ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਰੇਲਵੇ ਸਟੇਸ਼ਨ ਤੇ ਉਤਰਿਆ ਬਜ਼ੁਰਗ ਅਚਾਨਕ ਆ ਗਈ ਟਰੇਨ

Uncategorized

ਰੇਲਵੇ ਸਟੇਸ਼ਨਾਂ ਤੇ ਵਫ਼ਦ ਸਾਰੇ ਅਜਿਹੇ ਹਾਦਸੇ ਹੁੰਦੇ ਨੇ ਜੋ ਹੋਰ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸਬਕ ਬਣ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਪਰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਅਜਿਹੇ ਵੀ ਨੇ ਜੋ ਇਨ੍ਹਾਂ ਹਾਦਸਿਆਂ ਤੋਂ ਸਬਕ ਨਹੀਂ ਸਿੱਖਦੇ ਅਤੇ ਉਹੀ ਗ਼ਲਤੀ ਦੁਹਰਾਉਂਦੇ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਲੋਕ ਰੇਲ ਪੱਟੜੀ ਤੇ ਦੇਸ਼ ਵੇ ਪੇਸ਼ਾਬ ਆਦਿ ਕਰਨ ਲਈ ਉੱਤਰ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਹਾਦਸਿਆਂ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਤੇ ਜਾਨ ਤੋਂ ਹੱਥ ਧੋ ਬੈਠਦੇ ਇਕ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਹਾਦਸਾ ਮੱਧ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਟੱਬਰਾਂ ਰੇਲਵੇ ਸਟੇਸ਼ਨ ਤੇ ਵੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ

ਇੱਕ ਬਜ਼ੁਰਗ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਤੋਂ ਸੀਟਾਂ ਪੱਚੀ ਤੇ ਪੇਸ਼ਾਬ ਕਰਨ ਲਈ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਬਜ਼ੁਰਗ ਪਿਸ਼ਾਬ ਕਰਕੇ ਵਾਪਸ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਤੇ ਚਡ਼੍ਹਨ ਲੱਗਾ ਤਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਵਾਰੀ ਸੁਪਰਫਾਸਟ ਖਹਿੰਦੇ ਚਪੇਟ ਵਿੱਚ ਆ ਗਿਆ ਹਾਲਾਂਕਿ ਬਜ਼ੁਰਗ ਦੁਆਰਾ ਪਲੈਟਫਾਰਮ ਤੇ ਚੜ੍ਹਨ ਦੀ ਕਾਫ਼ੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਪਰ ਖ੍ਰੀਦ ਕਾਫੀ ਤੇਜ਼ ਸੀ

ਜਿਸ ਤੇ ਛਾਲ ਦੀ ਉਕਰੇਨ ਦੀ ਚਪੇਟ ਵਿੱਚ ਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਚੀਥੜੇ ਉੱਡ ਗਏ ਇਸ ਘਟਨਾ ਦੀ ਕੋਈ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਫੁਟੇਜ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਜਿਸ ਦੇ ਵਿਚ ਇਸ ਬਜ਼ੁਰਗ ਦੀ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਰਦਨਾਕ ਮੌ ਤ ਹੋਈ ਅਸਫ਼ਲ ਇਸਰਾਰ ਹੈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੀ ਇਹ ਦਰਦਨਾਕ ਮੰਜ਼ਰ ਦੀ ਦਿਖਾ ਦਿੰਨੇ ਆਂ ਹੇਠਾਂ ਵੀਡਿਓ ਉਪਰ ਜਾ ਕੇ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਹ ਖਬਰ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਰਾਏ ਕੁਮੈਂਟਾਂ ਵਿੱਚ ਜ਼ਰੂਰ ਦਿਓ ਜੀ ਤਾਂ ਜੋ ਇਹੋ ਜਿਹੇ ਹਾਦਸਿਆਂ ਤੋਂ ਬਚਿਆ ਜਾ ਸਕੇ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.