ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਨਵੇਂ ਬਣੇ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਮੰਤਰੀ ਵੱਲੋਂ ਪੰਦਰਾਂ ਫਰਵਰੀ ਦੋ ਹਜਾਰ ਬਾਈ ਲਈ ਕੀਤੇ ਗਏ ਵੱਡੇ ਐਲਾਨ

Uncategorized

ਕੈਨੇਡਾ ਦੀ ਨਵੀਂ ਬਣੀ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਮੰਤਰੀ ਸੀਨ ਫਰੀਜ਼ਰ ਵੱਲੋਂ ਕੈਨੇਡਾ ਆਉਣ ਦੇ ਚਾਹਵਾਨ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਲਈ ਵੱਡਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹਸੀਨ ਫਰੀਜ਼ਰ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵੱਲੋਂ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਕਿ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਪੱਧਰ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹਨ ਜੇਕਰ ਮਜ਼ਦੂਰਾਂ ਦੀ ਘਾਟ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ ਮਾਹਾਵਾਰੀ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਵਿਦੇਸ਼ਾਂ ਤੋਂ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਘੱਟ ਪਰਵਾਸੀਆਂ ਦੀ ਕਾਰਨ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਵੱਡੇ ਹਿੱਸੇ ਵਿੱਚ ਨੌਕਰੀਆਂ ਦੀ ਵੱਡੀ ਘਾਟ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਦੋ ਹਜਾਰ ਇੱਕੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਚਾਰ ਲੱਖ ਇੱਕ ਹਜਾਰ ਪਰਵਾਸੀਆਂ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

ਉਥੇ ਹੀ ਦੋ ਹਜਾਰ ਬਾਈ ਦੇ ਵਿੱਚ ਚਾਰ ਲੱਖ ਗਿਆਰਾਂ ਹਜ਼ਾਰ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਚਾਰ ਲੱਖ ਇੱਕੀ ਹਜ਼ਾਰ ਪਰਵਾਸੀਆਂ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕਰਨ ਨੂੰ ਕਹਿੰਦਾ ਤਿਆਰ ਰਹੇਗਾ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਲੈਵਲ ਪਲੈਨ ਦੋ ਹਜਾਰ ਬਾਈ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਚੌਵੀ ਤੱਕ ਦੀ ਘੋਸ਼ਣਾ ਦੱਸ ਫਰਵਰੀ ਦੋ ਹਜਾਰ ਬਾਈ ਨੂੰ ਉਹ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਕਈ ਮੰਤਰੀ ਵੱਲੋਂ ਅਕਤੂਬਰ ਮਹੀਨੇ ਦਾ ਰਿਪੋਰਟ ਕਾਰਡ ਜਾਰੀ ਕਰਦਿਆਂ ਕਿਹਾ ਗਿਆ

ਕਿ ਛਿਆਲੀ ਹਜਾਰ ਨਵੇਂ ਪਰਵਾਸੀਆਂ ਨੂੰ ਕੈਨੇਡਾ ਦੀ ਪੀਆਰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਬਣੇ ਨਵੇਂ ਮੰਤਰੀ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਅਕਤੂਬਰ ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਛਿਆਲੀ ਹਜ਼ਾਰ ਨੂੰ ਪੀਆਰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.