ਇਸ ਦੀਵਾਲੀ ਸਰਕਾਰ ਤੁਹਾਡੇ ਅਕਾਊਂਟ ਚ ਪਾਉਣ ਵਾਲੀ ਹੈ ਢੇਰਾ ਪੈਸੇ

Uncategorized

ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਵਿੱਤ ਮੰਤਰਾਲੇ ਨੇ ਇਕ ਵੱਡਾ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਤੇ ਇਹ ਜੜ੍ਹਾਂ ਵੱਡਾ ਫ਼ੈਸਲਾ ਹੈ ਉਸ ਫ਼ੈਸਲੇ ਵਿਚੋਂ ਸਭ ਨੂੰ ਫ਼ਾਇਦਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਈਪੀਐਫਓ ਅਕਾਊਂਟਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਢੇ ਛੇ ਕਰੋੜ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਬਸਕ੍ਰਾਈਬਰਸ ਹਨ ਉਹਦੇ ਸਬਸਕਾਈਬਰਸ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਅਕਾਊਂਟ ਤੇ ਵਿਚ ਪੈਸੇ ਆਉਣਗੇ ਤੇ ਇਹ ਪੈਸੇ ਜੜੇ ਨੇ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਆਉਣਗੇ ਦੀਵਾਲੀ ਤੇ ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਹ ਫੈਸਲਾ ਹੋਇਆ

ਇਸ ਨੂੰ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਮਿਲੀ ਹੈ ਪਰ ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਜ਼ਰੀਏ ਇਹੋ ਆਏਗੀ ਅਗਲੇ ਹਫ਼ਤੇ ਕੁਝ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ ਪਰ ਸੂਤਰਾਂ ਦੇ ਹਵਾਲੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜ਼ਰੀਏ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਕਿ ਬੜੀ ਜਲਦੀ ਹੀ ਇਸ ਦੀ ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਜਾਰੀ ਹੋ ਜਾਏਗੀ ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਅਜਿਹੇ ਖਾਤਾਧਾਰਕ ਨੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਅਜਿਹੇ ਈਪੀਐਫਓ ਦੇ ਸਬਸਕ੍ਰਾਈਬਰਸ ਨੇ ਰਜਿਸਟਰਡ ਯੂਜ਼ਰਜ਼ ਨੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਫ਼ਾਇਦਾ ਪਹੁੰਚਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਫਾਇਦਾ ਕਿੰਨਰ ਪਹੁੰਚਣ ਵਾਲਾ ਇਹ ਫ਼ਾਇਦਾ ਪਹੁੰਚਣ ਵਾਲੇ ਨੌਕਰੀ ਪੇਸ਼ਾ ਨੂੰ ਵਿੱਚ ਕਿਸ ਕਿਸ ਨੂੰ ਇਸ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ ਤੇ ਕਿੰਨਾ ਦੇ ਅਕਾਊਂਟਸ ਤੇ ਵਿੱਚ ਢੇਰ ਸਾਰੇ ਪੈਸੇ ਆਉਣਗੇ

ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਮੁਲਾਜ਼ਮ ਭਵਿੱਖ ਨਿਧੀ ਸੰਗਠਨ ਈ ਪੀ ਐਫ ਓ ਇੰਪਲਾਈਜ਼ ਪ੍ਰੋਵੀਡੈਂਟ ਫੰਡ ਆਰਗੇਨਾਈਜ਼ੇਸ਼ਨ ਦੇ ਛੇ ਕਰੋੜ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਬਸਕ੍ਰਾਈਬਰਜ਼ ਲਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਆਈ ਹੈ ਵਿੱਤ ਮੰਤਰਾਲੇ ਨੇ ਸਾਢੇ ਛੇ ਕਰੋੜ ਖਾਤਾਧਾਰਕਾਂ ਦੇ ਅਕਾਉਂਟ ਵਿੱਚ ਵਿਆਜ ਦੀ ਰਕਮ ਟਰਾਂਸਫਰ ਕਰਨ ਨੂੰ ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਦੇ ਦਿੱਤੀ ਈਪੀਐਫਓ ਵਿੱਤ ਸਾਲ ਦੋ ਹਜਾਰ ਵੀਹ ਦੋ ਹਜਾਰ ਇੱਕੀ ਦੇ ਲਈ ਅੱਠ ਇਸ਼ਾਰਿਆ ਪੰਜ ਫ਼ੀਸਦੀ ਵਿਆਜ ਈਪੀਐਸ ਸਬਸਕ੍ਰਾਈਬਰਸ ਦੇ ਅਕਾਉਂਟ ਵਿੱਚ ਹੋਵੇਗਾ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.