ਕੈਨੇਡਾ ਪੀਆਰ ਖੁਸ਼ਖ਼ਬਰੀ ਲਈ ਇਮੀਗਰੇਸ਼ਨ ਅਪਡੇਟ

Uncategorized

ਕੈਨੇਡਾ ਪੀਆਰ ਦੇ ਚਾਹਵਾਨਾਂ ਲਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਇਹ ਵੀ ਕਹਿ ਸਕਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਕੈਨੇਡਾ ਤੋਂ ਇੱਕ ਹੋਰ ਵੱਡੀ ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਸਾਹਮਣੇ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਅਪਡੇਟ ਦੇ ਵੱਲ ਅੱਗੇ ਵਧੀ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਇਮੀਗਰੇਸ਼ਨ ਵਿਭਾਗ ਵੱਲੋਂ ਅਕਤੂਬਰ ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਹਾਲੇ ਤੱਕ ਸਿਰਫ ਇਕ ਐਕਸਪ੍ਰੈੱਸ ਡਰਾਅ ਕੱਢਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਸ੍ਰੀ ਠਾਕੁਰ ਨੂੰ ਕਾਲਜ ਵੱਲੋਂ ਤੇਰਾਂ ਅਕਤੂਬਰ ਨੂੰ ਕੱਢਿਆ ਗਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਇਸ ਆਸ ਵਿਚ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਇਮੀਗਰੇਸ਼ਨ ਵਿਭਾਗ ਵੱਲੋਂ ਛੇ ਸੌ ਇਕਆਸੀ ਫ਼ੀਸਦੀ ਕੈਂਡੀਡੇਟਸ ਨੂੰ ਸੱਦੇ ਭੇਜੇ ਗਏ ਹਨ

ਪ੍ਰੋਵਿੰਸ਼ੀਅਲ ਹਮਲੇ ਸਿੰਗਲੇ ਅਪਲਾਈ ਕਰੋ ਅਤੇ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਇਮੀਗਰੇਸ਼ਨ ਵਿਭਾਗ ਵੱਲੋਂ ਸਤੰਬਰ ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਕੁੱਲ ਚਾਰ ਅਗਸਤ ਐਂਟਰੀ ਡਰਾਅ ਅੈਲਾਨੇ ਗੲੇ ਸਨ ਅਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਐਂਟਰੀ ਡਰਾਅ ਦੇ ਅਧੀਨ ਪੀਐਚਡੀ ਕੈਂਡੀਡੇਟ ਨੂੰ ਇਨਵੀਟੇਸ਼ਨ ਤੇ ਜਿਹੇ ਸਨ ਕੈਨੇਡਾ ਵਿਖੇ ਲਈ ਅਪਲਾਈ ਕਰਨ ਅਤੇ ਸਤੰਬਰ ਮਹੀਨੇ ਦੌਰਾਨ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਬ੍ਰਿਟਿਸ਼ ਨੂੰ ਕਾਲਜ ਵੱਲੋਂ ਤਿੱਨ ਹਜਾਰ ਨੌੰ ਸੌ ਸਤਾਰਾਂ ਇਮੀਗਰੇਸ਼ਨ ਕਹਿੰਦੇ ਸਨ

ਇਹ ਪਟੀਸ਼ਨ ਭੇਜੀ ਗਏ ਸੋ ਕੈਨੇਡਾ ਵੀਪੀਐੱਸ ਅਪਲਾਈ ਕਰਨ ਅਤੇ ਉਸ ਵਿਸ਼ੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਚੌਗਿਟੀ ਅਪਡੇਟ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਅਪਡੇਟ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਸੂਬੇ ਬ੍ਰਿਟਿਸ਼ ਕੋਲੰਬੀਆ ਤੋਂ ਇਹ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਸੂਬੇ ਬ੍ਰਿਟਿਸ਼ ਕੋਲੰਬੀਆ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਅਕਤੂਬਰ ਮਹੀਨੇ ਦੌਰਾਨ ਦੂਸਰਾ ਫ਼ਿਲਮ ਪੀਟੈੱਟ ਡਰਾਅ ਕੱਢਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਉਮੀਦਵਾਰਾਂ ਨੂੰ ਇਨਵੀਟੇਸ਼ਨ ਜਾਰੀ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ ਇਸ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਤਕ ਜ਼ਰੂਰ ਭੇਜੋ ਤਾਂ ਜੋ ਬਾਹਰ ਬੈਠੇ ਹਨ ਤਾਂ ਜੋ ਉਹ ਇਸ ਦਾ ਲਾਭ ਲੈ ਸਕਣ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.