ਠੱ ਗਾਂ ਦੇ ਜਾਲ ਚ ਫਸੀ ਕੈਨੇਡੀਅਨ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਲਈ ਮਸੀਹਾ ਬਣਿਆ ਪੰਜਾਬੀ ਨੌਜਵਾਨ

Uncategorized

ਠੱ ਗਾਂ ਦੇ ਜਾਲ ਵਿਚ ਫਸੇ ਕੈਨੇਡੀਅਨ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਲਈ ਪੰਜਾਬੀ ਨੌਜਵਾਨ ਮਸੀਹਾ ਸਾਬਤ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਪਰ ਓਨਟਾਰੀਓ ਦੇ ਵਿੰਡਸਰ ਸ਼ਹਿਰ ਨੇੜੇ ਸਥਿਤ ਇਕ ਪੈਟਰੋਲ ਪੰਪ ਦੇ ਮਾਲਕ ਅਮਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਤਿੰਨ ਮਹੀਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਬਿਟਕੁਆਇਨ ਵਾਲੀ ਮਸ਼ੀਨ ਪੰਪ ਤੇ ਲੱਗੇ ਕਈ ਬਜ਼ੁਰਗ ਬਿਟਕੁਆਇਨ ਖਰੀਦਣ ਲਈ ਆਉਣ ਲੱਗੇ ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਸੁਣ ਕੇ ਲੂ ਕੰਡੇ ਖੜ੍ਹੇ ਹੋ ਗਏ

ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਵੱਲੋਂ ਰਾਇਲ ਕੈਨੇਡੀਅਨ ਮੌਂਟਿਡ ਪੁਲੀਸ ਜਾਂ ਕੈਨੇਡਾ ਬਾਰਡਰ ਸਰਵਿਸਿਜ਼ ਏਜੰਸੀ ਦੇ ਅਫ਼ਸਰਾਂ ਨੂੰ ਅਦਾਇਗੀ ਲਈ ਕੋਇਨਸ ਖ਼ਰੀਦੇ ਜਾ ਰਹੇ ਕਿਸਾਨ ਅਮਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਸਮਝ ਆ ਗਈ ਕਿ ਠੱ ਗਾਂ ਵੱਲੋਂ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਨੂੰ ਡਰਾ ਧ ਮ ਕਾ ਕੇ ਮੋਟੀਆਂ ਰਕਮਾਂ ਵਸੂਲੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਨੁਕਸਾਨ ਦੀ ਪ੍ਰਵਾਹ ਨਾ ਕਰਦਿਆਂ ਅਮਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਨੇ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਨੂੰ ਲੁੱ ਟ ਤੋਂ ਬਚਾਉਣ ਦਾ ਫ਼ੈਸਲਾ ਕਰ ਲਿਆ

ਉਸ ਨੇ ਬਿਟਕੁਆਇਨ ਮਸ਼ੀਨ ਉੱਪਰਲੇ ਕੇ ਲਾਗਤਾਂ ਤੇ ਰੌਇਲ ਕੈਨੇਡੀਅਨ ਮਾਊਂਟਿਡ ਪੁਲੀਸ ਵਾਲੇ ਜਾਂ ਹੋਰ ਸਰਕਾਰੀ ਅਫ਼ਸਰ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਡਾਲਰ ਦੀ ਮੰਗ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ ਚੁੱਕੀ ਸੀ ਹਰ ਇੱਕ ਬਜ਼ੁਰਗ ਜਦੋਂ ਬਿਟਕੁਆਇਨ ਮਸ਼ੀਨ ਨੇੜੇ ਆਇਆ ਤਾਂ ਅਮਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਨੇ ਅਪਣੱਤ ਭਰੇ ਰਵੱਈਏ ਨਾਲ ਉਸ ਤੋਂ ਪੁੱਛ ਲਿਆ ਕਿ ਆਖਰਕਾਰ ਬਿਟਕੁਆਇਨ ਦਾ ਉਹ ਕੀ ਕਰੇਗਾ ਬਜ਼ੁਰਗ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ ਨਸ਼ਾ ਤਸਕਰੀ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਘਿਰ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਰੌਇਲ ਕੈਨੇਡੀਅਨ ਪੁਲੀਸ ਅਫ਼ਸਰ ਨੇ ਫੋਨ ਕਰਕੇ ਆਖਿਆ ਕਿ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਣਾ ਤਾਂ ਬਿਟਕੁਆਇਨ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿਚ ਛੇ ਹਜ਼ਾਰ ਡਾਲਰ ਦੇ ਦੇਵੇ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.