ਕੋਰਟ ਦੇ ਬਾਹਰ ਨਿਹੰਗ ਸਰਬਜੀਤ ਸਿੰਘ ਦੀ ਉਤਾਰੀ ਦਸਤਾਰ

Uncategorized

ਨਿਹੰਗ ਸਰਬਜੀਤ ਸਿੰਘ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕਿ ਅੱਜ ਅਦਾਲਤ ਵਿਚ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਪਰ ਪੇਸ਼ੀ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਆ ਰਹੇ ਸਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਦਸਤਾਰ ਉਤਰ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਬਾਅਦ ਗੁੱਸੇ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਏ ਨੇ ਨਿਹੰਗ ਸਰਬਜੀਤ ਸਿੰਘ ਤਸਵੀਰਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਿਖਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਕਿਵੇਂ ਜਦੋਂ ਅਦਾਲਤ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਲਿਆਂਦਾ ਗਿਆ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਤਾਂ ਉਸ ਵੇਲੇ ਮੀਡੀਆ ਦਾ ਵੱਡਾ ਜਮਾਵੜਾ ਸੀ ਵੱਡਾ ਇਕੱਠ ਸੀ ਮੀਡੀਆ ਦਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ

ਕਿ ਇਸ ਮਸਲੇ ਤੇ ਕੁਝ ਬੋਲੇ ਕੋਈ ਗੱਲ ਕਰੋ ਅੰਦਰ ਕੀ ਹੋਇਆ ਕੀ ਕਹਿਣਾ ਚਾਹੋਗੇ ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਚੁੱਪ ਧਾਰੀ ਹੋਈ ਚੁੱਪ ਧਾਰੀ ਹੋਈ ਸੀ ਪਰ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਥੋੜ੍ਹਾ ਅੱਗੇ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਤਾਂ ਕੈਮਰਾ ਕਿਸੇ ਕੈਮਰਾ ਮਹਿੰਦੀ ਕੈਮਰੇ ਦੀ ਤਾਰ ਹੁੰਦੀਆਂ ਤਾਂ ਦਸਤਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਖਹਿ ਜਾਂਦੀ ਦਸਤਾਰ ਉਤਰ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਕੇਸ ਦੇ ਜਿਹੜੇ ਗ਼ਲਤ ਵਿੱਚ ਪੈ ਜਾਂਦੇ ਨੇ ਤੇ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਨਿਹੰਗ ਸਰਬਜੀਤ ਸਿੰਘ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਗੁੱਸੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦੇ ਨੇ

ਗਾਲੀ ਗਲੋਚ ਵੀ ਥੋੜ੍ਹਾ ਬਹੁਤਾ ਹੋਇਆ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਦੂਸਰੇ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦੇ ਨੇ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਫੜ ਕੇ ਗੱਡੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਬਿਠਾਇਆ ਚਾਹੁੰਦਾ ਚ ਸਿਵਲ ਦੇ ਉਥੇ ਅਧਿਕਾਰੀ ਸਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਤੇ ਵਲੋਂ ਸਿਵਲ ਕੱਪੜਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸਨ ਫੜ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਗੱਡੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਬਿਠਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

ਗੁੱਸੇ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਏ ਨਿਹੰਗ ਸਰਬਜੀਤ ਸਿੰਘ ਜਦੋਂ ਅਦਾਲਤ ਤੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਬਾਹਰ ਲਿਆਂਦਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਉਸ ਵੇਲੇ ਵੱਡਾ ਇਕੱਠ ਸੀ ਮੀਡੀਆ ਦਾ ਤਸਵੀਰਾਂ ਚ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਮੀਡੀਆ ਦਾ ਵੱਡਾ ਜਮਾਵੜਾ ਸੀ ਅਤੇ ਸੋਨੀਪਤ ਅਦਾਲਤ ਦੇ ਬਾਹਰ ਜਿੱਥੇ ਕਿ ਸੱਤ ਦਿਨਾਂ ਦਾ ਰਿਮਾਂਡ ਐਸਾ ਚੜ੍ਹਿਆ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਸਰਬਜੀਤ ਸਿੰਘ ਦੀ ਪੁੱਛ ਗਿੱਛ ਜਿਹੜੀ ਹੋਣੀ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.