ਪਿਟਬੁੱਲ ਕੁੱਤਿਆਂ ਦੀਆ ਕਰਵਾ ਰਹੇ ਸੀ ਨਾਜਾਇਜ਼ ਲੜਾਈਆਂ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਮਾਰਿਆ ਛਾਪਾ ਪੈ ਗਈ ਭਾਜੜਾਂ

Uncategorized

ਅਜਨਾਲਾ ਅਧੀਨ ਪੈਂਦੇ ਪਿੰਡ ਛੋਟਾ ਫਤਿਹਵਾਲ ਵਿਖੇ ਜਾਨਵਰਾਂ ਤੇ ਹੋ ਰਹੇ ਅੱਤਿਆ ਚਾਰ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੀ ਜਿਸ ਦੇ ਉੱਪਰ ਐੱਸਐੱਸਪੀ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਦਿਹਾਤੀ ਦੇ ਹੁਕਮਾਂ ਦੇ ਉੱਪਰ ਪੂਰਾ ਆਪਰੇਸ਼ਨ ਪਲੈਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

ਅਤੇ ਇੱਕ ਟੀਮ ਦਾ ਗਠਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਜਿਸ ਦੇ ਉੱਪਰ ਢਲਦੇ ਹੋਏ ਪੂਰਨ ਸਿੰਘ ਸਾਬਕਾ ਸਰਪੰਚ ਸਮਰਾ ਵਾਸੀ ਅਜਨਾਲਾ ਹੈਰੀ ਵਾਸੀ ਅਜਨਾਲਾ ਅਮਨ ਤੇਜ ਵਾਸੀ ਅਜਨਾਲਾ ਅਤੇ ਹੋਰ ਨਾਮਲੂਮ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕਰਕੇ ਹਿਰਾਸਤ ਵਿੱਚ ਲਿਆ ਗਿਆ ਪਿਟਬੁੱਲ ਕੁੱਤਿਆਂ ਦੀ ਲੜਾਈ ਕਰਵਾਉਂਦੇ ਸੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਪਾਸੋਂ ਪੁਲਸ ਨੇ ਛੇ ਪਿਟਬੁਲ ਕੁੱਤੇ ਵੀ ਛੁਡਵਾਈ ਨੇ ਤਾਂ ਉੱਥੇ ਹੀ ਪੁਲਸ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਨੇ ਦੱਸਿਆ

ਕਿ ਜਿਸ ਦਿਨ ਦਾ ਮੈਂ ਇੱਥੇ ਆ ਕੇ ਜੌਬ ਕਰਨ ਲੱਗਿਆ ਤਾਂ ਮੈਂ ਉਸੇ ਦਿਨ ਤੋਂ ਹੀ ਸਾਰੇ ਪੁਲਿਸ ਮੁਲਾਜ਼ਮਾਂ ਨੂੰ ਕਹਿ ਦਿੱਤਾ ਸੀ ਕਿ ਜੋ ਵੀ ਮਾੜੇ ਅਨਸਰ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਮੁਹਿੰਮ ਜਿਹੜੀ ਉਹ ਚਲਾਈ ਹੈ ਤੇ ਜਿਵੇਂ ਅਸੀਂ ਪਟਾਕੇ ਬਣਾਉਣ ਵਾਲੀ ਫੈਕਟਰੀ ਫੜੀ ਅਸੀ ਹੀਰੋਇਨ ਵੀ ਫੜੀ ਤੇ ਜਿੰਨੇ ਵੀ ਕੇਸ ਹੁੰਦੇ ਸੀ ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਆਪਣੀ ਟੀਮ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕੇਸਾਂ ਨੂੰ ਜਲਦ ਤੋਂ ਜਲਦ ਸੌਰਵ ਕਰ ਲੈਂਦੇ ਹਾਂ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਫੜਿਆ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲੀ ਸੀ ਕਿ ਦੱਸ ਤਰੀਕ ਨੂੰ ਇਕ ਬਹੁਤ ਗ਼ਲਤ ਕੰਮ ਹੋਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕੁੱਤਿਆਂ ਦੀ ਲੜਾਈ ਕਰਵਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਦੇਖਦੇ ਹੋਏ ਅਸੀਂ ਸਖ਼ਤੀ ਕੀਤੀ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.