ਕੈਨੇਡਾ ਪੀਆਰ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਹਰਵਾਨ ਹੋਇਆ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਵਿਭਾਗ

Uncategorized

ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਚਾਹਵਾਨਾਂ ਲਈ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਹੈ ਫਿਰ ਸ਼ਿਅਰ ਕਹਿ ਸਕਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਕੈਨੇਡਾ ਇਮੀਗਰੇਸ਼ਨ ਨਾਲ ਸੰਬੰਧਿਤ ਕੋਲ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਇਹ ਨਵੀਂ ਅਪਡੇਟ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਇਮੀਗਰੇਸ਼ਨ ਵਿਭਾਗ ਵੱਲੋਂ ਅਕਤੂਬਰ ਮਹੀਨੇ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਐਂਟਰੀ ਡਰਾਅ ਕੱਢਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਕੈਂਡੀਡੇਟਸ ਨੂੰ ਸੱਦੇ ਭੇਜੇ ਗਏ ਹਨ ਕਿ ਉਹ ਕੈਨੇਡਾ ਦੀ ਪੀਆਰ ਦੇ ਲਈ ਅਪਲਾਈ ਕਰਨ ਅਤੇ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਇਮੀਗਰੇਸ਼ਨ ਵਿਭਾਗ ਵੱਲੋਂ ਸਪੱਸ਼ਟ ਐਂਟਰੀ ਦੌਰਾਨ ਤੇਰਾਂ ਅਕਤੂਬਰ ਨੂੰ ਘਟਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ

ਤੇਈ ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਇਮੀਗਰੇਸ਼ਨ ਵਿਭਾਗ ਵੱਲੋਂ ਸਤੰਬਰ ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਕੁੱਲ ਚਾਰ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਐਂਟਰੀ ਕਾਢ ਕੱਢੇ ਗਏ ਸਨ ਅਤੇ ਸਤੰਬਰ ਮਹੀਨੇ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਐਂਟਰੀ ਡਰਾਅ ਇੱਕ ਸਤੰਬਰ ਦੋ ਹਜਾਰ ਇੱਕੀ ਨੂੰ ਕੱਢਿਆ ਗਿਆ ਇਸ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਐਂਟਰੀ ਰਾਜ ਵਿੱਚ ਛੇ ਸੌ ਪੈਂਤੀ ਪੀਐੱਨਬੀ ਕੈਂਡੀਡੇਟਸ ਨੂੰ ਸੱਦੇ ਭੇਜੇ ਗਏ ਸ਼ਿਅਰ ਸਕੋਰ ਸੱਤ ਸੌ ਚੌਂਹਠ ਰਿਹਾ ਅਤੇ ਸਤੰਬਰ ਮਹੀਨੇ ਦਾ ਦੂਸਰਾ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਐਂਟਰੀ ਡਰਾਅ ਚੌਦਾਂ ਸਤੰਬਰ ਦੋ ਹਜਾਰ ਇੱਕੀ ਨੂੰ ਕੱਢਿਆ ਗਿਆ

ਇਸ ਸ਼ਾਦੀ ਵਿੱਚ ਆਈਅੈਸ ਸਿੱਧੂ ਵੱਲੋਂ ਦੋ ਹਜਾਰ ਕੈਨੇਡੀਅਨ ਐਕਸਪੀਰੀਐਂਸ ਕਲਾਸ ਕੈਂਡੀਡੇਟਸ ਨੂੰ ਸੱਦੇ ਭੇਜੇ ਗਏ ਅਤੇ ਸੀਅਰਾ ਸਕੋਰ ਚਾਰ ਸੌ ਬਾਹਠ ਰਿਹਾ ਅਤੇ ਇਸ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਐਂਟਰੀ ਡ੍ਰਾਅ ਪੰਦਰਾਂ ਸਤੰਬਰ ਦੋ ਹਜਾਰ ਇੱਕੀ ਨੂੰ ਕੱਢਿਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਇਸ ਸਾਲ ਵਿੱਚ ਪੰਜ ਸੌ ਇੱਕੀ ਪੀ ਆਰ ਪੀ ਕੈਂਡੀਡੇਟਸ ਨੂੰ ਸੱਦੇ ਭੇਜੇ ਗਏ ਸੀਅਰਜ਼ ਕੋਲ ਸੱਤ ਸੌ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਇਮੀਗਰੇਸ਼ਨ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਸਤੰਬਰ ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਆਖ਼ਰੀ ਦਿਨਾਂ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਇਕ ਹੋਰ ਐਂਟਰੀ ਦੌਰਾਨ ਹਾਲਾਂਕਿ ਉਣੱਤੀ ਸਤੰਬਰ ਨੂੰ ਕੈਨੇਡਾ ਦੇ ਇਮੀਗਰੇਸ਼ਨ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਸਤੰਬਰ ਮਹੀਨੇ ਦੌਰਾਨ ਚੌਥਾ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਐਂਟਰੀ ਡਰਾਅ ਕੱਢਿਆ ਗਿਆ

ਜੇਕਰ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੀਆ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਪੇਜ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਜੀ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਸਿਰਫ਼ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਆਧਾਰ ਤੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਇਹਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੈ

Leave a Reply

Your email address will not be published.