ਕੈਨੇਡਾ ਪੀਆਰ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਵੱਡੀ ਇਮੀਗਰੇਸ਼ਨ ਅਪਡੇਟ

Uncategorized

ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਇੱਕ ਹੋਰ ਸੂਬੇ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਇਮੀਗਰੇਸ਼ਨ ਅਪਡੇਟ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਅਪਡੇਟ ਦੇ ਵੱਲ ਅੱਗੇ ਵਧੀਏ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਨਵੰਬਰ ਮਹੀਨੇ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਐਂਟਰੀ ਡਰਾਅ ਦਸ ਨਵੰਬਰ ਨੂੰ ਕੱਢਿਆ ਗਿਆ ਇਸ ਵਿੱਚ ਸੱਤ ਸੌ ਪਚੱਤਰ ਕੈਂਡੀਡੇਟ ਨੂੰ ਸੱਦੇ ਭੇਜੇ ਗਏ ਕੀ ਉਹ ਪੀਆਰ ਦੇ ਲਈ ਅਪਲਾਈ ਕਰਨ ਇਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਕੋਰ ਛੇ ਸੌ ਪਚਾਸੀ ਰਿਹਾ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਨਵੰਬਰ ਮਹੀਨੇ ਦੌਰਾਨ ਹੁਣ ਤੇ ਹੁਣ ਤੱਕ ਇਕ ਐਂਟਰੀ ਪ੍ਰੈੱਸ ਡਰਾਅ ਐਲਾਨਿਆ ਗਿਆ

ਇਸ ਡਰਾਅ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਇਮੀਗਰੇਸ਼ਨ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਲਈ ਪੀਐੱਨਬੀ ਕੈਂਡੀਡੇਟਸ ਨੂੰ ਨੂੰ ਸੱਦੇ ਭੇਜੇ ਗਏ ਹਨ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੀ ਪੀਆਰ ਦੇ ਲਈ ਅਪਲਾਈ ਕਰਨਾ ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਜੇਕਰ ਅਸੀਂ ਪਿਛਲੇ ਮਹੀਨੇ ਅਕਤੂਬਰ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਅਕਤੂਬਰ ਮਹੀਨੇ ਦੌਰਾਨ ਹੀ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਦੋ ਪ੍ਰੈੱਸ ਡਰਾਅ ਅੈਲਾਨੇ ਗਏ ਇਹ ਐਂਟਰੀ ਐਕਸਪ੍ਰੈੱਸ ਡਰਾਵੇ ਪੀਐੱਨਬੀ ਕੈਂਡੀਡੇਟਸ ਲਈ ਹੀ ਰਹੇ ਨੇ

ਕੈਨੇਡੀਅਨ ਐਕਸਪੀਰੀਐਂਸ ਕਲਾਸ ਕੈਂਡੀਡੇਟਸ ਲਈ ਅਕਤੂਬਰ ਮਹੀਨੇ ਵੀ ਕੋਈ ਡਰਾਅ ਨਹੀਂ ਕੱਢਿਆ ਗਿਆ ਇਸੇ ਦੌਰਾਨ ਕਲਾ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਘਟੇਗਾ ਅਕਤੂਬਰ ਨੂੰ ਕੱਢਿਆ ਗਿਆ ਸੀ ਇਸ ਵਿੱਚ ਛੇ ਸੌ ਇਕਆਸੀ ਪੰਜਾਬੀ ਕੈਂਡੀਡੇਟਸ ਨੂੰ ਸੱਦੇ ਭੇਜੇ ਗਏ ਸਨ ਕੀ ਉਹ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਲਈ ਅਪਲਾਈ ਕਰਨਾ ਤੇ ਡੀਆਰ ਸਕੋਰ ਸੱਤ ਸੌ ਵੀ ਰਿਹਾ ਸੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.