ਬੇਅੰਤ ਕੌਰ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵੱਡਾ ਖੁਲਾਸਾ

Uncategorized

ਲਾਡੀ ਦੀ ਫੋਟੋ ਇੱਕ ਵਾਰੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਗਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਚਾਚਾ ਜੀ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਗਈ ਇਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਕਮੈਂਟਸ ਆਇਆ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਇਹ ਲਿਖਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ ਕਿ ਲੋਕ ਤੈਨੂੰ ਕੀ ਭੁੱਲ ਗਏ ਮਨਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਮੰਨਾ ਦੇ ਵਲੋਂ ਹੀ ਕੁਮੈਂਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਜਿਸ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹ ਕੇ ਦੁੱਖ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਉਹ ਲੋਕ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੱਡੀਆਂ ਵੱਡੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਸਿਰਫ਼ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੇ ਤੌਰ ਤੇ ਹੀ ਸੁਣਦੇ ਨੇ ਅਤੇ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਭੁੱਲ ਜਾਂਦੇ ਨੇ

ਬਹੁਤੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵਲੋਂ ਹੀ ਪੁੱਛਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇਸ ਕੇਸ ਦਾ ਕੀ ਬਣਿਆ ਦਹਿਸ਼ਤੀ ਚਲਦੇ ਹੋਏ ਕਾਫੀ ਸਮਾਂ ਹੋ ਗਿਆ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਕੇਸ ਅਦਾਲਤਾਂ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਿਆ ਪੀਆਈਏ ਆਖ਼ਿਰ ਦਹੀਂ ਇਸ ਬਹਿਸ ਵਿਚ ਪੈਣ ਨਾਲੋਂ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਆਖ਼ਿਰਕਾਰ ਅਜਿਹੇ ਕਦਮ ਚੁੱਕਣੇ ਕਿੰਨੇ ਕੁ ਸਹੀ ਹੈ ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਵੱਲੋਂ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕੁਮੈਂਟ ਕੀਤੇ ਗਏ ਨੇ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦਿਆਂ ਕਰਮਜੀਤ ਸਿੰਘ ਮਾਨ ਲਿਖਦੇ ਨੇ

ਜਦੋਂ ਇਨਸਾਫ਼ ਮੰਗਦੇ ਲੋਕ ਸੌਦਾ ਕਰ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਜਿਸ ਨਾਲ ਸਿੱਧੂ ਨੇ ਲਿਖਿਆ ਕਿ ਇਨਸਾਫ਼ ਮਿਲਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕੁਮੈਂਟ ਅਭਿਜੋਤ ਆਇਆ ਜਿਸ ਨੇ ਲਿਖਿਆ ਕਿ ਲਾਡੀ ਨੇ ਮੁੜ ਕੇ ਨਹੀਂ ਆਉਣਾ ਦੁੱਖ ਸਾਨੂੰ ਵੀ ਬਾਬਤ ਹੈ ਤੁਹਾਡਾ ਤਾਂ ਅੰਗ ਸੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੇ ਜੋਤੀ ਇੱਕ ਹੀ ਅਸੀਂ ਸੋਚ ਵੀ ਨਹੀਂ ਇਹ ਪੋਸਟ ਵਿਰਕ ਕਿਤਾਬਾਂ ਦੇ ਕੁਝ ਸੋਹਣੀ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਅਸਲ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਵਿਛੜਿਆਂ ਦਾ ਦੁੱਖ ਘੁਣ ਵਾਂਗ ਖਾ ਜਾਂਦਾ ਬੇਸ਼ਕ ਬੇਅੰਤ ਕੌਰ ਨੂੰ ਫਾਂ ਸੀ ਲੱਗ ਜਾਵੇ ਪਰ ਲਾਡੀ ਤਾਂ ਹੁਣ ਕਿਸੇ ਹੀਲੇ ਵੀ ਨਹੀਂ ਮੋੜਨਾ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.