁਪਏ ਸਾਲਾਨਾ

Uncategorized

ਇਹ ਲੇਬਰ ਕਾਰਡ ਨਾਲ ਰਿਲੇਟਿਡ ਲੇਬਰ ਕਾਰਡ ਤੇ ਜੇਕਰ ਇਕੱਤੀ ਇਕੱਤੀ ਹੋਰ ਵਿਗੜੇ ਆਉਣੇ ਨੇ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਨਹੀਂ ਆਈ ਕਿਉਂ ਨਹੀਂ ਆਏ ਇਹ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਜਾਏਗਾ ਕਿ ਜੇਕਰ ਆ ਗਏ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਵਧਾਈਆਂ ਅਤੇ ਦੇਖਦਿਆਂ ਕਿ ਲੇਬਰ ਕਾਰਡ ਤੇ ਇਕੱਤੀ ਇਕੱਤੀ ਰੁਪਿਆ ਕਿਵੇਂ ਆਵੇਗਾ ਤੇਜ਼ ਨਹੀਂ ਹੈ ਤਾਂ ਕੀ ਘਰ ਮੈਂ ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਜਿਹੜੇ ਲੇਬਰ ਕਾਰਡ ਦੇ ਵਿਚ ਇਕੱਤੀ ਇਕੱਤੀ ਸੁਰ ਪਿਆ ਆਉਣਾ ਹੈ

ਇਸ ਸਾਲ ਦੇ ਵਿਚ ਤਿੰਨ ਵਾਰੀ ਆਏਗਾ ਜਿਸ ਨੂੰ ਕੈਲਕੁਲੇਟ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕੁੱਲ ਤਰੱਨਵੇ ਸੌ ਰੁਪਿਆ ਬਣਦਾ ਹੈ ਪਹਿਲੀ ਕਿਸ਼ਤ ਆਲਮੋਸਟ ਅੱਧੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਅਕਾਉਂਟ ਦੇ ਵਿੱਚ ਆ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਲੇਬਰ ਵਰਕਰ ਦੇ ਅਕਾਉਂਟ ਦੇ ਵਿੱਚ ਆ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਇਕੱਤੀ ਇਕੱਤੀ ਸੌ ਰਾਸ਼ੀ ਜਿਹੜੀ ਐ ਉਹੀ ਲੇਬਰ ਕੋਰਟ ਦੇ ਵਿੱਚ ਆਏਗੀ ਦੋਸਤੋ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਲੇਬਰ ਕਾਰਡ ਬੀਓਸੀਡਬਲਿਊ ਕਾਰਡ ਬਣੇ ਹੋਏ ਨੇ

ਤੇ ਆਮ ਜਿਹੜੇ ਕਾਢਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੀ ਨਹੀਂ ਆਏਗੀ ਉਦੋਂ ਇਥੇ ਵੱਡੀ ਕਨਫਿਊਜ਼ਨ ਸਭ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਸਿਮ ਕਾਰਡ ਤੇ ਲੇਬਰ ਕਾਰਡ ਜਿਹੜੇ ਨੇ ਓਏ ਦੋਨਾਂ ਨੂੰ ਸੇਮ ਦੇ ਦੇਵੇ ਪਰ ਦੋਸਤ ਨੂੰ ਦੱਸੀਏ ਕਿ ਜਿਹੜਾ ਈਸ਼ਰ ਕਾਰਡ ਉਹ ਸੈਂਟਰ ਗੌਰਮਿੰਟ ਦੀ ਸਕੀਮ ਏ ਤੇ ਇਹ ਜਿਹੜੀ ਇਸ ਕਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਸੈਂਟਰਲ ਗੌਰਮਿੰਟ ਇਹ ਪਤਾ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਦੇਖ ਕਿੰਨੀ ਅਨਿਲ ਡਿਪਲੋਮੈਂਟਾਂ ਜਿਹੜੇ ਨੇ ਲੋਕ ਜਿਹੜੇ ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਜਿਹੜੀ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਪਤਾ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦਿਅਾਂ ਅਤੇ ਦੋਸਤੋ ਜੇਕਰ ਪੁਲੀਸ ਰਾਮਗਾਟ ਨਾਲ ਹੋਰ ਕੋਈ ਵੀ ਅਪਡੇਟ ਮੀਡੀਆ ਬੈਨੀਫਿਟ ਹੋਣਗੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਜਾਵੇ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.