ਕਿਹੜੇ ਸੰਗਠਨ ਨੇ ਆਪਣੇ ਦਫ਼ਤਰ ਚੋਂ ਉਤਾਰੀ ਪੀਐਮ ਮੋਦੀ ਦੀ ਫ਼ੋਟੋ ਕਹਿੰਦੇ ਨਹੀਂ ਚਾਹੀਦਾ ਏਦਾ ਦਾ ਰਾਜ਼ਾ

Uncategorized

ਮੋਦੀ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਤਿੰਨੋਂ ਖੇਤੀ ਕਾਨੂੰਨ ਰੱਦ ਕਰਨ ਦੇ ਐਲਾਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜਿੱਥੇ ਇਕ ਪਾਸੇ ਪੂਰੇ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪੂਰੇ ਵਿਸ਼ਵ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਹੈ ਭੰਗੜੇ ਪਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਨੇ ਉੱਥੇ ਹੀ ਕੁਝ ਸੰਗਠਨ ਕੁਝ ਅਦਾਰੇ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਨੈ ਜਿੱਥੇ ਪੀਐਮ ਮੋਦੀ ਦਾ ਵਿਰੋਧ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਫੋਟੋ ਚ ਉਤਾਰੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਨੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਇਸ ਵਿਰੋਧ ਉਤਾਰੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਨੇ ਕਿ ਪ੍ਰਧਾਨਮੰਤਰੀ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਤਿੰਨੋਂ ਖੇਤੀ ਕਾਨੂੰਨ ਰੱਦ ਕਰਨ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕਿਉਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

ਤਾਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸੱਦਿਆ ਜੋ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈਆਂ ਨੇ ਅਲੀਗੜ੍ਹ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਵੇ ਅਲੀਗਡ਼੍ਹ ਅਖਿਲ ਭਾਰਤੀ ਹਿੰਦੂ ਮਹਾਂ ਸਭਾ ਦੇ ਦਫਤਰ ਦੇ ਵਿਚੋਂ ਪ੍ਰਧਾਨਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਦੀ ਫੋਟੋ ਉਤਾਰ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਅਤੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਦੀ ਫੋਟੋ ਉਤਾਰ ਕੇ ਵੀਰ ਸਾਵਰਕਰ ਦੀ ਫੋਟੋ ਲਗਾ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਤਸਵੀਰਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਪੀਐਮ ਨਰੇਂਦਰ ਮੋਦੀ ਦੀ ਫੋਟੋ ਜਿਹੜੀ ਉਤਾਰੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ ਤੇ ਫੋਟੋਜ਼ ਲਗਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

ਵੀਰ ਸਾਵਰਕਰ ਦੀ ਫੋਟੋ ਲਗਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਇਹ ਕਿਉਂਕਿ ਵਿਰੋਧ ਹੋਵੇਗਾ ਜਿਹੜਾ ਅਖਿਲ ਭਾਰਤੀ ਹਿੰਦੂ ਮਹਾਂ ਸਭਾ ਵਿੱਚ ਇਸ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਐੱਸ ਕੇ ਪੀਐਮ ਨਰੇਂਦਰ ਮੋਦੀ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇਹ ਫ਼ੈਸਲਾ ਕਿਉਂ ਲਿਆ ਗਿਆ ਕਿਉਂ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਤੇ ਤਿੰਨੋਂ ਖੇਤੀ ਕਰੂਰ ਕਾਨੂੰਨ ਚੋਂ ਰੱਦ ਕੀਤੇ ਜਾਣਗੇ ਅਖਿਲ ਭਾਰਤੀ ਹਿੰਦੂ ਸਭਾ ਦੇ ਜਨਰਲ ਸਕੱਤਰ ਨੇ ਪੂਜਾ ਸ਼ਕੁਨ ਪਾਂਡੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਕੁਝ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸ਼ਬਦਾਵਲੀ ਵੀ ਵਰਤੀ ਗਈ ਹੈ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੇ ਲਈ ਕਾਫਰ ਤੱਕ ਕਹਿ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਅਾਪਣੀ ਜਦੋਂ ਗੱਲਬਾਤ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਮੀਡੀਆ ਨਾਲ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.