ਸਿਮਰਜੀਤ ਬੈਂਸ ਪਿੱਛੇ ਹੋਈ ਬੀਬੀਆਂ ਦੀ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਝੜਪ

Uncategorized

ਪੰਜਾਬ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਦੀਆਂ ਚੋਣਾਂ ਨੇਡ਼ੇ ਆਰੀਆ ਨੇ ਤਿਉਂ ਤਿਉਂ ਸਿਆਸੀ ਪਾਰਟੀਆਂ ਦਾ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਤੇ ਇਲਜ਼ਾਮ ਲਗਾਉਣ ਦਾ ਦੌਰ ਤੇਜ਼ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਲੋਕ ਇਨਸਾਫ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਵਿਧਾਇਕ ਸਿਮਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਬੈਂਸ ਦੇ ਸਮਰਥਕਾਂ ਨੇ ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਖਿਲਾਫ ਰੋਸ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕੀਤਾ ਸਮਰਥਕਾਂ ਨੇ ਆਤਮ ਨਗਰ ਤੋਂ ਅਕਾਲੀ ਉਮੀਦਵਾਰ ਹਰੀਸ਼ ਰਾਇ ਢਾਂਡਾ ਦਾ ਪੁਤਲਾ ਖੱਚਰ ਤੇ ਬਿਠਾਇਆ ਅਤੇ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਫੂਕ ਦਿੱਤਾ ਸਮਰਥਕਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਸ਼੍ਰੋਮਣੀ ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਗੰਦੀ ਰਾਜਨੀਤੀ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਉਨ੍ਹਾਂ ਵੱਲੋਂ ਮਹਿਲਾ ਦਾ ਸਹਾਰਾ ਲੈ ਕੇ ਬਹਿਸ ਤੇ ਗਲਤ ਇਲਜ਼ਾਮ ਲਗਵਾਏ ਗਏ ਪਰ ਹੁਣ ਮਹਿਲਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇਨਾਮ ਵਾਪਸ ਲੈ ਲਈ ਹੈ ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਹੀ ਮੌਕੇ ਤੇ ਪੀਡ਼ਤ ਮਹਿਲਾ ਪਹੁੰਚ ਗਈ ਅਤੇ ਉਸ ਨੇ ਬਹਿਸ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਰੱਜ ਕੇ ਭੜਾਸ ਕੱਢਣੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਕੀ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਪੀਡ਼ਤ ਮਹਿਲਾ ਦਾ ਆਓ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੁਣਾਉਂਦੇ ਹਾਂ

ਇਸ ਮੌਕੇ ਤੇ ਪਹੁੰਚੇ ਹਰੀਸ਼ ਰਾਇ ਢਾਂਡਾ ਵੀ ਬਹਿਸ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਖੂਬ ਭੜਾਸ ਕੱਢਦੇ ਵਿਖਾਈ ਦਿੱਤੇ ਹਰੀਸ਼ ਰਾਇ ਢਾਂਡਾ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਬੈਂਸ ਦੇ ਨਾਲ ਪੁਲਸ ਰਲੀ ਹੋਈ ਐ ਤਾਂ ਹੀ ਤਾਂ ਬਲਾਤ ਕਾਰੀ ਖੁੱਲ੍ਹੇਆਮ ਘੁੰਮ ਰਹੇ ਨੇ ਪਾਸੇ ਪੁਲੀਸ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਹੰਗਾਮਾ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਹਿਰਾਸਤ ਵਿੱਚ ਲੈ ਲਿਆ ਅਤੇ ਜਾਂਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਇਸ ਨੂੰ ਸੇਅਰ ਕਰੋ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.