ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਪਸ਼ੂਆਂ ਵਾਂਗ ਕੁੱਟੇ ਸਫ਼ਾਈ ਕਰਮਚਾਰੀ ਤੇ ਹੋਇਆ ਵੱਡਾ ਹੰਗਾਮਾ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਦੇਖੋ ਖਬਰ

Uncategorized

ਇਸ ਵੇਲੇ ਦੀ ਖ਼ਬਰ ਮੋਗੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਦੁਆ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਮੋਗਾ ਦੇ ਸ਼ੇਖਾਵਾਲਾ ਚੌਂਕੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਨੇ ਜਿੱਥੇ ਸਫਾਈ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੇ ਉੱਪਰ ਪੁਲੀਸ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਵੱਲੋਂ ਲਾਠੀ ਚਾਰਜ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਦਰਅਸਲ ਸਫ਼ਾਈ ਕਰਮਚਾਰੀ ਜਿਹੜੇ ਪਿਛਲੇ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਹੜਤਾਲ ਤੇ ਚੱਲ ਰਹੀ ਸੀ ਜਿਸ ਦੇ ਕਾਰਨ ਜ਼ਰਾਇਤ ਡੰਪ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਚੁਕਵਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਜਿਸ ਦੇ ਵਿਰੋਧ ਵਿਚ ਸਫਾਈ ਕਰਮਚਾਰੀ ਜਿਹੜੇ ਨੇ ਪੁਰਾਣੇ ਸਫ਼ਾਈ ਕਰਮਚਾਰੀ ਜਿੰਨੇ ਉਹ ਹੜਤਾਲ ਤੇ ਬੈਠ ਗਏ

ਜਿਸ ਦੇ ਕਾਰਨ ਉਹ ਨਾਅਰੇਬਾਜ਼ੀ ਹੋਣ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਜਿਸਦੇ ਮੱਦੇਨਜ਼ਰ ਪੁਲਿਸ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਨੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਊਨਾ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਹਟਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਉਪਰ ਲਾਠੀ ਚਾਰਜ ਕੀਤਾ ਇੱਕ ਗੱਲ ਹੋਰ ਜਿਹੜੀਆਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਚੱਲੀਏ ਪੁਲੀਸ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਵੱਲੋਂ ਕਿਸੇ ਪੱਤਰਕਾਰ ਨਜ਼ਰੀਆ ਤਬਦੀਲੀ ਤੱਕ ਨਹੀਂ ਕਰਨ ਦਿੱਤੀ ਜਾਰੀ ਇਕ ਪੱਤਰਕਾਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਧੱਕਾ ਮੁੱਕੀ ਜਿਹੜੀ ਅੱਗਿਓਂ ਹੋਇਆ ਪੱਤਰਕਾਰ ਦੀ ਵੀ ਜ਼ਰੀਏ ਗਿਆ

ਸੱਟ ਵੱਜਣੀ ਲੱਗਿਆ ਇੱਥੇ ਸਵਾਲ ਜਿਹਡ਼ੀਆਂ ਸਿੱਧਮ ਸਿੱਧੇ ਪੁਲੀਸ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਦੇ ਉੱਪਰ ਖਾਲੀ ਹੁੰਦਾ ਜਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਲਾਠੀ ਚਾਰਜ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਜਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਾਰ ਕੁੱਟ ਜਿਹਡ਼ੀ ਹੈਗੀਆਂ ਉਹ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਠੀਕ ਹੈ ਮੰਨਦਿਆਂ ਕਿ ਪੁਲੀਸ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਦਾ ਤੇ ਰੋਲ ਬਣਦਾ ਸੀ ਕਿ ਇਸ ਹੜਤਾਲ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ ਪਰ ਵੱਡਾ ਸਵਾਲ ਹੈ ਇਸ ਹੜਤਾਲ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕਰਨ ਦਾ ਇੱਕੋ ਇੱਕ ਜ਼ਰੀਆ ਲਾਠੀ ਚਾਰਜ ਅਤੇ ਲਾਠੀ ਚਾਰਜ ਜਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਹੇ ਕਿਸਾਨ ਨੂੰ ਪਡ਼੍ਹ ਕੇ ਪੰਜ ਪੰਜ ਪੁਲੀਸ ਵਾਲੇ ਜਿਹੜੇ ਉਸ ਨੂੰ ਕੁੱਟ ਰਿਹਾ ਛੇ ਛੇ ਪੁਲੀਸ ਵਾਲੇ ਜਿਹੜੇ ਉਸ ਨੂੰ ਕੁੱ ਟਿਆ ਤਾਂ ਹੈ ਕਿ ਸਵਾਲ ਜਿਹੜਾ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਸਵਾਲ ਪੁਲੀਸ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਦੇ ਉੱਪਰ ਇਸ ਵੇਲੇ ਕਦਮ ਹੈ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.