ਕੈਨੇਡਾ ਪੀਆਰ ਇੱਕ ਹੋਰ ਵੱਡੇ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਅਪਡੇਟ

Uncategorized

ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਸੰਬੰਧਿਤ ਇਕ ਨਵੀਂ ਅਪਡੇਟ ਸਾਹਮਣੇ ਪਰਵਾਸੀਆਂ ਦੇ ਲਈ ਕੈਨੇਡਾ ਇਕ ਹੋਰ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਵੀ ਕਹਿ ਸਕਦੇ ਹਾਂ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਸੂਬੇ ਬ੍ਰਿਟਿਸ਼ ਕੋਲੰਬੀਆ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਸੂਬੇ ਬ੍ਰਿਟਿਸ਼ ਕੋਲੰਬੀਆ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਦੋ ਪੀਐੱਨਬੀ ਦਾ ਇਕ ਹੀ ਦਿਨ ਵਿੱਚ ਕੱਢੇ ਗਏ ਮਤਲਬ ਇਹ ਕਿ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਸੂਬੇ ਬ੍ਰਿਟਿਸ਼ ਕੋਲੰਬੀਆ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਨੌੰ ਨਵੰਬਰ ਨੂੰ ਪੀਐਨਬੀ ਡਰਾਅ ਕੱਢੇ ਗਏ ਨੇ ਅਤੇ ਜਾਰੀ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ ਦੋ ਹਜਾਰ ਇੱਕੀ ਨੂੰ ਕੱਢੇ ਗਏ ਡਰਾਅ ਵਿਚ ਬ੍ਰਿਟਿਸ਼ ਕੋਲੰਬੀਆ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦੀ ਉਮੀਦਵਾਰਾਂ ਨੂੰ ਇਨਵੀਟੇਸ਼ਨ ਭੇਜੇ ਹਨ

ਇਹ ਪਟੀਸ਼ਨ ਸਸਤੀ ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਐਂਟਰੀ ਸੰਕਟਗ੍ਰਸਤ ਸਟੀਲ ਵਰਕਰ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਗ੍ਰੈਜੂਏਟ ਇਸ ਖੇਡ ਵਿੱਚ ਵੀ ਜਾਰੀ ਕੀਤੇ ਗਏ ਨੇ ਡਰਾਅ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੋ ਸੌ ਸਤਾਸੀ ਐਡੀਸ਼ਨ ਜਾਰੀ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ ਅਤੇ ਇਸ ਵਿੱਚ ਪੁਆਇੰਟ ਸੇ ਸੋ ਰਿਹਾ ਤਰਵੰਜਾ ਦੋ ਸੌ ਤਰੱਨਵੇ ਵਿਚ ਜਾਰੀ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ ਜਿਸ ਵਿਚ ਰਿਟੇਲ ਐਨ ਫੇਰ ਮੈਨੇਜਰਸ ਐਲਓਸੀ ਜ਼ੀਰੋ ਛੇ ਸੌ ਇੱਕੀ ਰੈਸਟੋਰੈਂਟ ਐਂਡ ਸਰਵਿਸ ਮੈਨੇਜਰ ਐਨ ਓ ਸੀ ਦੀ ਛੇ ਦੋ ਛੇ ਸੌ ਇਕੱਤੀ ਦੇ ਲਈ ਜਾਰੀ ਕੀਤੇ ਗਏ ਬ੍ਰਿਟਿਸ਼ ਕੋਲੰਬੀਆ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਛੱਬੀ ਅਕਤੂਬਰ ਨੂੰ ਵੀ ਘੱਟ ਗਈ ਸੀ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਹਜਾਰ ਤਿੱਨ ਸੌ ਛੇ ਕਮਿਊਟੇਸ਼ਨ ਤਹਿਤ ਜੇਠ ਨੂੰ ਸੱਦੇ ਭੇਜੇ ਗਏ ਸੀ

ਅਤੇ ਦੂਸਰੀ ਡਰਾਅ ਵਿਚ ਬਵੰਜਾ ਐਡੀਸ਼ਨ ਜਾਰੀ ਕੀਤੇ ਗਏ ਅਤੇ ਨਿਕੰਮਾ ਪੀਐੱਨਪੀ ਡਰਾਅ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜਾਰੀ ਕੀਤੇ ਗਏ ਮੇਂ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਤਿੱਨ ਸੌ ਅਠਵੰਜਾ ਰਹੀ ਸੀ ਅਤੇ ਹੁਣ ਨਵੰਬਰ ਦੋ ਹਜਾਰ ਇੱਕੀ ਨੂੰ ਕੱਟੇ ਗਏ ਦੋ ਨਵੇਂ ਪੀ ਐੱਨ ਬੀ ਡਰਾਅ ਕੁੱਲ ਤਿੱਨ ਸੌ ਚਾਲੀ ਉਮੀਦਵਾਰਾਂ ਨੂੰ ਸੱਦੇ ਭੇਜੇ ਗਏ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.