ਕਨੇਡਾ ਲੋਡ ਸਮੇਤ ਟਰੱਕ ਚੋਰੀ ਕਰਦੇ ਸੀ ਤਿੰਨ ਪੰਜਾਬੀਆਂ ਤੇ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ

Uncategorized

ਬਰੈਂਪਟਨ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਤਿੰਨ ਪੰਜਾਬੀਆਂ ਦੇ ਉੱਤੇ ਮਾਮਲੇ ਦਰਜ ਕੀਤੇ ਗਏ ਨੇ ਚੁੱਕ ਕੇ ਚੋਰੀਆਂ ਕਰਦੇ ਸੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਟਰੱਕਾਂ ਦਾ ਲੋਡ ਸੂਰੀ ਕੀਤਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਸੀ ਟ੍ਰੇਲਰ ਸੂਰੀ ਕੀਤੇ ਚਾਹੁੰਦੇ ਸਨ ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇਸ ਸਮੇਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਲੋਂ ਇਕ ਪ੍ਰਾਜੈਕਟ ਚਲਾਇਆ ਗਿਆ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵੀ ਤਾਂ ਕਾਰਗੋ ਲੋਡ ਜੋ ਕਿ ਚੋਰੀ ਹੋਏ ਸਨ ਊਠ ਦੀ ਸਖ਼ਤ ਕੀਤੇ ਨੇ ਟਰੈਕਟਰ ਦੇ ਟ੍ਰੇਲਰ ਵੀ ਸਥਾਪਤ ਕੀਤੇ ਨੇ

ਨਾਲ ਹੀ ਚਾਲੀ ਲੱਖ ਡਾਲਰ ਕਰੀਬ ਸਥਾਪਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਦਿੱਲੀ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜਿਹੜਾ ਸਾਮਾਨ ਚੋਰੀ ਹੋਇਆ ਸੀ ਜਿਸ ਦਾ ਇਸਤੇਮਾਲ ਸੀ ਉਰੂਗੁਏ ਵਾਪਸ ਵੀ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇਕ ਉਣਤਾਲ਼ੀ ਸਾਲਾ ਕੁਲਵੰਤ ਗਿੱਲ ਬਰੈਂਪਟਨ ਦਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਜਿੱਤਣ ਤੇ ਮਾਮਲੇ ਦਰਜ ਹੋਏ ਨੇ ਅੰਦਾਜ਼ਾ ਸੀ ਕਿ ਤੁਰੰਤ ਗਿੱਲ ਦੇ ਉੱਤੇ ਜਦੋਂ ਉਹ ਉਣੱਤੀ ਸਾਲ ਦਾ ਸੀ ਸਾਲ ਦੋ ਹਜਾਰ ਗਿਆਰਾਂ ਦੇ ਵਿਚ ਵੀ ਟਰੱਕਾਂ ਦੇ ਲੋਡ ਚੋ ਰੀ ਕਰਨ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਮਾਮਲੇ ਦਰਜ ਹੋਏ ਸਨ

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਾਲ ਦੋ ਹਜਾਰ ਸੋਲ਼ਾਂ ਦੇ ਵਿਚ ਵੀ ਬਰੈਂਪਟਨ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਕੁਲਵੰਤ ਗਿੱਲ ਦੇ ਉੱਤੇ ਮਾਮਲੇ ਦਰਜ ਹੋਏ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਹੋਏ ਹਨ ਤੇ ਫਿਰ ਹੁਣ ਮੁੜ ਤੋਂ ਸਾਲ ਦੋ ਹਜਾਰ ਇੱਕੀ ਵਿੱਚ ਇਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦਿਲ ਤੇ ਮਾਮਲੇ ਦਰਜ ਹੋਏ ਨੇ ਤੇ ਦੂਜਾ ਰਵਨੀਤ ਬਰਾੜ ਜੋ ਕਿ ਪੱਚੀ ਸਾਲ ਦਾ ਏ ਬਰੈਂਪਟਨ ਦਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਤੇ ਟੀਚਾ ਈ ਦਿਵੇਸ਼ ਪਲ ਚੂੰਕਿ ਤੇਈ ਸਾਲ ਦਾ ਇੱਥੋਂ ਵੀ ਬਰੈਂਪਟਨ ਦਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਏ ਉਦੋਂ ਦਿੱਤੇ ਹੁਣ ਮਾਮਲੇ ਦਰਜ ਕੀਤੇ ਗਏ ਤਿੰਨਾਂ ਦੀ ਪਛਾਣ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਹੈ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.