ਸੜਕ ਹਾਦਸੇ ਚ ਭਰਾ ਦੀ ਮੌਕੇ ਤੇ ਮੌਤ ਦੋ ਭੈਣਾਂ ਹੋਈਆ ਜ਼ਖ਼ਮੀ

Uncategorized

ਲਹਿਰਾਗਾਗਾ ਪਾਤੜਾਂ ਰੇਲਵੇ ਓਵਰਬ੍ਰਿਜ ਦੇ ਉਤੇ ਉਸ ਸਮੇਂ ਇੱਕ ਭਿਆਨਕ ਸੜਕ ਹਾਦਸਾ ਵਾਪਰ ਗਿਆ ਜਦੋਂ ਇਕ ਟਰੱਕ ਨੇ ਮੋਟਰਸਾਈਕਲ ਨੂੰ ਫੇਟ ਮਾਰ ਦਿੱਤੀ ਅਤੇ ਮੋਟਰਸਾਈਕਲ ਉੱਤੇ ਸਵਾਰ ਨੌਜਵਾਨ ਦੀ ਮੌਕੇ ਉੱਤੇ ਹੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ ਜਦਕਿ ਉਸ ਦੀਆਂ ਦੋ ਭੈਣਾਂ ਬੁਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਜ਼ਖਮੀ ਹੋ ਗਈਆਂ ਸ੍ਰੀ ਮਗਰੋਂ ਸਖੀਆਂ ਨੂੰ ਤੁਰੰਤ ਸਿਵਲ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿਖੇ ਭਰਤੀ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ

ਇਸ ਮੌਕੇ ੳੁਤੇ ਮ੍ਰਿਤਕ ਨੌਜਵਾਨ ਦੇ ਭਰਾ ਬਲਕਾਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਸਦਾ ਭਰਾ ਸਤਿਗੁਰ ਸਿੰਘ ਮੋਟਰਸਾੲੀਕਲ ਵਿਅਕਤੀ ਆਪਣੀਆਂ ਦੋ ਭੈਣਾਂ ਸੋਨੂੰ ਰਾਣੀ ਅਤੇ ਅਮਨ ਕੌਰ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਦਿੜ੍ਹਬੇ ਟਾਈਫਾਈਡ ਦੀ ਦਵਾਈ ਲੈਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਰਸਤੇ ਵਿੱਚ ਓਵਰਬ੍ਰਿਜ ਤੋਂ ਉਤਰਦੇ ਸਮੇਂ ਟਰੱਕ ਦੇ ਨਾਲ ਹਾਦਸਾ ਵਾਪਰ ਗਿਆ ਜਿਸ ਦਿਨ ਕਰ ਉਸ ਦੀ ਮੌਕੇ ਉੱਤੇ ਮੌ ਤ ਹੋ ਗਈ ਜਦਕਿ ਦੋਵੇਂ ਭੈਣਾਂ ਜ਼ਖ਼ਮੀ ਹੋਈਆਂ ਨੇ

ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮੁਢਲੀ ਸਹਾਇਤਾ ਦੇਣ ਉਪਰੰਤ ਸਿਵਲ ਹਸਪਤਾਲ ਸੰਗਰੂਰ ਲਈ ਰੈਫਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਤਾਂ ਉੱਥੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਦੋ ਮੇਰੀਆਂ ਭੈਣਾਂ ਸੀ ਇਹ ਮੇਰਾ ਭਰਾ ਸੀ ਤੇ ਇਹ ਦਿੜ੍ਹਬੇ ਦਵਾਈ ਲੈਣ ਜਾ ਰਹੇ ਸੀ ਲਹਿਰੇਗਾਗੇ ਜਿਹੜਾ ਵੱਡਾ ਪੁਲ ਟ੍ਰੇਨ ਵਾਲਾ ਉੱਥੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਐਕਸੀਡੈਂਟ ਹੋਏਗਾ ਇਹ ਚਾਰ ਭੈਣ ਭਰਾ ਨੇ ਦੋ ਭੈਣਾਂ ਨੇ ਦੋ ਭਾਈ ਨੇ ਪਿੰਡ ਭੱਠਲਾਂ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਮਾਨਸਾ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਨੇ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.