ਨਵਜੋਤ ਸਿੱਧੂ ਫੇਰ ਪੁਗਾ ਕੇ ਆਪਣੀ ਜਿੱਦ

Uncategorized

ਚਰਨਜੀਤ ਸਿੰਘ ਚੰਨੀ ਨੇ ਭਲੇ ਹੀ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਨਵਜੋਤ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ ਪਿੱਛੇ ਮਜੀਠੀਆ ਦੇ ਨਾਲ ਪੰਗਾ ਲਿਆ ਸੀ ਪਰ ਨਵਜੋਤ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ ਲਗਾਤਾਰ ਸੀਐਮ ਚੰਨੀ ਨੂੰ ਝਟਕੇ ਤੇ ਝਟਕਾ ਦੇ ਰਹੇ ਨੇ ਪੰਜਾਬ ਕਾਂਗਰਸ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੇ ਕਾਟੋ ਕਲੇਸ਼ ਦੇ ਵਿਚਾਲੇ ਮੁੜ ਕਾਂਗਰਸ ਪ੍ਰਧਾਨ ਨਵਜੋਤ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ ਸਿੱਧੂ ਨੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਚੰਨੀ ਨੂੰ ਝਟਕਾ ਦੇ ਦਿੱਤਾ ਕੀ ਹੈ ਪੂਰਾ ਮਾਮਲਾ ਆਓ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਾਂ ਕਾਂਗਰਸ ਹਾਈ ਕਮਾਨ ਦੇ ਇੰਚਾਰਜ ਹਰੀਸ਼ ਚੌਧਰੀ ਜ਼ਰੀਏ ਬੇਸ਼ੱਕ ਸੀਐਮ ਚੰਨੀ ਅਤੇ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਇਕੱਠਿਆਂ ਬਿਠਾ ਦਿੱਤਾ

ਪਰ ਦੋਵਾਂ ਵਿਚਾਲੇ ਕਿਤੇ ਨਾ ਕਿਤੇ ਅਜੇ ਵੀ ਦੂਰੀਆਂ ਬਣੀਆਂ ਇਸ ਤਾਜ਼ਾ ਸਬੂਤ ਇਸ ਗੱਲ ਤੋਂ ਮਿਲ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਸਰਕਾਰੀ ਇਸ਼ਤਿਹਾਰ ਸਲੋਗਨ ਦੇ ਜਾਪ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦੇਖੋ ਜਿੱਥੇ ਪਹਿਲਾਂ ਘਰ ਘਰ ਵਿਚ ਚੱਲੀ ਮੰਤਰੀ ਕਰਦਾ ਮਸਲੇ ਦਾ ਹੱਲ ਲਿਖਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ ਉੱਥੇ ਹੁਣ ਚੱਲੀ ਗੱਲ ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਕਰਦੀ ਮਸਲੇ ਦਾ ਹੱਲ ਨਵਜੋਤ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ ਸਿਆਰਾ ਸ਼ਹਿਰਾਂ ਵਿੱਚ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਚੰਨੀ ਨੇ ਵੀ ਉਸੇ ਭਾਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਜਵਾਬ ਸੀ

ਕਿ ਮੈਂ ਗ਼ਰੀਬ ਜ਼ਰੂਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਪਰ ਕਮਜ਼ੋਰ ਨਹੀਂ ਮਾਮੀ ਨੂੰ ਘਰ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੀਐਮ ਚੰਨੀ ਦੇ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਮਸਲੇ ਹੱਲ ਕਰਨ ਦੀ ਗੱਲ ਚੱਲੀ ਕੈਪਟਨ ਅਮਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਸੀਐਮ ਦੀ ਕੁਰਸੀ ਤੋਂ ਹਟਾ ਕੇ ਚਰਨਜੀਤ ਸਿੰਘ ਚੰਨੀ ਨੂੰ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਬਣਾਇਆ ਸੀ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੰਜਾਬ ਤੇ ਇਸ਼ਾਰਾ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਆਨਲਾਈਨ ਵੀ ਘਰ ਘਰ ਵਿਚਲੀ ਗੱਲ ਮੁੱਖਮੰਤਰੀ ਕਰਤਾ ਮਸਲੇ ਦੇ ਗਲੋਬਲ ਕਰਕੇ ਸੀ ਹਾਲਾਂਕਿ ਹੁਣ ਇਨ੍ਹਾਂ ਹੋਰਡਿੰਗਾਂ ਵਿਚ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਨੂੰ ਹਟਾ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਥਾਂ ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.