ਕੈਨੇਡਾ ਟੂਰਿਸਟ ਵੀਜ਼ੇ ਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖ਼ਬਰੀ ਲੱਗਣਗੇ ਧੜਾ ਧੜ ਵੀਜੇ

Uncategorized

ਕੈਨੇਡਾ ਟੂਰਿਸਟ ਵੀਜ਼ਾ ਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੀਆਂ ਵਾਲੀ ਪੈਸੰਜਰਾਂ ਦਿੱਲੀ ਕਬੱਡੀ ਘਬਰਾ ਰਹੀ ਹੈ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਮਾਹਰਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਅੱਜ ਤੋਂ ਦੋ ਜਾਂ ਡੇਢ ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਕੇਂਦਰ ਟੂਰਿਸਟ ਵੀਜ਼ਾ ਅਪਲਾਈ ਕੀਤਾ ਸੀ ਅਤੇ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਸਵੀਕਾਰ ਨੂੰਹਾਂ ਦੀ ਫਾਈਲ ਨੂੰ ਕੈਨੇਡਾ ਅੰਬੈਸੀ ਵੱਲੋਂ ਪ੍ਰੋਸੈਸਿੰਗ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੀ ਅਜੇ ਤੱਕ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਕੈਨੇਡਾ ਅੰਬੈਸੀ ਵਿੱਚ ਲੱਗੀਆਂ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਇਹ ਫਾਈਲਾਂ ਦਾ ਰਿਜ਼ਲਟ ਹੁਣ ਤੂੰ ਤਿੰਨ ਮਹੀਨਿਅਾਂ ਵਿੱਚ ਆਉਣਾ ਲਗਾਤਾਰ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ

ਅਤੇ ਕੁਸਕਦੇ ਰਿਜ਼ਲਟ ਆਉਣੇ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਪਿਛਲੇ ਦਿਨੀਂ ਕੇਂਦਰ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਵੱਲੋਂ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਸੀ ਕਿ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਫਾਈਲਾਂ ਲੱਗੀਆਂ ਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਲੰਬਾ ਸਮਾਂ ਹੋ ਚੁੱਕਾ ਹੈ ਤੇ ੳੁਨ੍ਹਾਂ ਦੀਅਾਂ ਫਾੲੀਲਾਂ ਪ੍ਰੋਸੈਸਿੰਗ ਦੇ ਵਿੱਚ ਹੀ ਚੱਲ ਰਹੀਆਂ ਹਨ

ਉਹ ਆਪਣੀ ਪਹਿਲੀ ਪਾਰੀ ਨੂੰ ਕਢਵਾ ਕੇ ਦੁਬਾਰਾ ਆਨਲਾਈਨ ਅਪਲਾਈ ਕਰਨ ਤਾਂ ਜੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਫਾਈਲ ਦਾ ਰੀਅਲ ਟੂਰਾਂ ਨੂੰ ਜਲਦ ਤੋਂ ਜਲਦ ਮਿਲ ਸਕੀ ਜੇਕਰ ਇਹ ਕਹਿਣ ਦੀ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਵਿਜ਼ਟਰ ਵੀਜ਼ਾ ਫੈਮਿਲੀ ਕਲਾਸ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਦੇ ਉੱਤੇ ਜਲਦ ਤੋਂ ਜਲਦ ਰਿਜ਼ਲਟ ਆ ਰਹੇ ਨੇ ਹਰੇ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਿ ਦੱਸ ਤੋਂ ਪੰਦਰਾਂ ਵੀਹ ਦਿਨ ਦਾ ਟਾਈਮ ਕਿ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਫਾਈਲਾਂ ਲਗਾ ਕੇ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਹੇ ਟੂਰਿਸਟ ਕੈਨੇਡਾ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਲਈ ਜਲਦ ਤੋਂ ਜਲਦ ਕੈਨੇਡਾ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਬੈਂਕ ਲੋਕ ਨੂੰ ਕਲੀਅਰ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.