ਕੈਨੇਡਾ ਵੀਜ਼ਾ ਲੈਣ ਦੇ ਚਾਹਵਾਨਾਂ ਲਈ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ

Uncategorized

ਹਾਈ ਕਮਿਸ਼ਨ ਵੱਲੋਂ ਇੰਡੀਆ ਤੋਂ ਕੈਨੇਡਾ ਦਾ ਵੀਜ਼ਾ ਦੇਣ ਵਾਲੀ ਕੈਂਡੀਡੇਟਸ ਦੀ ਟਵੀਟ ਕਰਦਿਆਂ ਹੋਇਆਂ ਕੁਝ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਕਹਿੰਦਾ ਹਾਈ ਕਮਿਸ਼ਨ ਵੱਲੋਂ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਕਿ ਭਾਵੇਂ ਤੁਸੀਂ ਟੂਰਿਸਟ ਬਿਸਤਰ ਜਾਂ ਵਰਕ ਵੀਜ਼ੇ ਦੀ ਫਾੲੀਲ ਕਹਿੰਦਾ ਅੰਬੈਸੀ ਦੇ ਵਿਚ ਲਗਾਈ ਹੋਈ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੈਨੇਡਾ ਅੰਬੈਸੀ ਤੋਂ ਵੀਜ਼ਾ ਸਬ ਸੈਂਟਰ ਵੱਲੋਂ ਰਿਪੋਰਟ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰਾਉਣ ਲਈ ਮੀਲ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਫਿਰ ਬੀਐਸਐਫ ਦਾ ਆਨਲਾਈਨ ਫਾਰਮ ਭਰ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਪਾਸਪੋਰਟ ਆਪਣਾ ਕੰਡਮ ਦੇਸੀ ਦੇ ਵਿਚ ਉਹ ਗਿਣਤੀ ਰਾਹੀਂ ਭੇਜ ਸਕਦੀ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਕਹਿੰਦਾ ਹਾਈ ਕਮਿਸ਼ਨ ਵੱਲੋਂ ਕਿਹਾ

ਇਹ ਕਿ ਕੂਰੀਅਰ ਦੇ ਰਾਹੀਂ ਤੁਸੀਂ ਪਾਸਪੋਰਟ ਕਹਿੰਦਾ ਅੰਬੈਸੀ ਦੇ ਲਈ ਭੇਜ ਸਕਦੀ ਬਹੁਤੇ ਕੂਰੀਅਰ ਦੇ ਰਾਹੀਂ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਾਸ ਫੋਟੋ ਉਪਲੱਬਧ ਕਰਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਕਿ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪਾਸਪੋਰਟ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰਵਾਉਣ ਦੀ ਲੈਟਰ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਸਨ ਤੇ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਕਾਰਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵੱਲੋਂ ਪਾਸਪੋਰਟ ਜਮ੍ਹਾਂ ਨਹੀਂ ਉਹ ਵੀ ਹੁਣ ਕਰਵਾ ਸਕਦਾ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਹੁਣ ਇਸ ਟਾਈਮ ਦੇ ਉੱਤੇ ਲੈਟਰ ਪੀਤੀ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ

ਪਾਸਪੋਰਟ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰਵਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਕੀ ਕਰੂ ਪਾਸਪੋਰਟ ਨਹੀਂ ਜਮ੍ਹਾ ਕਰਵਾਉਂਦੇ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵੀਜ਼ਾ ਰੱਦ ਵੀ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਕੇਂਦਮ ਦੇ ਸਿਰ ਵਿਚ ਹੁਣ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਸਿਰਫ਼ ਆਨਲਾਈਨ ਫਾੲੀਲਾਂ ਕਈ ਲੱਗ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵੀ ਕੈਨੇਡਾ ਅਮਰੀਕਾ ਵੀਜ਼ਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵੱਲੋਂ ਕਰੂਪ ਕੀਤਾ ਜਾਣਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪਾਸਵਰਡ ਰਿਕਵੈਸਟ ਭੇਜ ਕੇ ਕੂਰੀਅਰ ਰਾਹੀਂ ਵੀਜ਼ਾ ਲਗਵਾ ਕੇ ਫਿਰ ਤੋਂ ਪਾਸਪੋਰਟ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.