ਕੈਨੇਡਾ ਸਰਕਾਰ ਤੋਂ ਕਈਆਂ ਨੇ ਝੂਠ ਬੋਲ ਕੇ ਲਈ ਸੀ ਵਿੱਤ ਮੱਦਦ ਹੁਣ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਹੋਵੇਗੀ ਜਾਂਚ

Uncategorized

ਕਰੋਨਾ ਮਾਹਾਵਾਰੀ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਅਾਤ ਵਿੱਚ ਕੈਨੇਡਾ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਵਿੱਤੀ ਪੱਧਰ ਤੇ ਦੋ ਦੋ ਹਜ਼ਾਰ ਡਾਲਰ ਤੋਂ ਮੱਦਦ ਦਿੱਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ ਯਾਰਕਰ ਤੇ ਤਹਿਤ ਉਸ ਤੇ ਬਾਰੀਕ ਰਿਪੋਰਟ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਕੈਨੇਡਾ ਵਿੱਚ ਵਿੱਤੀ ਵਿਭਾਗ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਇੱਕ ਜਾਂਚ ਟੀਮ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਉਸ ਸਮੇਂ ਕਾਫੀ ਸਾਦਾ ਸਕੈਮ ਵੀ ਹੁਣ ਨਹੀਂ ਕਈ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਹੀ ਸੰਸਥਾਵਾਂ ਵੱਲੋਂ ਜੁੱਤੀ ਭਗਤ ਉੱਤੇ ਕੈਨੇਡਾ ਸਰਕਾਰ ਤੋਂ ਝੂਠ ਬੋਲ ਕੇ ਮਦਦ ਲਈ ਗਈ

ਜਾਂ ਫਿਰ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਫਰਾਡ ਕਰ ਕੇ ਵਿੱਤੀ ਮਦਦ ਲਈ ਗਈ ਇਸ ਬਾਰੇ ਸਾਲ ਦੋ ਹਜਾਰ ਵੀਹ ਦੇ ਲਈ ਇਕ ਰਿਪੋਰਟ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਐਕਸੈਂਟ ਟਰੈਕ ਕਨਿਸ਼ਕ ਟਰਾਂਸੈਕਸ਼ਨ ਅੰਗਕੋਟ ਐਨਾਲਾਈਸਿਸ ਸੈਂਟਰ ਆਫ਼ ਕੈਨੇਡਾ ਵੱਲੋਂ ਇਸ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਖਿੱਤਾ ਜੈਕਸ ਕੈਲਿਸ ਅੈਮਰਜੈਂਸੀ ਰਿਸਪੌਂਸ ਬੈਨੇਫਿਟ ਇਕ ਐਮਰਜੈਂਸੀ ਬਿਜ਼ਨੈੱਸ ਅਕਾਊਂਟਸ ਤੇ ਵਾਸਤੇ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਜੋ ਵਿੱਤੀ ਪੱਧਰ ਤੇ ਵਿੱਤੀ ਮਦਦ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ

ਉਸ ਵਿੱਚ ਕਈ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਕਈ ਆਰਗੇਨਾਈਜ਼ੇਸ਼ਨ ਵੱਲੋਂ ਕਾਇਮ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ ਇੱਥੇ ਜ਼ਿਕਰਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਆਰਮੀ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਇਆ ਸੀ ਉਦੋਂ ਤੋਂ ਹੀ ਕੈਨੇਡਾ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਵੀ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਜਿਹੜੇ ਇਸ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦੀ ਯੋਗਤਾ ਨਹੀਂ ਰੱਖਦੇ ਪਰ ਫੇਰ ਵੀ ਉਹ ਧੋਖੇ ਨਾਲ ਪੈਸੇ ਲੈ ਰਹੇ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਜਾ ਕੇ ਇਸ ਦਾ ਭੁਗਤਾਨ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸ ਉੱਤੇ ਹੀ ਜਾਂਚ ਅਜੇ ਜਾਰੀ ਹੈ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਨਾਲ ਦੀ ਨਾਲ ਇਸ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣ ਲੱਗੀ ਸੀ ਕਈਆਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਸੀ ਈ ਆਰ ਬੀ ਦਾ ਲਾਹਾ ਲਿਆ ਗਿਆ ਜਦਕਿ ਉਹ ਯੋਗਤਾ ਨਹੀਂ ਰੱਖਦੇ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.