ਬੱਲੇ ਬੱਲੇ ਪਾਣੀ ਦੇ ਪਾਈਪਾ ਚ ਅੱਧਾਧੁੰਦ ਪੈਏ ਅਤੇ ਸੋਨਾ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਤੇ ਵੀ ਗਿਣ ਗਿਣ ਥੱਕ ਗਏ ਹੱਥ

Uncategorized

ਤੁਸੀਂ ਥੱਲੇ ਦਿੱਤੇ ਲਈ ਵੀਡੀਓ ਦੀਆਂ ਝਲਕੀਆਂ ਵੇਖ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਤੇ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਗੋਰੇ ਹੋਂਗੇ ਕਿ ਆਖਿਰਕਾਰ ਇਕਦਮ ਸਵੇਰੇ ਸਵੇਰੇ ਕੁਝ ਅਧਿਕਾਰੀ ਇਸ ਘਰ ਦੀ ਛੱਤ ਤੇ ਚੜ੍ਹੇ ਹੋਏ ਨੇ ਪਾਣੀ ਵਾਲੀ ਪਾਈਪ ਜਿਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਿਰਫ ਪਾਣੀ ਦੀ ਨਿਕਾਸੀ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਪਾਣੀ ਇੱਕ ਤੋਂ ਦੂਜੀ ਥਾਂ ਤੇ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਉਸ ਪਾਣੀ ਵਾਲੇ ਪਾਈਪ ਨੂੰ ਇਹ ਅਧਿਕਾਰੀ ਕਿਉਂ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵੱਢ ਰਹੇ ਨੇ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਅੱਜ ਇਕ ਛਾਪੇ ਮਾਰੀ ਕੀਤੀ ਗਈ

ਇਹ ਛਾਪੇ ਮਾਰੀ ਇੱਕ ਅਨੋਖੀ ਤੇ ਫਿਲਮੀ ਅੰਦਾਜ਼ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕੀਤੀ ਗੲੀ ਛਾਪੇ ਮਾਰੀ ਕਹਿ ਸਕਦੇ ਹਾਂ ਕਿਉਂਕਿ ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਫ਼ਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵੇਖਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਜਦੋਂ ਕਿਸੇ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਆਮਦਨ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜਾਇਦਾਦ ਬਣਾਈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਲੁਕੋਣ ਦੇ ਲਈ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਜੋ ਨੁਕਤੇ ਅਪਣਾਏ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਬੇਸ਼ੱਕ ਭਾਵੇਂ ਉਹ ਘਰ ਦੀ ਛੱਤ ਦੇ ਵਿੱਚ ਨੋਟ ਲੁਕਾ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਹੋਣ ਜਾਂ ਫਿਰ ਘਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਖ਼ੁਫ਼ੀਆ ਕਮਰਾ ਬਣਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੋਵੇ

ਉਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਨੋਟ ਲੁਕਾਏ ਗਏ ਹੁਣ ਸੋਲ਼ਾਂ ਚਾਂਦੀ ਲੁਕਾਇਆ ਗਿਆ ਹੋਵੇ ਪਰ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈਆਂ ਨੇ ਇਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇੰਜਨੀਅਰ ਦੇ ਘਰ ਦੇ ਵਿਚ ਛਾਪੇਮਾਰੀ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤੇ ਜੂਨੀਅਰ ਇੰਜੀਨੀਅਰ ਦਾ ਸ਼ਾਤਿਰ ਦਿਮਾਗ ਦੀ ਚਾਲ ਸੁਣ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਜਾਓਗੇ ਕੁਕੀਜ਼ ਚਨਾਬ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਜਿੱਥੇ ਛੱਤ ਦੇ ਵਿੱਚ ਨੋਟ ਤਾਂ ਲੁਕੋਏ ਗਏ ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਪਾਣੀ ਵਾਲੇ ਪਾਈਪ ਨੂੰ ਵੀ ਬਖ਼ਸ਼ਿਆ ਗਿਆ

ਪਾਣੀ ਵਾਲੇ ਪਾਈਪ ਦੇ ਵਿਚ ਵੀ ਨੋਟਾ ਨੂੰ ਲੁਕੋਇਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਅਧਿਕਾਰੀ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਫੜ ਕੇ ਪਹਿਲਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਪਾਈਪ ਗੱਟਿਆ ਕੱਟਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਨੀਚੇ ਬਾਲਟੀ ਰੱਖੀ ਤੇ ਉਸ ਬਾਲਟੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਨੋਟ ਧੜਾਧੜ ਡਿੱਗਣ ਲੱਗ ਪਏ

Leave a Reply

Your email address will not be published.