ਕੈਨੇਡਾ ਟੂਰਿਸਟ ਵੀਜ਼ਾ ਤੇ ਜਾਂ ਕ੍ਰਿਸਮਸ ਤੇ ਨਵੇਂ ਸਾਲਾ ਦੇਖਣ ਦੇ ਚਾਹਵਾਨਾਂ ਲਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ

Uncategorized

ਕੈਨੇਡਾ ਕ੍ਰਿਸਮਸ ਅਤੇ ਨਿਊ ਯਾਰਕ ਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਚਾਹਵਾਨ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਲਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਕ੍ਰਿਸਮਸ ਅਤੇ ਨਿਊ ਯਾਰਕ ਤੇ ਕੈਨੇਡਾ ਕਿ ਟੂਰਿਸਟ ਵੀਜ਼ਾ ਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਪੈਸੈਂਜਰ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਫਾਈਲ ਹੋਣ ਲਗਾਈ ਹੈ ਮਹਿੰਗਾਈ ਨੂੰ ਕੁਝ ਦਿਨ ਹੀ ਹੋਏ ਹਨ ਇਸ ਵਾਰ ਕਹਿੰਦਾ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਣਗੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਕਹਿੰਦਾ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਫਾੲੀਲਾਂ ਦਾ ਬੈਕਲਾਗ ਵੱਡੇ ਪੱਧਰ ਤੇ ਜਾਂ ਵਧੀਆ ਹੈ

ਕੌਣ ਕਹਿੰਦਾ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਨੂੰ ਪਾਇਲ ਦਾ ਰਿਜ਼ਲਟ ਦੇਣ ਨੂੰ ਟਾਈਮ ਤਾਂ ਲੱਗ ਹੀ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਜਲੰਧਰ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਅਤੇ ਦਿੱਲੀ ਦੀ ਬੀ ਐਸ ਐਫ ਸੈਂਟਰਾਂ ਵਿੱਚ ਫਾਈਲ ਜਮ੍ਹਾ ਕਰਵਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਦੋ ਤੋਂ ਤਿੰਨ ਮਹੀਨੇ ਦਾ ਵੇਟਿੰਗ ਟਾਈਮ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਮੈਨੂੰ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਨਵੀਂਆਂ ਲੱਗੀਆਂ ਫਾਈਲਾਂ ਨੂੰ ਬਾਇਓਮੈਟ੍ਰਿਕ ਦੀ ਭੇਟ ਹੀ ਡੇਢ ਤੋਂ ਦੋ ਮਹੀਨੇ ਦੀ ਮਿਲ ਰਹੀ ਹੈ ਇਸ ਡੈਮ ਕਹਿੰਦਾ ਫੈਮਿਲੀ ਟੂਰਿਸਟ ਵੀਜ਼ਾ ਨੂੰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕਹਿੰਦਾ

ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਵੱਲੋਂ ਕਲੀਅਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਜਲਦ ਤੋਂ ਜਲਦ ਵੀਜ਼ੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਜਿਹੜੇ ਵੀ ਕੈਂਡੀਡੇਟ ਹੁਣ ਟੂਰਿਸਟ ਵੀਜ਼ੇ ਤੇ ਜਾਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਸਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਲਈਏ ਕਾਫ਼ੀ ਮਾੜੀ ਖ਼ਬਰ ਹੈ ਆਪਣੇ ਸ਼ਡਿਊਲ ਦੋ ਤੋਂ ਤਿੰਨ ਮਹੀਨੇ ਬਾਅਦ ਹੀ ਹੈ ਕ੍ਰਿਸਮਿਸ ਨਿਊਯਾਰਕ ਤੇ ਕਨੇਡਾ ਟੂਰਿਸਟ ਵੀਜ਼ੇ ਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਲਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ

https://youtu.be/FmTE1YOI3vk

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.