ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਕਾਂਗਰਸ ਐਮ ਐਲ ਏ ਨੂੰ ਕੋਟ ਨੇ ਸੁਣਾਈ ਇੱਕ ਸਾਲ ਦੀ ਸਜ਼ਾ ਲਾਇਆ ਜੁਰਮਾਨਾ

Uncategorized

ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਇਕ ਵਿਧਾਇਕ ਨੂੰ ਅੱਜ ਜੇਲ੍ਹ ਜਾਣਾ ਪਵੇਗਾ ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਇਕ ਵਿਧਾਇਕ ਨੂੰ ਜੇਲ੍ਹ ਜਾਣਾ ਪਊਗਾ ਅਜਿਹੀਆਂ ਚਰਚਾਵਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜਿਸ ਤਰੀਕੇ ਦੇ ਨਾਲ ਜਲੰਧਰ ਦੀ ਸੈਸ਼ਨ ਕੋਰਟ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਸਜ਼ਾ ਸੁਣਾਈ ਗਈ ਦੱਸਦੀ ਕਿ ਕਾਂਗਰਸੀ ਵਿਧਾਇਕ ਰਜਿੰਦਰ ਬੇਰੀ ਜੋ ਟੀ ਸੈਂਟਰਲ ਤੋਂ ਵਿਧਾਇਕ ਨੇ ਤੇ ਅੱਜ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਕਾਂਗਰਸ ਕਮੇਟੀ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਵੀ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਕ ਮਾਮਲੇ ਵਿਚ ਜਲੰਧਰ ਦੀ ਸੈਸ਼ਨ ਕੋਰਟ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਸਜ਼ਾ ਸੁਣਾਈ ਗਈ

ਇਕ ਇਕ ਸਾਲ ਦੀ ਸਜ਼ਾ ਸੁਣਾਈ ਗਈ ਹੈ ਤੇ ਦੋ ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਜੁਰਮਾਨਾ ਵੀ ਲਾਇਆ ਬਾਕੀ ਅਮਲਾ ਦੱਸਦਿਆਂ ਦੋ ਹਜਾਰ ਪੰਦਰਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਮਈ ਦੋ ਹਜਾਰ ਪੰਦਰਾਂ ਦੇ ਵਿਚ ਇਕ ਰੇਲਵੇ ਫਾਟਕ ਦਕੋਹਾ ਫਾਟਕ ਆ ਉਸ ਨੂੰ ਰੋਕਣ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਆਇਆ ਤੇ ਬਾਅਦ ਵਿਚ ਤਰੀਕੇ ਦੇ ਨਾਲ ਰੇਲਵੇ ਪੁਲੀਸ ਵੱਲੋਂ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕਰਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਕਿ ਅਫਰੀਕਨ ਪਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ ਟਰੇਨ ਰੋਕੀ ਗਈ ਸੀ

ਤੇ ਦਕੋਹਾ ਫਾਟਕ ਤੇ ਧਰਨਾ ਲਾ ਕੇ ਬੈਠ ਕੇ ਸ਼ਿਮਲੇ ਰਾਜਿੰਦਰ ਬੇਰੀ ਰਜਿੰਦਰ ਬੇਰੀ ਜੋ ਕਿ ਦੋ ਹਜਾਰ ਪੰਦਰਾਂ ਵਿੱਚ ਮਈ ਦੋ ਹਜਾਰ ਪੰਦਰਾਂ ਦੇ ਵਿਚ ਫਾਟਕ ਰੋਕਿਆ ਸੀ ਦਕੋਹਾ ਫਾਟਕ ਉਧਰ ਧਰਨੇ ਤੇ ਬੈਠ ਕੇ ਸੀ ਤੇ ਲਾਈਨ ਆਰਡਰ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਖਤਰਾ ਖਡ਼੍ਹਾ ਕੀਤਾ ਸਤਾਸੀ ਰੇਲਵੇ ਵਿਭਾਗ ਨੇ ਰੇਲਵੇ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਅਜਿਹਾ ਰੈਫਰੈਂਸ ਦਿੰਦਿਆਂ ਕੇਸ ਦਰਜ ਕੀਤਾ ਸੀ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੁਣ ਦੱਸੀਏ ਕਿ ਜਲੰਧਰ ਸੈਸ਼ਨ ਕੋਰਟ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਇੱਕ ਸਾਲ ਦੀ ਸਜ਼ਾ ਸੁਣਾਈ ਗਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਤੇ ਦੋ ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਜੁਰਮਾਨਾ ਲਾਇਆ ਗਿਆ ਰਾਜਿੰਦਰ ਬੇਰੀ ਚੁਕੇ ਕੇਂਦਰੀ ਅੱਜ ਜਲੰਧਰ ਤੋਂ ਵਿਧਾਇਕ ਨੇ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.