ਜੋ ਕੰਮ ਸਰਕਾਰ ਨਾ ਕਰ ਸਕੀ ਸਰਦਾਰ ਨੇ ਕੀਤਾ ਹੁਣ ਰੁਕੇਗੀ ਮੈਡੀਕਲ ਸਟੋਰਾਂ ਦੀ ਲੁੱਟ

Uncategorized

ਸਮੇਂ ਸਮੇਂ ਤੇ ਸਰਕਾਰਾਂ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਤਕ ਸਹੀ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਮੁੱਢਲੀਆਂ ਸਿਹਤ ਸਹੂਲਤਾਂ ਨਹੀਂ ਦੇ ਸਕੀਆਂ ਪਰ ਮਨੁੱਖਤਾ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰ ਰਹੇ ਸਰਬੱਤ ਦਾ ਭਲਾ ਟਰੱਸਟ ਵੱਲੋਂ ਬਿਨ ਕਿਸੇ ਭੇਤਭਾਵ ਦੇ ਮਨੁੱਖਤਾ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਜਨਤਾ ਦੇ ਲਈ ਸਸਤੀਆਂ ਮੈਡੀਕਲ ਲੈਬਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਰੋਪੜ ਦੇ ਵਿਚ ਮੈਡੀਕਲ ਲੈਬ ਖੋਲ੍ਹੀ ਗਈ ਹੈ ਜਿਸ ਦਾ ਉਦਘਾਟਨ ਪੰਜਾਬ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਦੇ ਸਪੀਕਰ ਰਾਣਾ ਕੇ ਪੀ ਵੱਲੋਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

ਸਰਬੱਤ ਦਾ ਭਲਾ ਟਰੱਸਟ ਵੱਲੋਂ ਪੰਜਾਬ ਮੈਡੀਕਲ ਲੈਬਜ਼ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦਾ ਟੀਚਾ ਦਸੰਬਰ ਤੱਕ ਪੂਰਾ ਕਰ ਲਿਆ ਜਾਵੇਗਾ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜਨਤਾ ਨੂੰ ਸਸਤੀਆਂ ਦਵਾਈਆਂ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਵੀ ਮੈਡੀਕਲ ਖੋਲ੍ਹੇ ਜਾਣਗੇ ਅੱਜ ਪੰਜਾਬੀਆਂ ਦੀ ਸ਼ਾਨ ਹੈ ਐਸ ਐਸ ਓਬਰਾਏ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇਕ ਲੈਬੋਰਟਰੀ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦਾ ਸਿਲਸਿਲਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਤਰਤਾਲੀ ਲੈਬੋਰਟਰੀ ਅੱਜ ਖੋਲ੍ਹੀ ਗਈ ਹੈ ਸਾਡੀ ਦਾ ਪਿੰਡਾਂ ਨੂੰ ਲੈਬੋਰਟਰੀ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਲਾਭ ਹੋਏਗਾ

ਕਿਉਂਕਿ ਹਰ ਗ਼ਰੀਬ ਆਦਮੀ ਅੱਜ ਦੇ ਜ਼ਮਾਨੇ ਚ ਮਹਿੰਗੇ ਟੈਸਟ ਨਹੀਂ ਕਰਵਾ ਸਕੇਗਾ ਜਿੱਥੇ ਬੋਹੜਾਂ ਪਾਰਾ ਖ਼ਰਚਾ ਕਰਨਾ ਪੈਂਦਾ ਉਹਦੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਚ ਇੱਥੇ ਸਿਰਫ਼ ਬਾਰਾਂ ਤੇਰਾਂ ਪ੍ਰਸਿੱਧ ਖਰਚ ਆਇਆ ਕਰੇਗਾ ਉਹ ਲੈਬਾਰਟਰੀ ਦੀ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਦੇ ਤੀਜੇ ਤੂੰ ਵੀ ਬੜੇ ਤਸੱਲੀਜਨਕ ਹੈ ਬਿਲਕੁਲ ਠੀਕ ਹੈ ਸੋ ਮੈਂ ਆਪਣੀ ਵੱਲੋਂ ਇਲਾਕੇ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਸੰਗਤਾਂ ਵੱਲੋਂ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਦੀਆਂ ਓਬਰਾਏ ਸਭ ਦਾ ਕਿ ਜਥੇਦਾਰਾਂ ਨੇ ਸਾਰੇ ਪੰਜਾਬ ਚ ਹਰਿਆਣੇ ਚ ਹਿਮਾਚਲ ਚ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵੱਖ ਵੱਖ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਸਹੂਲਤਾਂ ਦਿੱਤੀਆਂ ਉਥੇ ਹੀ ਰੋਪੜ ਦੇ ਨਾਂ ਦਾ ਆਪਣਾ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਹੈ ਸੋ ਆਪਣੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਦੋ ਲੈਬੋਰਟਰੀ ਰੋਪੜ ਖੁੱਲ੍ਹੀ ਹੈ ਇਕ ਅੱਜ ਭਰਤਗਡ਼੍ਹ ਹੋ ਗਈ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.