ਲਓ ਜੀ ਫਸ ਗਿਆ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦਾ ਕ ਤ ਲ ਅਸੀਸ ਮਿਸ਼ਰਾ

Uncategorized

ਲਖੀਮਪੁਰ ਖੀਰੀ ਹਿੰਸਾ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਕਥਿਤ ਤੌਰ ਤੇ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦਾ ਕਾ ਤ ਲ ਅਸ਼ੀਸ਼ ਮਿਸ਼ਰਾ ਕੜਿੱਕੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਫਸਦਾ ਨਜ਼ਰ ਆਏ ਕਿਉਂਕਿ ਪ੍ਰਿੰਸ ਇਕ ਰਿਪੋਰਟ ਵਿਚ ਇਹ ਗੱਲ ਸਾਫ਼ ਹੋ ਗਈ ਹੈ ਕਿ ਘਟਨਾ ਮੌਕੇ ਅਸ਼ੀਸ਼ ਮਿਸ਼ਰਾ ਤੇ ਹੋਰ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਕੋਲ ਜਿਹੜੇ ਹਥਿ ਆਰ ਮਿਲਿਆ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਗੋ ਲੀਆਂ ਚੱਲੀਆਂ ਹਨ ਯਾਨੀ ਕਿ ਕਿਸਾਨਾਂ ਵੱਲੋਂ ਕੱਢੀ ਗਈ ਇਕ ਹੋਰ ਗੱਲ ਸੱਚ ਸਾਬਤ ਹੁੰਦੀ ਜਾਰੀ ਕੀ ਹੈ ਪੂਰਾ ਮਾਮਲਾ ਆਓ ਜਾਣ ਲੈਂਦੇ ਹਾਂ

ਲਖੀਮਪੁਰ ਖੀਰੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤਮਈ ਰੋਸ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰ ਰਹੇ ਕਿਸਾਨਾਂ ਤੇ ਕਟੀ ਚਲਾਉਣ ਵੱਲ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਹਮੇਸ਼ਾ ਕਾਨੂੰਨੀ ਸਿਕੰਜੇ ਵਿੱਚ ਘਿਰਦਾ ਹੋਇਆ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਸਿੱਖ ਸਾਇੰਸ ਲੈਬਾਰਟਰੀ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਵਿੱਚ ਇਸ ਗੱਲ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਹੋ ਗਈ ਘਟਨਾ ਦੌਰਾਨ ਮਿਲੇ ਹਥਿਆਰਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਗੋ ਲੀ ਚੱਲੀ ਸੀ ਪਰ ਇਹ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਚੱਲ ਸਕਿਆ ਕਿ ਗੋ ਲੀ ਹਿੰ ਸਾ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਹੀ ਚੱਲੀ ਸੀ ਇਹ ਕਿਸੇ ਜ਼ਿਕਰਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਤਿੱਨ ਅਕਤੂਬਰ ਨੂੰ ਵਾਪਰੀ ਮੰਦਭਾਗੀ ਘਟਨਾ ਲੋਕ ਮਾ ਰੇ ਗਏ ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਚਾਰ ਕਿਸਾਨ ਸਨ

ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਤੇ ਭਾਜਪਾ ਵਰਕਰ ਗੱਡੀ ਚੜ੍ਹਾਈ ਸੀ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਗੁੱਸੇ ਵਿੱਚ ਆਏ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੇ ਵਾਹਨਾਂ ਵਿਚ ਸਵਾਰ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਬੁਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕੁੱਟਿਆ ਸੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ ਮਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਦੋ ਭਾਜਪਾ ਵਰਕਰ ਇਕ ਡਰਾਈਵਰ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਸੀ ਲਖੀਮਪੁਰ ਹਿੰਸਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲਸ ਨੇ ਅਸ਼ੀਸ਼ ਮਿਸ਼ਰਾ ਉਰਫ ਮੋਨੂੰ ਦੀ ਇਕ ਰਾਈਫਲ ਸਮੇਤ ਚਾਰ ਹਥਿ ਆਰ ਜ਼ਬਤ ਕੀਤੇ ਸਨ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.