ਸੰਯੁਕਤ ਕਿਸਾਨ ਮੋਰਚੇ ਦਾ ਵੱਡਾ ਐਲਾਨ

Uncategorized

ਸੰਯੁਕਤ ਕਿਸਾਨ ਮੋਰਚੇ ਵੱਲੋਂ ਵੱਡਾ ਐਲਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਛੱਬੀ ਨਵੰਬਰ ਨੂੰ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਬਾਰਡਰ ਤੇ ਬੈਠਿਆਂ ਪੂਰਾ ਇੱਕ ਸਾਲ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ ਪਰ ਕੀ ਰਣਨੀਤੀ ਅਪਣਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਇੱਕ ਸੰਯੁਕਤ ਕਿਸਾਨ ਮੋਰਚੇ ਦੀ ਅੱਜ ਮੀਟਿੰਗ ਹੋਈ ਇਹ ਮੀਟਿੰਗ ਚੱਲੀ ਇਸ ਮੀਟਿੰਗ ਦੇ ਵਿੱਚ ਆਗੂਆਂ ਵੱਲੋਂ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਛੱਬੀ ਨਵੰਬਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਣੱਤੀ ਨਵੰਬਰ ਤੋਂ ਸੰਸਦ ਵੱਲ ਕੂਚ ਕੀਤਾ ਜਾਏਗਾ

ਰੋਜ਼ ਪੰਜ ਸੌ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੇ ਜਥੇ ਨੂੰ ਜਿਹੜੇ ਸਮਝੌਤੇ ਵੱਲ ਕੂਚ ਕਰਨਗੇ ਟਰੈਕਟਰਾਂ ਦੇ ਮਾਰਚ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਪੰਜ ਸੌ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੇ ਜਥੇ ਸੰਸਦ ਵੱਲ ਨੂੰ ਕੂਚ ਕਰਿਆ ਕਰਨਗੇ ਉਣੱਤੀ ਨਵੰਬਰ ਤੋਂ ਸੰਸਦ ਦਾ ਸਰਦ ਰੁੱਤ ਦਾ ਇਜਲਾਸ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤੇ ਉਸੇ ਹੀ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੇ ਵਲੋਂ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਕਿ ਇੱਕ ਸਾਲ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ ਟਿਕਰੀ ਸਿੰਘੂ ਬਾਰਡਰ ਤੇ ਬੈਠਿਆਂ ਨੂੰ ਮੋਰਚੇ ਲਗਾਏ ਗਏ

ਇੱਕ ਸਾਲ ਪੂਰਾ ਹੋ ਜਾਏਗਾ ਇੱਕ ਸਾਲ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਹ ਰਣਨੀਤੀ ਹੋਏ ਇਸ ਮੋਰਚੇ ਦਾ ਸਰਕਾਰ ਤੇ ਦਬਾਅ ਬਣਾਇਆ ਜਾਵੇ ਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਅੱਜ ਬਹੁਤ ਲੰਬਾ ਸਮਾਂ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੀ ਮੀਟਿੰਗ ਚੱਲੀ ਹੈ ਕਿਸਾਨ ਆਗੂਆਂ ਚ ਮੌਜੂਦ ਕਿਸਾਨ ਮੋਰਚੇ ਦੇ ਆਗੂਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੱਡੀ ਮੀਟਿੰਗ ਚੱਲੀ ਹੈ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.