16.5 ਮਿਲੀਅਨ ਡਾਲਰ ਦੀ ਲਾਟਰੀ ਨੇ ਭਾਰਤੀ ਮਹਿਲਾ ਨੂੰ ਕਰਤਾਂ ਮਾਲੋ ਮਾਲ ਕਿਸਮਤ ਨੇ ਦਿੱਤਾ ਛੱਪੜ ਫਾੜ ਕੇ

Uncategorized

ਜਦੋਂ ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਦਿੰਦਾ ਤਾਂ ਛੱਪੜ ਪਾੜ ਕੇ ਦਿੰਦਾ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੋਇਆ ਕੈਨੇਡਾ ਵਿਚ ਭਾਰਤੀ ਮੂਲ ਦੀ ਮਹਿਲਾ ਸੰਗੀਤਾ ਨਾਰਾਇਣ ਦੇ ਨਾਲ ਜਿਸ ਨੇ ਸੋਲ਼ਾਂ ਦਸ਼ਮਲਵ ਪੰਜ ਮਿਲੀਅਨ ਡਾਲਰ ਦੀ ਲਾਟਰੀ ਜਿੱਤ ਲਈ ਹੈ ਐਲਬਰਟਾ ਦੀ ਵਾਸੀ ਸੰਗੀਤਾ ਨੇ ਐਡਮਿੰਟਨ ਤੋਂ ਇਹ ਲਾਟਰੀ ਖਰੀਦੀ ਸੀ ਜਦੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਲਾਟਰੀ ਨਿਕਲਣ ਬਾਰੇ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਤਾਂ ਉਸ ਦੀ ਖ਼ੁਸ਼ੀ ਦਾ ਕੋਈ ਟਿਕਾਣਾ ਨਹੀਂ ਰਿਹਾ

ਲਾਟਰੀ ਜਿੱਤਣ ਮਗਰੋਂ ਉਹ ਆਪਣੇ ਕੀ ਕੀ ਸੁਪਨੇ ਪੂਰੇ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਦੁਕਾਨਦਾਰਾਂ ਨੇ ਐਡਮਿੰਟਨ ਸਥਿਤ ਕੈਨੇਡੀਅਨ ਟਾਇਰ ਗੈਸ ਬਾਰ ਚੋਂ ਲੁੱਟੋ ਟਿਕਟ ਖਰੀਦੀ ਸੀ ਜਿਸ ਚ ਉਸਦੀ ਸੋਲ਼ਾਂ ਸਾਰੀਆ ਪੰਜ ਮਿਲੀਅਨ ਡਾਲਰ ਦੀ ਲਾਟਰੀ ਨਿਕਲ ਗਈ ਸਰਿਤਾ ਨਾਰਥਨ ਅਲਬਰਟਾ ਦੇ ਚਰਵੰਜਾ ਅਤੇ ਐਡਮਿੰਟਨ ਦੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਸ ਲੋਕਾਂ ਵਿਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋ ਗਈਆਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਸ ਸਾਲ ਇਕ ਮਿਲੀਅਨ ਜਾਂ ਇਸ ਤੋਂ ਵੱਧ ਡਾਲਰ ਦੀ ਲਾਟਰੀ ਜਿੱਤ ਲਈ ਹੈ

ਸੀਰੀਆ ਚ ਉਹ ਇਸ ਵੇਲੇ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖ਼ੁਸ਼ ਤੇ ਹੈਰਾਨ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਉਸ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਖੁੱਲ੍ਹ ਗਈ ਹੈ ਲਾਟਰੀ ਦੀ ਰਕਮ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਉਹ ਹੁਣ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਸੁਪਨੇ ਪੂਰੇ ਕਰੇਗੀ ਭਾਰਤੀ ਮੂਲ ਦੀ ਮਹਿਲਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇੱਕ ਵਧੀਆ ਰਸੋਈ ਬਣਾਏਗੀ ਜਿਸ ਦੇ ਉਹ ਲੰਮੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਸੁਪਨੇ ਦੇਖਦੀ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.