ਕੈਨੇਡਾ ਤੋਂ ਹੁਣੇ ਹੁਣੇ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਪੰਦਰਾਂ ਜਨਵਰੀ ਦੋ ਹਜਾਰ ਬਾਈ ਲਈ ਹੋਇਆ ਵੱਡਾ ਐਲਾਨ

Uncategorized

ਕੈਨੇਡਾ ਨੂੰ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਪੈਸੰਜਰ ਇਕ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈਪੰਦਰਾਂ ਜਨਵਰੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੋਵੇਂ ਟੀਕੇ ਲਗਵਾ ਚੁੱਕੇ ਕੌਮਾਂਤਰੀ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਦੀ ਕੈਨੇਡਾ ਦੀ ਧਰਤੀ ਤੇ ਕਦਮ ਰੱਖ ਸਕਣਗੇ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਕੇਂਦਰਾਂ ਨੂੰ ਸਟੱਡੀ ਵੀਜ਼ਾ ਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਕੈਨੇਡੀਅਨ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਕੈਨੇਡੀਅਨ ਨਾਗਰਿਕ ਜਾਂ ਫਿਰ ਪਰਮਾਨੈਂਟ ਰੈਜ਼ੀਡੈਂਸ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਤੇ ਟਰੱਕ ਡਰਾਈਵਰਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਇਸ ਸ਼ਰਤ ਤੋਂ ਛੋਟ ਮਿਲੀ ਹੋਈ ਹੈ

ਉਹ ਵੀ ਤਾਂ ਵੈਕਸੀਨ ਤੋਂ ਵੀ ਕੇਂਦਰ ਵਿਖੇ ਇੰਟਰ ਹੋ ਸਕਦੇ ਸਨ ਪਰ ਹੁਣ ਕੇਂਦਰ ਵਿੱਚ ਪੰਦਰਾਂ ਜਨਵਰੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ੳੁਨ੍ਹਾਂ ਪੈਸੇਂਜਰਾਂ ਨੂੰ ਇੰਟਰ ਨਹੀਂ ਹੋਣ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕੋਵਰਡ ਉਨੀ ਦੀਆਂ ਦੋਨੋਂ ਵੈਕਸੀਨ ਨਹੀਂ ਲੱਗੀਆਂ ਅਤੇ ਬੈਠਣ ਲੱਗੀ ਨੂੰ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਚੌਦਾਂ ਦਿਨ ਦਾ ਸਮਾਂ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ ਪੰਦਰਾਂ ਜਨਵਰੀ ਤੱਕ ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਹਦਾਇਤਾਂ ਹੀ ਚਲਦੀਆਂ ਰਹਿਣਗੀਆਂ

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਾਦੀ ਅਤੇ ਇੰਡੀਆ ਤੋਂ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਪੈਸੰਜਰ ਦਿਲ ਵੀ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਆਰੀਆ ਤੀਹ ਨਵੰਬਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਮਬੈਕ ਸਿੰਘ ਟੀਕੇ ਲਗਵਾ ਚੁੱਕੇ ਭਾਰਤੀ ਨਾਗਰਿਕ ਵੀ ਕੈਨੇਡਾ ਵਿਚ ਆ ਸਕਣਗੇ ਜਦਕਿ ਇਸ ਤੋਂ ਸਿਰਫ਼ ਪਹਿਲਾਂ ਕੁਝ ਚਿਰ ਮਗਰੋਂ ਨਾਈਟ੍ਰੋਜਨ ਕਾ ਜੌਹਨਸਨ ਐਂਡ ਜੌਹਨਸਨ ਦੇ ਟੀਕਿਆਂ ਨੂੰ ਹੀ ਮਾਨਤਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਸੀ ਕੈਨੇਡਾ ਨੂੰ ਜਾਣਨ ਵਾਲੇ ਪੈਸੇਂਜਰ ਦਿੱਲੀ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਪੰਦਰਾਂ ਜਨਵਰੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੋਵੇਂ ਟੀਕੇ ਲਵਾ ਚੁੱਕੇ ਕੌਮਾਂਤਰੀ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਕੈਨੇਡਾ ਦੀ ਧਰਤੀ ਤੇ ਪੈਰ ਰੱਖ ਸਕਣਗੇ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.