ਭਾਰਤੀ ਫੌਜ ਦਾ ਹੈਲੀਕਾਪਟਰ ਕ੍ਰੈਸ਼ ਹੋ ਕੇ ਜ਼ਮੀਨ ਤੇ ਅੰਦਰ ਜਾ ਵੜਿਆ

Uncategorized

ਇਸ ਵੇਲੇ ਜੋ ਅਹਿਮ ਖਬਰ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀ ਕਰ ਰਿਹਾਂ ਬੇਹੱਦ ਦੁਖਦਾਈ ਖ਼ਬਰ ਹੈ ਕਿ ਅਚਾਨਕ ਭਾਰਤੀ ਹਵਾਈ ਫ਼ੌਜ ਦਾ ਇਕ ਹੈਲੀਕਾਪਟਰ ਵਿਮਾਨ ਹਾਦਸਾਗ੍ਰਸਤ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਮੱਧ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇ ਘਟਨਾ ਵਾਪਰੀ ਹੈ ਜਿਸਦੇ ਵਿਚ ਸਿਰਫ ਤੇ ਸਿਰਫ ਲੈਫਟੀਨੈਂਟ ਫਲਾਈਟ ਹੀ ਉਸਦੇ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦ ਸਨ ਹਾਲਾਂਕਿ ਰਾਹਤ ਭਰੀ ਖਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਇਹ ਹਾਦਸਾ ਵਾਪਰਿਆ ਤਕਨੀਕੀ ਖ਼ਰਾਬੀ ਕਰਕੇ ਹਾਦਸਾ ਵਾਪਰਿਆ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ

ਉਹ ਬਾਅਦ ਫਲਾਈਟ ਲੈਫਟੀਨੈਂਟ ਪੈਰਾਸ਼ੂਟ ਤੇ ਰਾਹੀਂ ਲੈਂਡ ਕਰ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਗੰਭੀਰ ਰੂਪ ਵਿਚ ਜ਼ਖਮੀ ਨੇ ਹਾਲਾਂਕਿ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਦੱਸੇ ਜਾ ਰਹੇ ਨੇ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਲਾਜ ਦੇ ਲਈ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਵਿਚ ਦਾਖਲ ਕਰਵਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਅਤੇ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਜੋ ਹੈਲੀਕਾਪਟਰ ਵੀ ਨੇ ਹਾਦਸਾਗ੍ਰਸਤ ਹੋਇਆ ਤਾਂ ਬੰਦ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਭਿੰਡ ਜ਼ਿਲੇ ਦੇ ਮੰਨਦਾ ਬਾਗਾ ਪਿੰਡ ਦੇ ਬ੍ਰਿਗੇਡ ਦੇ ਵਿਖੇ ਹਵਾਈ ਸੈਨਾ ਦਾ ਮਿਲਾਪ ਜੋ ਕਿ ਏ ਜ਼ਮਜ਼ਮ ਵਿਮਾਨ ਦਾ ਨਾਂ ਅਸੀਂ ਹਜ਼ਾਰਾਂ ਓ ਕ੍ਰੈਸ਼ ਹੋ ਗਿਐ ਫਲਾਈਟ ਲੈਫਟੀਨੈਂਟ ਅਭਿਲਾਸ਼ ਜੋ ਇਸ ਸਮੇਂ ਪੈਰਾਸ਼ੂਟ ਦੀ ਮਦਦ ਦੇ ਨਾਲ ਇਸ ਹੈਲੀਕਾਪਟਰ ਦੇ ਵਿੱਚੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲੇ ਸਨ

ਸਮੇਂ ਇਹ ਹਾਦਸਾਗ੍ਰਸਤ ਹੋਇਆ ਹਾਲਾਂਕਿ ਉਹ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਦੱਸੇ ਜਾ ਰਹੇ ਨੇ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਇਸ ਸਮੇਂ ਪੈਰਾਸ਼ੂਟ ਤੋਂ ਕੁੱਦਣ ਦਾ ਵੀ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਇਹ ਕ੍ਰੈਸ਼ ਹੋਣ ਦਾ ਅਨੁਮਾਨ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਘਟਨਾ ਸਥਾਨ ੳੁੱਤੇ ਪੁਲੀਸ ਅਧਿਕਾਰੀ ਤੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ ਦੇ ਵਿਚ ਆ ਪਹੁੰਚਦੇ ਨੇ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.