ਰਾਜਾ ਵੜਿੰਗ ਦਾ ਕੈਪਟਨ ਤੇ ਇੱਕ ਹੋਰ ਵੱਡਾ ਹ ਮ ਲਾ

Uncategorized

ਮੰਤਰੀ ਰਾਜਾ ਵੜਿੰਗ ਨੇ ਨੇ ਇੱਕ ਵਾਰ ਕੈਪਟਨ ਤੇ ਤਿੱਖਾ ਹ ਮ ਲਾ ਕੀਤਾ ਇਹ ਇਕ ਤੰਦ ਨੂੰ ਸੁਝਾਅ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਕਿਹਾ ਕਿ ਹੁਣ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਪੰਗਾ ਨਾਲੋਂ ਹੋ ਸਕੇ ਤਾਂ ਮਦਦ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋ ਤੁਸੀਂ ਸੀਨੀਅਰ ਉਹ ਐਨੀ ਦੇ ਤੁਸੀਂ ਕਾਂਗਰਸ ਵਿਚ ਰਹਿ ਚੁੱਕੇ ਹਨ ਸਲਾਹ ਦੇਣ ਦੀ ਬਜਾਏ ਸਾਡੇ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਨਾ ਖੜ੍ਹੇ ਹੋਵੋ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਪੰਗਾ ਨਾ ਲਵੋ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇ ਰਾਜਾ ਵੜਿੰਗ ਵੱਲੋਂ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਸੀ

ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਕੰਪ੍ਰੋਮਾਈਜ਼ ਦੇ ਸੇਮ ਰਹਿ ਚੁੱਕੇ ਹੋ ਇਸੇ ਤਰੀਕੇ ਦਾ ਇੱਕ ਵਰਕਰ ਫੁੱਟਵੀਅਰ ਕੀਤਾ ਪਹਿਲਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੂਰੀ ਦਿਖਾ ਦਿੰਦੇ ਜਿਉਂਦੇ ਵਿਚੋਂ ਲਿਖਦੇ ਨੇ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਕੋਂਪ੍ਰੋਮਾਈਜ਼ ਅਸੀਂ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਮੈਂ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਕਹਿ ਚੁੱਕਿਆ ਹਾਂ ਤੁਸੀਂ ਕਹਿੰਦੇ ਕੁੱਜੇ ਬਿੱਕਰ ਦੇ ਕੁਝ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਕਹੇ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਬੀਜੇਪੀ ਵਾਲ਼ਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਦੇ ਅਕਾਲੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕੰਪ੍ਰੋਮਾਈਜ਼ ਹੀ ਕੀਤਾ ਹੈ

ਪਰ ਚਾਹੇ ਫਿਰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰੀਕੇ ਇਲੀਗਲ ਕੰਮ ਹੋਣ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਪਾਰਟੀਆਂ ਦੇ ਨੁਮਾਇੰਦੇ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਕੰਪ੍ਰੋਮਾਈਜ਼ ਹੀ ਕਰਦੇ ਆਏ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਕਦੇ ਵੀ ਆਪਣੇ ਉਸ ਜ਼ੋਨ ਦੇ ਵਿੱਚੋਂ ਬਾਹਰ ਆ ਕੇ ਕਦੀ ਜਨਤਾ ਦੇ ਵੱਲ ਨਜਰ ਹੀ ਨਹੀ ਮਾਰੀ ਅਜਿਹੇ ਹਾਲਾਤਾਂ ਵਿੱਚ ਹੁਣ ਕਿਉਂਕਿ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਪਿਛਲੇ ਕੁਝ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਕੈਪਟਨ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਨਵੀਂ ਪਾਰਟੀ ਦਾ ਅੈਲਾਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

ਤੇ ਉਹ ਰਵਾਇਤੀ ਪਾਰਟੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਲੜਨ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਤੇ ਇਸ ਦੇ ਚੱਲਦੇ ਹੀ ਰਾਜਾ ਵੜਿੰਗ ਨੇ ਵੀ ਕਿਹਾ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੋਨ ਤੋਂ ਕਦੇ ਬਾਹਰ ਤਾਂ ਆਏ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਇਹ ਹਾਲਾਤਾਂ ਦੇ ਵਿਚ ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਜਨਤਾ ਨਾਲ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕਦੇ ਧਿਆਨ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਹੁਣ ਵੀ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਪੰਗਾ ਲੈਣ ਦੀ ਬਜਾਏ ਹੁਣ ਰਿਟਾਇਰ ਹੋ ਜਾਓ ਘਰ ਬੈਠੋ ਤਾਂ ਸਿਰਫ ਆਪਣੇ ਬਾਰੇ ਸੋਚੋ

Leave a Reply

Your email address will not be published.