ਮਾਡਲ ਕੁੜੀ ਨੇ ਲਾਹੀ ਸ਼ਰਮ ਪਿਓ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਅੱਗੇ ਕੀਤੀ ਮਾੜੀ ਕਰਤੂਤ

Uncategorized

ਸੰਸਕਾਰੀ ਧੀ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰ ਲਈ ਹੈ ਵੈਸੇ ਤਾਂ ਕਹਿੰਦੇ ਕਿ ਜਦੋਂ ਕਿਸੇ ਧੀ ਦਾ ਬਾਪ ਚਲਾ ਜਾਂਦਾ ਦੁਨੀਆਂ ਤੋਂ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸਦੀ ਤੇ ਕੀ ਬੀਤਦੀ ਹੈ ਜਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਹੁੰਦੈ ਇਹ ਯਾਦਾਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਜੁੜੀਆਂ ਹੁੰਦੇ ਆ ਜਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰਦਿਆਂ ਉਸ ਧੀ ਦੀ ਇੱਕ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਕਹਿੰਦੇ ਉਹ ਮਾਡਲ ਸੀਗੇ ਤੇ ਓਦੂੰ ਬਾਅਦ ਹੋਇਆ ਕਿ ਜਦੋਂ ਫਾਦਰ ਸਾਹਿਬ ਜਿਊਂਦੇ ਬੈਠੇਗੀ ਅਤੇ ਡੈੱਡ ਬੌਡੀ ਅਜੇ ਪਿੱਛੇ ਪਈ ਐ ਉਸ ਨੇ ਸੋਚਿਆ ਕਿਉਂ ਨਾ ਇਸ ਚੀਜ਼ ਦਾ ਲਾਹਾ ਲੈਣਾ ਅਤੇ ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫਰ ਨੂੰ ਬੁਲਾ ਕੇ ਦੁਨੀਆਂ ਦੀ ਵੇਰਾ ਫੋਟੋਸ਼ੂਟ ਕਰ ਦੇ ਦੇ ਨਾਲ ਕੋਈ ਚਾਰ ਵਿਊਜ਼ ਵਾਧਾ ਜਾਣਗੇ ਚਾਰ ਲਾਇਕ ਵਾਧਾ ਜਾਣਗੇ ਜਾਂ ਫਿਰ ਇਹ ਕਹਿ ਲਈਏ

ਇਹ ਵਾਇਰਲ ਹੋਣਾ ਹੀ ਹੈ ਉਸ ਨੂੰ ਪਤਾ ਹੀ ਸੀ ਬੁਰੀ ਤਰੀਕੇ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋਣੀ ਹੋਣੀ ਅਤੇ ਮੈਨੂੰ ਕਿਸੇ ਨਾ ਕਿਸੇ ਪਾਸੇ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਮਿਲ ਜੇ ਕਿਹੜੇ ਥਾਂ ਦੀ ਅਜਿਹੀ ਸੰਸਕਾਰੀ ਧੀ ਤੇ ਕਿਹੜੇ ਆਪਣੇ ਨੇ ਸੰਸਕਾਰ ਜਿੰਨੇ ਹੈਗੇ ਕੁੱਟ ਕੁੱਟ ਕੇ ਵਿੱਚ ਭਰੇ ਹੋਏ ਅਮਰੀਕਾ ਦੇ ਫਲੋਰੀਡਾ ਸੂਬੇ ਦੀ ਹੈ ਬਿਲਕੁਲ ਹੇਠਲੀ ਕੁੜੀ ਦਾ ਨਾਮ ਹੈਗਾ ਫਿਟਨੈੱਸ ਮਾਡਲ ਜੈਨੇਟ ਰਿਵੇਰਾ ਹੈਂ ਇਸ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਟ੍ਰੋਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਬੁਰੀ ਤਰੀਕੇ ਦੇ ਨਾਲ ਪਿਓ ਦਾ ਦੇਹਾਂਤ ਹੋ ਗਿਆ ਪਿਓ ਸਵਰਗਵਾਸ ਹੋ ਗਿਆ ਪਰ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਹ ਜਦੋਂ ਅੰਤਮ ਰਸਮਾਂ ਚਲਾੲੀਅਾਂ ਜਾ ਰਹੀਅਾਂ ਸੀ ਜਾਈਂ ਡੈੱਡ ਬਾਡੀ ਨੂੰ ਤੇ ਫਿਊਨਰਲ ਹੋਮ ਲਿਜਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਕਬਰਸਤਾਨ ਦੇ ਵਿਚ ਲਿਜਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਜਿੱਥੇ ਮਰਜ਼ੀ ਅਵੱਗਿਆ ਸਕਦੀਆਂ ਜੀ ਤਾਂ ਉਦੋਂ ਉਸ ਨੇ ਕਿਹਾ ਜੀ ਰੋਕੋ ਹੈਂ

ਤਬੂਤ ਦਾ ਢੱਕਣ ਕੋਲੋਂ ਹੈਂ ਤੇ ਇੱਕ ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫਰ ਸੱਦ ਲਿਆ ਲੈ ਬਈ ਮੈਂ ਪਾ ਕੇ ਆਉਂਦੀਆਂ ਡ੍ਰੈੱਸ ਚ ਤੂੰ ਮੇਰੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਖਿੱਚ ਉੱਘੇ ਹੁਣ ਉਸ ਨੂੰ ਉਥੋਂ ਦੇ ਸਮਾਜਿਕ ਜਿਹੜੇ ਕੋਈ ਤਾਣਾ ਬਾਣਾ ਕਿਸ ਤਰੀਕੇ ਦਾ ਉਥੋਂ ਦੇ ਲੋਕ ਵੱਧ ਜਾਣਦੇ ਨੇ ਕੋਈ ਬਹੁਤੀ ਰੋਕ ਟੋਕ ਨਹੀਂ ਤੂੰ ਨਹੀਂ ਇੱਥੇ ਪੰਜਾਬ ਚ ਹੁੰਦੀ ਦਾ ਕੁੱਟ ਘੁੱਟ ਇਸ ਨੂੰ ਉਹ ਲਾਲ ਕਰ ਦੇਂਦੀਆਂ ਬੀਬਿਆ

Leave a Reply

Your email address will not be published.