ਕੈਨੇਡਾ ਜਾਣ ਦਾ ਸੌਖਾ ਆਨਲਾਈਨ ਤਰੀਕੇ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਵਿਸੳ ਲਗਾਉਣ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ ਰੱਦ ਹੁਣ ਤੁਹਾਡੀ PR ਪੱਕਾ

Uncategorized

ਕੈਨੇਡਾ ਜਾਣ ਦੇ ਚਾਹਵਾਨ ਅਤੇ ਕੈਨੇਡਾ ਜਾਣ ਦੇ ਵਿਚਲੀਆਂ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆਰੀਆ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਦੀ ਨਹੀਂ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਬਹੁਤ ਹੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਅਹਿਮ ਹੈ ਕੈਨੇਡਾ ਹਾਈ ਕਮਿਸ਼ਨ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇੱਕ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ ਆਖਿਆ ਅਤੇ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਇੰਡੀਆ ਤੋਂ ਕੈਨੇਡਾ ਦਾ ਵੀਜ਼ਾ ਲੈਣ ਵਾਲਿਅਾਂ ਸੰਬੰਧੀ ਟਵੀਟ ਪ੍ਰਮੁੱਖਤਾ ਰੱਖ ਕੇ ਇਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕੀ ਕੁਝ ਲਿਖਿਆ ਗਿਆ ਆਓ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਾਂ ਵੀਜ਼ਾ ਨਾ ਆਉਣਾ ਪਾਸਪੋਰਟ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰਵਾਉਣ ਦਾ ਤਰੀਕਾ ਕੀ ਹੋਵੇਗਾ

ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਪਾਸ ਜਮ੍ਹਾਂ ਨਹੀਂ ਕਰਵਾਉਂਦੇ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨਾਂ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤਾਂ ਵੀਜ਼ਾ ਰਦ ਵੀ ਹੋਵੇਗਾ ਇਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ ਗਿਆ ਕੈਨੇਡਾ ਹਾਈ ਕਮਿਸ਼ਨ ਵੱਲੋਂ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਭਾਵੇਂ ਤੁਸੀਂ ਟੂਰਿਸਟ ਵਰਕ ਵਿਜ਼ਿਟਰ ਵੀਜ਼ਾ ਵੀ ਫਾਈਲ ਅੰਬੈਸੀ ਦੇ ਵਿਚ ਇਸ ਸੰਬੰਧੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਿੱਕਤ ਸੈਂਟਰ ਜਾਂ ਫਿਰ ਕੈਨੇਡਾ ਐਂਬੈਸੀ ਤੋਂ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਆਨਲਾਈਨ ਕੌਮ ਭਲਕੇ ਕੋਰੀਆ ਦੇ ਰਾਹੀਂ ਆਪਣਾ ਪਾਸਪੋਰਟ ਭੇਜ ਸਕੋ

ਕੋਰੀਅਰ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਾਸਪੋਰਟ ਉਪਲੱਬਧ ਵੀ ਕਰਵਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ ਯਾਨੀ ਪਹਿਲਾਂ ਪਾਸਪੋਰਟ ਜਮ੍ਹਾਂ ਨਹੀਂ ਕਰਵਾਇਆ ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨਜ਼ ਲੈਟਰ ਆ ਚੁੱਕੇ ਸਨ ਕਰੁਣਾ ਕਰ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਆਈ ਸੀ ਜ਼ਰੂਰ ਕਿਉਂਕਿ ਸਭ ਕੁਝ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਪਰ ਹੁਣ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਖਤਮ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਤੇ ਰਾਹੀਂ ਪਾਸਪੋਰਟ ਦੀ ਉਸੇ ਥਾਂ ਹੀ ਭੇਜ ਸਕਦੇ ਹੋ

ਉਨ੍ਹਾਂ ਰੂਹ ਲੈਟਰ ਭੇਜੇ ਜਾ ਰਹੇ ਨੇ ਜੇਕਰ ਪਾਸਪੋਰਟ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰਵਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਉਹ ਜਲਦੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨਗੇ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵੀਜ਼ਾ ਵੀ ਰੱਦ ਹੋ ਸਕਦੈ ਕੈਨੇਡਾ ਅੰਬੈਸੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਆਨਲਾਈਨ ਫਾਈਲਜ਼ ਹੀ ਲੱਗਣਗੀਆਂ ਅਤੇ ਇਸੇ ਰਾਹੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪਾਸਪੋਰਟ ਤੋਂ ਭੇਜਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਉਪਲੱਬਧਤਾ ਵੀ ਇਸੇ ਆਨਲਾਈਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਦੇ ਰਾਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ

Leave a Reply

Your email address will not be published.