11 ਜਾਣਿਆ ਨੂੰ ਹੋਈ ਜੇਲ੍ਹ ਦੀ ਸਜ਼ਾ

Uncategorized

ਅਮਰੀਕਾ ਦੀ ਅਦਾਲਤ ਨੇ ਗਿਆਰਾਂ ਜਣਿਆਂ ਨੂੰ ਸਜ਼ਾ ਸੁਣਾਈਏ ਚੋਖ਼ੀ ਅਮਰੀਕਾ ਦੇ ਓਹਾਇਓ ਤੋਂ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਲਈ ਹਥਿ ਆਰਾਂ ਦੀ ਤਸਕਰੀ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ ਇਸ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਲਈ ਸਜ਼ਾ ਦਾ ਐਲਾਨ ਹੋਇਆ ਉਸ ਵਿਚ ਬਾਰਾਂ ਮਹੀਨੇ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਬਹੱਤਰ ਵੀਂ ਤਕ ਦੀ ਜੇਲ੍ਹ ਦੀ ਸਜ਼ਾ ਸੁਣਾਈ ਗਈ ਹੈ ਗਿਆਰਾਂ ਜਣਿਆਂ ਨੂੰ ਜ਼ਿੰਦਾਦਿਲੀ ਵੱਖੋ ਵੱਖਰੀ ਸਜ਼ਾ ਸੁਣਾਈ ਗਈ ਹੈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ

ਕਿ ਦੋ ਸੌ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪਿਸਤੌਲਾਂ ਦੀ ਓਹਾਇਓ ਤੋਂ ਕੈਨੇਡਾ ਤਸਕਰੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਜੋ ਕਿ ਜੁਲਾਈ ਦੋ ਹਜਾਰ ਅਠਾਰਾਂ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਸਾਲ ਦੋ ਹਜਾਰ ਉਨੀ ਦੇ ਮੱਧ ਤੱਕ ਦਾ ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ ਦੋ ਤਸਕਰੀ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਏ ਨਵੰਬਰ ਪੰਜ ਨੂੰ ਅਮਰੀਕਾ ਦੇ ਅਟਾਰਨੀ ਦਫ਼ਤਰ ਵੱਲੋਂ ਇਸ ਬਾਰੇ ਬਿਆਨ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਇਹ ਵੀ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਵਿਚ ਕਈ ਅਜਿਹੇ ਜੁਰਮ ਹੋਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੱਸ ਅਜਿਹੇ ਹਥਿ ਆਰਾਂ ਦੀ ਪਛਾਣ ਹੋਈ

ਅਜੋਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਸਨ ਜਿਹੜੇ ਕਿ ਹਥਿ ਆਰਾਂ ਦੀ ਤਸਕਰੀ ਓਹਾਇਓ ਤੋਂ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਲਈ ਕੀਤੀ ਗਈ ਇਸ ਵੇਲੇ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਅਮਰੀਕਾ ਦੀ ਪੁਲਸ ਵੱਲੋਂ ਗਿਆਰਾਂ ਜਣਿਆਂ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਜੋ ਹਥਿ ਆਰ ਸਪਲਾਈ ਕਰਦੇ ਸਨ ਤੇ ਇਹ ਅਮਰੀਕਾ ਤੋਂ ਹਥਿ ਆਰ ਲਿਆ ਸਿੱਧੂ ਕਨੇਡਾ ਵਿਚ ਸਪਲਾਈ ਕਰਦੇ ਹਨ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਫੜਿਆ ਗਿਆ ਤੇ ਅਦਾਲਤ ਵੱਲੋਂ ਸਜ਼ਾ ਸੁਣਾਈ ਗਈ ਹੈ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.