ਅਮਰੀਕਾ ਵਿੱਚ ਭਾਰਤੀ ਮੁਟਿਆਰ ਦੀ ਮੌ ਤ ਮਿਊਜ਼ੀਅਮ ਸੋਅ ਦੌਰਾਨ ਭਾਜੜ ਪੈਣ ਕਾਰਨ ਹੋਈ ਸੀ ਜ਼ਖ਼ਮੀ

Uncategorized

ਹਿਊਸਟਨ ਚਾਰ ਵਿੱਚ ਪਿਛਲੇ ਹਫ਼ਤੇ ਇੱਕ ਵੱਡੇ ਸੰਗੀਤ ਸਮਾਗਮ ਦੌਰਾਨ ਭਾਜੜ ਪੈਣ ਕਾਰਨ ਜ਼ਖਮੀ ਹੋਈ ਬਾਈ ਸਾਲ ਦੀ ਭਾਰਤੀ ਸ਼ਾਹਾਨੀ ਦਮ ਤੋੜ ਗਈ ਭਾਰਤੀ ਨੂੰ ਕਈ ਦਿਨ ਵੈਂਟੀਲੇਟਰ ਤੇ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਆਖਿਰਕਾਰ ਡਾਕਟਰਾਂ ਨੇ ਬ੍ਰੇਨ ਡੈੱਡ ਕਰਾਰ ਦੇ ਦਿੱਤਾ ਰੈਪਰ ਅਤੇ ਗਾਇਕ ਪ੍ਰਭ ਸਕੌਟ ਨੇ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਤੇ ਭਾਜੜ ਦੌਰਾਨ ਮਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਦੇ ਅੰਤਮ ਸੰਸਕਾਰ ਦਾ ਖਰਚਾ ਉਹ ਦੇਵੇਗਾ

ਆਪਣੀ ਭੈਣ ਨਮਰਤਾ ਅਤੇ ਕਜ਼ਨ ਮੋਹਿਤ ਬੇਲਾਨੀ ਨਾਲ ਮਿਊਜ਼ਿਕ ਸ਼ੋਅ ਦੇਖਣ ਗਏ ਪਰ ਅਚਾਨਕ ਪਈ ਭਾਜੜ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਭੈਣ ਅਤੇ ਮੋਹਿਤ ਤੋਂ ਵਿਛੋੜ ਦਿੱਤਾ ਨਮਰਤਾ ਅਤੇ ਮੋਹਿਤ ਦੇ ਮੋਬਾਇਲ ਫੋਨ ਭੀੜ ਵਿੱਚ ਕਿਤੇ ਗੁਆਚ ਗਏ ਅਤੇ ਉਹ ਭਾਰਤੀ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰਨ ਦੇ ਸਮਰੱਥ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸਨ ਨਮਰਤਾ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਜਦੋਂ ਭਾਰਤੀ ਨਾਲ ਦੁਬਾਰਾ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਈ ਤਾਂ ਉਹ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਐਮਰਜੈਂਸੀ ਰੂਮ ਵਿਚ ਪਈ ਸੀ

ਮਾਰਕਸ ਵੱਲੋਂ ਭਾਰਤੀ ਨੂੰ ਹਿਊਸਟਨ ਮੈਥੋਡਿਸਟ ਹਸਪਤਾਲ ਲਿਜਾਇਆ ਗਿਆ ਜਦਕਿ ਉਸ ਦੇ ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਉਸ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਵਿੱਚ ਦਰ ਦਰ ਦੀਆਂ ਠੋਕਰਾਂ ਖਾ ਰਹੇ ਸਨ ਆਖਰਕਾਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮੈਥੋਡਿਸਟ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿਚ ਇਕ ਮੁਟਿਆਰ ਦੇ ਦਾਖਲ ਹੋਣ ਬਾਰੇ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਪਹੁੰਚੇ ਤਾਂ ਇਹ ਭਾਰਤੀ ਹੀ ਸੀ ਭਾਰਤੀ ਦੀ ਹਾਲਤ ਬੇਹੱਦ ਗੰਭੀਰ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਸੀ ਅਤੇ ਡਾਕਟਰਾਂ ਵੱਲੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਵੈਂਟੀਲੇਟਰ ਤੇ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਆਪਣੀ ਬੇਟੀ ਦੀ ਏਨੀ ਮਾੜੀ ਹਾਲਤ ਦੇਖ ਮਾਪਿਆਂ ਲਈ ਉਥੇ ਖੜ੍ਹੇ ਹੋਣਾ ਔਖਾ ਹੋ ਗਿਆ ਡਾਕਟਰਾਂ ਨੇ ਵੀ ਭਾਰਤੀ ਦੇ ਮਾਪਿਆਂ ਨੂੰ ਕੋਈ ਝੂਠੀ ਤਸੱਲੀ ਨਾ ਦਿੱਤੀ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.